Hữu duyên mong được luận giải lá số nhật nguyệt đồng lâm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Pankeki88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hữu duyên mong được luận giải lá số nhật nguyệt đồng lâm

Gửi bài gửi bởi Pankeki88 »

Xin phép các bác xem giúp lá số này nên theo đuổi công việc gì và ở môi trường nào thì lâu dài thuận với bản mệnh nhất.
Em thấy mình mất phương hướng nên lo lắng và suy nghĩ tiêu cực, càng ngày càng sống khép kín.
Hiện tại em chưa lập gia đình nhưng trăn trở của em nằm ở công việc/ mục đích sống nhiều hơn.
Mong hữu duyên nhận được lời khuyên từ các bác.
Em cảm ơn các bác nhiều ạ!
Tập tin đính kèm
244970578_340475694435001_5691271154861185505_n.jpg (140.45 KiB) Đã xem 804 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hữu duyên mong được luận giải lá số nhật nguyệt đồng lâm

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ chị, chúc chị may mắn ạ!
Được cảm ơn bởi: Pankeki88
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

bạn làm ngành nghề gì. Có làm bên tài chính hay vận tải xuất nhập khẩu.
Đầu trang

Pankeki88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn bác Minh và bác supachai đã phản hồi bài viết!!
Hiện tại em làm đầu tư tài chính và biên phiên dịch tự do.
Lúc trước thì làm công ty tư vấn thẩm định tài chính, sau đó cũng chuyển công tác vài bận qua các lĩnh vực khác nhau nhưng nội dung công việc nào cũng liên quan đến phân tích số liệu, đọc hiểu hợp đồng/ tài liệu, nghiên cứu. Cũng từng kinh doanh nhỏ trước dịch nhưng không thành công.
Em chưa làm qua ngành vận tải XNK.
Bản thân em quan sát thấy mình dễ thích nghi, tiếp thu cái mới, có khiếu thẩm mỹ nhưng lại không có tầm nhìn xa nên mau chán và thiếu niềm tin vào cái mình làm ạ.
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Pankeki88 đã viết: 08:32, 14/10/21 Em cảm ơn bác Minh và bác supachai đã phản hồi bài viết!!
Hiện tại em làm đầu tư tài chính và biên phiên dịch tự do.
Lúc trước thì làm công ty tư vấn thẩm định tài chính, sau đó cũng chuyển công tác vài bận qua các lĩnh vực khác nhau nhưng nội dung công việc nào cũng liên quan đến phân tích số liệu, đọc hiểu hợp đồng/ tài liệu, nghiên cứu. Cũng từng kinh doanh nhỏ trước dịch nhưng không thành công.
Em chưa làm qua ngành vận tải XNK.
Bản thân em quan sát thấy mình dễ thích nghi, tiếp thu cái mới, có khiếu thẩm mỹ nhưng lại không có tầm nhìn xa nên mau chán và thiếu niềm tin vào cái mình làm ạ.
bạn cũng dễ mất của, không nên cho vay.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Pankeki88 đã viết: 17:20, 13/10/21 Xin phép các bác xem giúp lá số này nên theo đuổi công việc gì và ở môi trường nào thì lâu dài thuận với bản mệnh nhất.
Em thấy mình mất phương hướng nên lo lắng và suy nghĩ tiêu cực, càng ngày càng sống khép kín.
Hiện tại em chưa lập gia đình nhưng trăn trở của em nằm ở công việc/ mục đích sống nhiều hơn.
Bạn Pankeki88 thân .
Bạn mệnh thổ ( Lộ Bành Thổ ) , mệnh đóng ở Sửu là bại địa , không thuận .
Thân đóng tại cung Dậu được vượng địa , thuận , có đất dựng võ , gặp môi trường , gặp hoàn cảnh , gặp thời vận tốt được hưởng khá giả .
Mệnh có : Nhật-Nguyệt đồng cung tại Sửu là âm-dương hỗn hợp , Nhật ở Sửu là Nhật khuất thai cương , Mặt Trời có sương mù che , Nguyệt ở Sửu tuy còn ánh sáng , nhưng rất ít và sắp lặn . Âm-Dương hỗn hợp , đắc địa , nhưng kém tốt đẹp , cũng vô bệnh tật và có tài lộc , nhưng không thể quý hiển được .
Bạn là người bi quan , dễ nản chí , đôi khi thiếu tinh thần phấn đấu , nhưng biết suy luận , suy tính , có khả năng về mỹ thuật , nghệ thuật , như ca vũ , thêu dệt , vũ công ... , và phải có thời kỳ sa sút cả về tinh thần và thể xác .
Là người có công việc bấp bênh , chưa vững chắc , thường có sự thay đổi , làm cho mình bị lạc hướng , mất hướng đi , nên phải lưu ý .
Đầu trang

Pankeki88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn bác supachai và dunglanchin đã xem qua lá số của em.
Các bác cho em hỏi thêm 1 câu là lá số này làm việc ở môi trường tự do hay công ty thì thuận hơn ạ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Pankeki88 đã viết: 16:47, 14/10/21 Em cảm ơn bác supachai và dunglanchin đã xem qua lá số của em.
Các bác cho em hỏi thêm 1 câu là lá số này làm việc ở môi trường tự do hay công ty thì thuận hơn ạ?
Pankeki88 thân , bạn làm ở môi trường tự do thì tốt hơn .
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Pankeki88 đã viết: 16:47, 14/10/21 Em cảm ơn bác supachai và dunglanchin đã xem qua lá số của em.
Lộc mã buôn bán kinh doanh sẽ phát đạt giàu có nhưng tam hợp mộc dục suy tuyệt sẽ khó khăn vất vả
Mã gặp triệt sẽ thích hợp với ngành cố định như xăng dầu hay nghiên cứu phát triển dự án gì đó.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Pankeki88 đã viết: 17:20, 13/10/21 Xin phép các bác xem giúp lá số này nên theo đuổi công việc gì và ở môi trường nào thì lâu dài thuận với bản mệnh nhất.
Em đang làm nghề gì? trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? Có thành tích cao trong học tập không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”