Xin lá số các đạo hữu tu tập theo pháp môn Phật Dược Sư và cùng chia sẻ sự linh ứng !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Xin lá số các đạo hữu tu tập theo pháp môn Phật Dược Sư và cùng chia sẻ sự linh ứng !

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Xin các đạo hữu tu tập theo pháp môn Phật Dược Sư chia sẻ lá số của mình và sự linh nghiệm của pháp môn này ạ !

P/s : Mình thì chưa bước vào pháp môn Phật Dược Sư nhưng hằng ngày cũng có niệm Phật , trì chú theo sách " Kinh chú thường tụng " . Gần đây khi mình tinh tấn hành trì thì tướng lông ở mọc ở ngón chân cũng xuất hiện . Mình mở sách tướng ra xem thì tướng đó là điềm sinh lực dồi dào và vận tốt đang tới .
Được cảm ơn bởi: Phước Bảo Huy, vn007
Đầu trang

Phước Bảo Huy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin lá số các đạo hữu tu tập theo pháp môn Phật Dược Sư và cùng chia sẻ sự linh ứng !

Gửi bài gửi bởi Phước Bảo Huy »

Lông tơ ,sợi trắng mỏng mà dài phải k ạ
Mô phật ,chúc anh/ chị tinh tấn
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Xin lá số các đạo hữu tu tập theo pháp môn Phật Dược Sư và cùng chia sẻ sự linh ứng !

Phước Bảo Huy đã viết: 20:32, 22/09/21 Lông tơ ,sợi trắng mỏng mà dài phải k ạ
Mô phật ,chúc anh/ chị tinh tấn
Cảm ơn bạn !
Là đám lông sợi đen mọc dài tầm gần 1cm ở ngón chân bạn ạ .
Được cảm ơn bởi: Phước Bảo Huy
Đầu trang

Phước Bảo Huy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

E thì chưa tu theo pháp môn Dược Sư , có bữa đó mẹ e bị đau khớp gối ,e trì 108 biến chú dược sư vào nước cho mẹ uống, lúc đầu k tin nhưng mấy ngày sau hỏi ,mẹ k đau nữa tới bây giờ lun .
E tụng chú Đại bi .từ lúc tụng chú Đại Bi e mọc nốt ruồi ở tai và e mọc sợi lông tơ trắng dài 2-3 cm
Được cảm ơn bởi: TheLinh, Bạch Vân Cư Sĩ, vn007
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Phước Bảo Huy đã viết: 20:55, 22/09/21 E thì chưa tu theo pháp môn Dược Sư , có bữa đó mẹ e bị đau khớp gối ,e trì 108 biến chú dược sư vào nước cho mẹ uống, lúc đầu k tin nhưng mấy ngày sau hỏi ,mẹ k đau nữa tới bây giờ lun .
E tụng chú Đại bi .từ lúc tụng chú Đại Bi e mọc nốt ruồi ở tai và e mọc sợi lông tơ trắng dài 2-3 cm
Hoan hỉ thay ! Pháp trì chú vào nước bạn thực hành nằm trong Dược Sư Lưu Ly Quang Bản Nguyện Công Đức Kinh !

Còn tướng lông ở tai bạn là tăng trưởng thọ mạng đó , nếu dái tai dày và to ra thì càng tốt . Khi mình tích cực phóng sinh thì dái tai mình cũng dày và to lên , tướng đó xuất hiện từ 3 năm trước khi mình và các huynh đệ cùng nhóm Phật tử tích cực phóng sinh .
Đầu trang

Phước Bảo Huy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lông tơ e mọc ở bắp tay phải chứ k được ở tai ,tai chỉ mộc nốt ruồi thôi ,chắc chưa đủ phước
Lần đầu e biết dái tai dày và to ra .
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ
Đầu trang

ngoduyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoduyen »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 17:50, 22/09/21 Xin các đạo hữu tu tập theo pháp môn Phật Dược Sư chia sẻ lá số của mình và sự linh nghiệm của pháp môn này ạ !

P/s : Mình thì chưa bước vào pháp môn Phật Dược Sư nhưng hằng ngày cũng có niệm Phật , trì chú theo sách " Kinh chú thường tụng " . Gần đây khi mình tinh tấn hành trì thì tướng lông ở mọc ở ngón chân cũng xuất hiện . Mình mở sách tướng ra xem thì tướng đó là điềm sinh lực dồi dào và vận tốt đang tới .
Hiện tại em hằng ngày tụng Chú Đại Bi, 108 biến Chú Dược Sư, sám oan gia trái chủ, đọc kinh địa tạng. Vợ chồng em hiếm muộn nên e đang tu tập cầu con.
Em gửi lá số của em. Hữu duyên mong anh/ chị cho chia sẻ cho em đôi điều về cung tử tức ạ.
Được cảm ơn bởi: TheLinh, vn007, Bạch Vân Cư Sĩ, Phước Bảo Huy
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

ngoduyen đã viết: 15:36, 23/09/21 Hữu duyên mong anh/ chị cho chia sẻ cho em đôi điều về cung tử tức ạ.
Lá số của chị có cung tử tức gần giống cung tử tức của cháu gái mình. Nó lấy chồng 5 năm mà không có em bé . Sau khi mình gửi cho nó bài kiến thức phong thủy sau để nó áp dụng thì tới nay đã có bầu được 7 tháng .

Chị hãy áp dụng kiến thức trong bài viết phong thủy này nhé https://mebeaz.com/phong-thuy-de-thu-thai/

Chúc anh chị sớm có tin vui !
Được cảm ơn bởi: ngoduyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”