TIỀN TÀI-SỰ NGHIỆP-ĐẠI VẬN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Mặc cẩm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TIỀN TÀI-SỰ NGHIỆP-ĐẠI VẬN

Gửi bài gửi bởi Mặc cẩm »

Xin chào cháu xin xác nhận thông tin ngày tháng năm sinh trên là chính xác ạ. Bài trước cháu post sai hình nên xin phép đăng lại ạ
Nói sơ lược một chút về cháu .Cháu sắp tốt nghiệp đh ngành 1 ngoại ngữ và hiện đang học ngành 2 kế toán ( khoảng 2 năm nữa sẽ tốt nghiệp). Học lực trung bình khá. Lúc học đh cháu chỉ chú tâm việc học và chưa từng đi làm thêm và nhận được trợ cấp từ ba mẹ suốt. Cháu được gia đình bảo bọc rất kĩ. Ba mẹ hiện hưu trí. Nếu tốt nghiệp xong xuôi thì cũng 25 tuổi và không có kinh nghiệm, cháu muốn trong thời gian này tìm việc nhưng do dịch bệnh nên rất khó tìm việc. Chuyện này đã ảnh hưởng đến cháu trong thời gian dài và cháu cảm nhận đc mình đnag dần tệ đi. Cháu nóng tính, nhút nhát, hay tự ái và khá cầu toàn nên đâm ra luôn bồn chồn lo lắng quá mức. Cháu sợ nếu cứ chần chùe như vậy thì sẽ qua mất đại vận tốt .
Các bác cho cháu hỏi tiền tài và sự nghiệp của cháu phát triển trong đại vận nào . Và liệu cha mẹ anh chị em có nương nhờ ở cháu được không ? Mong muốn của cháu là kiếm đc nhiều tiền để cuộc sống gia đình thoải mái hơn. Mong các bác hữu duyên giúp. Cháu xin cảm ơn !
Tập tin đính kèm
3FA52500-139F-4069-A772-39B646314F77.jpeg (408.02 KiB) Đã xem 785 lần
D70EC109-EA5F-457F-8EA2-1812AEEE834F.jpeg (308.63 KiB) Đã xem 785 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, TuviExpress, Xanh1803
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: TIỀN TÀI-SỰ NGHIỆP-ĐẠI VẬN

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Mặc cẩm
Đầu trang

Mặc cẩm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số này khó luận giải lắm hay sao ạ ? Không có ai xem :(((
Đầu trang

Thiên_Y
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thiên_Y »

Mệnh hóa lộc, Cung điền có lộc tồn thì không nghèo đâu đừng có lo. Số này cố gắn làm ăn thì khá. Cung phu ko tốt nên lập gia đình muộn hoặc trải qua 1 mối tình khắc cốt ghi tâm sau đó mới bền vững được, cần phải có lòng vị tha, nhường nhịn nhất là kiềm chế tính nóng của bản thân. Tham lang+hóa lộc là tốt nhưng mệnh thổ khó ăn trọn được lại bị đại tiểu hao hội chiếu.
Được cảm ơn bởi: Mặc cẩm
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Mặc cẩm đã viết: 03:59, 11/09/21 Xin chào cháu xin xác nhận thông tin ngày tháng năm sinh trên là chính xác ạ. Bài trước cháu post sai hình nên xin phép đăng lại ạ
Nói sơ lược một chút về cháu .Cháu sắp tốt nghiệp đh ngành 1 ngoại ngữ và hiện đang học ngành 2 kế toán ( khoảng 2 năm nữa sẽ tốt nghiệp). Học lực trung bình khá. Lúc học đh cháu chỉ chú tâm việc học và chưa từng đi làm thêm và nhận được trợ cấp từ ba mẹ suốt. Cháu được gia đình bảo bọc rất kĩ. Ba mẹ hiện hưu trí. Nếu tốt nghiệp xong xuôi thì cũng 25 tuổi và không có kinh nghiệm, cháu muốn trong thời gian này tìm việc nhưng do dịch bệnh nên rất khó tìm việc. Chuyện này đã ảnh hưởng đến cháu trong thời gian dài và cháu cảm nhận đc mình đnag dần tệ đi. Cháu nóng tính, nhút nhát, hay tự ái và khá cầu toàn nên đâm ra luôn bồn chồn lo lắng quá mức. Cháu sợ nếu cứ chần chùe như vậy thì sẽ qua mất đại vận tốt .
Các bác cho cháu hỏi tiền tài và sự nghiệp của cháu phát triển trong đại vận nào . Và liệu cha mẹ anh chị em có nương nhờ ở cháu được không ? Mong muốn của cháu là kiếm đc nhiều tiền để cuộc sống gia đình thoải mái hơn. Mong các bác hữu duyên giúp. Cháu xin cảm ơn !
Đại vận này rất đẹp, có điều bạn khó phát nhanh về tiền tài, tuần tự và vững chắc sẽ khá thôi. Cũng có vị trí và có thể sáng nghiệp hoặc làm các vị trí quan trọng về kinh doanh, như trưởng phòng hay PGD phụ trách kinh doanh. Làm back office thì không hợp lắm. Có gu thẩm mỹ, nhiều sáng tạo. Nhưng cẩn thận dễ thành thói ăn chơi hưởng thụ khi có điều kiện, đặc biệt dễ dính vào chuyện tình ái không lành mạnh. Bạn không có duyên với bố hoặc mẹ, bố mẹ cũng nhiều xung khắc với nhau. Đại vận này nên chú trọng tích lũy và kinh nghiệm. Lưu ý giữ sức khỏe ở ĐV này và năng đi chùa. Khoảng 1 tháng nữa sẽ nhiều tin tốt. Nhất là nếu bạn đang xin việc.
Được cảm ơn bởi: Phước Bảo Huy, Mặc cẩm
Đầu trang

