Mệnh Liêm Sát tại Mùi - nhờ mọi người giúp về lá số , công việc của mình ( em đang xin dự án khá lớn )

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dangnhat2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh Liêm Sát tại Mùi - nhờ mọi người giúp về lá số , công việc của mình ( em đang xin dự án khá lớn )

Gửi bài gửi bởi dangnhat2018 »

Năm nay do bệnh dịch nên kinh tế khó khăn , bản thân cũng đang xin dự án từ đầu tháng 6 âm lịch mà giờ dịch dã cảm thấy bế tắc mong mọi người giúp đỡ ! Cảm ơn rất nhiều
Tập tin đính kèm
BBC19589-3545-43F1-A493-94BD05786898.jpeg (490.96 KiB) Đã xem 958 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh Liêm Sát tại Mùi - nhờ mọi người giúp về lá số , công việc của mình ( em đang xin dự án khá lớn )

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Đầu trang

dangnhat2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh Liêm Sát tại Mùi - nhờ mọi người giúp về lá số , công việc của mình ( em đang xin dự án khá lớn )

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 07:50, 28/10/21 Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Cảm ơn Bạn rất nhiều
Đầu trang

h171291tn
Học viên tại Hội quán
Học viên tại Hội quán

Gửi bài gửi bởi h171291tn »

bạn lấy lại lá số nhé. thân ái
Đầu trang

dangnhat2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

h171291tn đã viết: 14:44, 10/11/21 bạn lấy lại lá số nhé. thân ái
Dạ , đây ạ !
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_07620f22.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_07620f22.jpg (148.68 KiB) Đã xem 864 lần
Đầu trang

h171291tn
Học viên tại Hội quán
Học viên tại Hội quán

Trước hết mình nhận thấy rằng bạn là con người rất tài năng, giỏi, thông minh và quyết liệt, cứng rắn, mạnh mẽ và có thiện tâm. Mình e rằng năm nay bạn sẽ tốn kém không ít để có thể đạt được mục đích của bản thân. Năm nay Tân Sửu tiểu vận ở cung Mùi chính là cung mệnh của bạn e rằng có người muốn giúp bạn nhưng có khi cũng không được vì bản thân bạn thích tự chủ và dễ phải độc lập tác chiến, nhiều chuyện khó nói cũng như khó tâm sự trong lòng, buồn phiền suy nghĩ nhiều và cũng nhiều chuyện, dự tính khó thành. T10 âm này có thể sẽ có thông tin về dự định, cv của bạn, nếu hết t10 âm này mà chưa có gì thì bạn phải chờ đến t12 âm cuối năm, khi đó bạn chủ động thì sẽ tốt hơn. Nhưng vì đại vận, lưu vận, tiểu vận của bạn năm nay chưa được tốt nên mình khuyên bạn nên chuẩn bị sẵn phương án dự phòng cũng như tính toán các trường hợp chưa tốt có thể xảy ra. thân ái
Đầu trang

dangnhat2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

h171291tn đã viết: 16:50, 10/11/21 Trước hết mình nhận thấy rằng bạn là con người rất tài năng, giỏi, thông minh và quyết liệt, cứng rắn, mạnh mẽ và có thiện tâm. Mình e rằng năm nay bạn sẽ tốn kém không ít để có thể đạt được mục đích của bản thân. Năm nay Tân Sửu tiểu vận ở cung Mùi chính là cung mệnh của bạn e rằng có người muốn giúp bạn nhưng có khi cũng không được vì bản thân bạn thích tự chủ và dễ phải độc lập tác chiến, nhiều chuyện khó nói cũng như khó tâm sự trong lòng, buồn phiền suy nghĩ nhiều và cũng nhiều chuyện, dự tính khó thành. T10 âm này có thể sẽ có thông tin về dự định, cv của bạn, nếu hết t10 âm này mà chưa có gì thì bạn phải chờ đến t12 âm cuối năm, khi đó bạn chủ động thì sẽ tốt hơn. Nhưng vì đại vận, lưu vận, tiểu vận của bạn năm nay chưa được tốt nên mình khuyên bạn nên chuẩn bị sẵn phương án dự phòng cũng như tính toán các trường hợp chưa tốt có thể xảy ra. thân ái
vâng , cảm ơn Bác rất nhiều ! bác nhìn cung phụ mẫu chắc hiểu , tự thân tự lập - không nhờ vả được nên khó khăn lắm bác ạ ! từ tiền đi tiếp khách , rồi abc xyz nghĩ để xoay tiền thôi cũng mệt !
do cũng là người mộ đạo nên cũng bớt được suy nghĩ , chỉ biết cố gắng rồi làm thiện tích phước cho đời được thuận hơn !
( vì sợ mọi người không hiểu nên giữ trong lòng thôi .. hihi )
ngược lại ra ngoài may hay có người giúp - chứ chời đợi người thân , chắc ấm ức đến phát khóc ~X(
Đầu trang

h171291tn
Học viên tại Hội quán
Học viên tại Hội quán

"Có tiếng thì mới có miếng" và bớt ôm chuyện bao đồng, mong bạn hiểu được hàm ý của mình, chúc bạn may mắn với dự định của bản thân ^^!
Đầu trang

dangnhat2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

h171291tn đã viết: 18:04, 10/11/21 "Có tiếng thì mới có miếng" và bớt ôm chuyện bao đồng, mong bạn hiểu được hàm ý của mình, chúc bạn may mắn với dự định của bản thân ^^!
CHÚC BÁC BUỔI TỐI BÌNH AN NHÉ ! CẢM ƠN BÁC NHIỀU :)
Đầu trang

dangnhat2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

h171291tn đã viết: 16:50, 10/11/21 Trước hết mình nhận thấy rằng bạn là con người rất tài năng, giỏi, thông minh và quyết liệt, cứng rắn, mạnh mẽ và có thiện tâm. Mình e rằng năm nay bạn sẽ tốn kém không ít để có thể đạt được mục đích của bản thân. Năm nay Tân Sửu tiểu vận ở cung Mùi chính là cung mệnh của bạn e rằng có người muốn giúp bạn nhưng có khi cũng không được vì bản thân bạn thích tự chủ và dễ phải độc lập tác chiến, nhiều chuyện khó nói cũng như khó tâm sự trong lòng, buồn phiền suy nghĩ nhiều và cũng nhiều chuyện, dự tính khó thành. T10 âm này có thể sẽ có thông tin về dự định, cv của bạn, nếu hết t10 âm này mà chưa có gì thì bạn phải chờ đến t12 âm cuối năm, khi đó bạn chủ động thì sẽ tốt hơn. Nhưng vì đại vận, lưu vận, tiểu vận của bạn năm nay chưa được tốt nên mình khuyên bạn nên chuẩn bị sẵn phương án dự phòng cũng như tính toán các trường hợp chưa tốt có thể xảy ra. thân ái
Sau cmt nàu bác , thì gần cuối tháng 10 - em có kết quả , bị nẫng tay trên bác ạ .. tiếc lắm mà không làm gì được , làm ra được 5 tỷ - ông anh con nhà bác nói : “ chú sinh nhầm thời “ #-o #-o
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”