Mặc cẩm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TuviExpress đã viết: 20:49, 14/09/21
Mặc cẩm đã viết: 03:59, 11/09/21 Xin chào cháu xin xác nhận thông tin ngày tháng năm sinh trên là chính xác ạ. Bài trước cháu post sai hình nên xin phép đăng lại ạ
Đại vận này rất đẹp, có điều bạn khó phát nhanh về tiền tài, tuần tự và vững chắc sẽ khá thôi. Cũng có vị trí và có thể sáng nghiệp hoặc làm các vị trí quan trọng về kinh doanh, như trưởng phòng hay PGD phụ trách kinh doanh. Làm back office thì không hợp lắm. Có gu thẩm mỹ, nhiều sáng tạo. Nhưng cẩn thận dễ thành thói ăn chơi hưởng thụ khi có điều kiện, đặc biệt dễ dính vào chuyện tình ái không lành mạnh. Bạn không có duyên với bố hoặc mẹ, bố mẹ cũng nhiều xung khắc với nhau. Đại vận này nên chú trọng tích lũy và kinh nghiệm. Lưu ý giữ sức khỏe ở ĐV này và năng đi chùa. Khoảng 1 tháng nữa sẽ nhiều tin tốt. Nhất là nếu bạn đang xin việc.
Dạ cháu xin cảm ơn vì đã luận. Chính xác là cháu k thích ngành đang theo học nhưng vì tính cách hướng nội và sức khoẻ nên gia đình hướng cháu theo ngành nghề này ạ, cháu vẫn đang loay hoay tìm hướng đi đúng cho mình. Cho cháu hỏi thêm liệu đi xa có tốt hơn cho sự nghiệp của cháu k ạ ?
Đầu trang

Mặc cẩm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thiên_Y đã viết: 20:13, 14/09/21 Mệnh hóa lộc, Cung điền có lộc tồn thì không nghèo đâu đừng có lo. Số này cố gắn làm ăn thì khá. Cung phu ko tốt nên lập gia đình muộn hoặc trải qua 1 mối tình khắc cốt ghi tâm sau đó mới bền vững được, cần phải có lòng vị tha, nhường nhịn nhất là kiềm chế tính nóng của bản thân. Tham lang+hóa lộc là tốt nhưng mệnh thổ khó ăn trọn được lại bị đại tiểu hao hội chiếu.
Cung phu không tốt nghĩa là đối phương không tốt hay do bản tính cháu ạ ? Thật ra cháu còn trẻ nên chưa để tâm chuyện này lắm nhưng đi xem đâu cũng phán thế này nên cháu có hơi khó nghxi. Cũng có vài người đến nhưng khi họ ngỏ ý thì cháu luôn từ chối, riết rồi cứ nghĩ bản thân vô cảm cơ ạ .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”