Mong hữu duyên lá số canh ngọ, chưa biết bao giờ hết lận đận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong hữu duyên lá số canh ngọ, chưa biết bao giờ hết lận đận

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Đã nhận ra được điểm yếu và hướng đi của mình thì cứ từ từ cải thiện thôi. Thiên Lương nó là ấm tinh, và nam đẩu nên cứ phải từ từ mới tốt lên được. Năm ngoái đã bắt đầu tốt lên rồi, nhưng sang năm mới thực sự tốt. năm nay chưa cưới thì bạn có thể gặp người yêu vào năm Mão và cưới vào năm Thìn. chồng là người xa xứ.
Đầu trang

Evenguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Evenguyen »

lazlo đã viết: 23:15, 19/10/21 Đã nhận ra được điểm yếu và hướng đi của mình thì cứ từ từ cải thiện thôi. Thiên Lương nó là ấm tinh, và nam đẩu nên cứ phải từ từ mới tốt lên được. Năm ngoái đã bắt đầu tốt lên rồi, nhưng sang năm mới thực sự tốt. năm nay chưa cưới thì bạn có thể gặp người yêu vào năm Mão và cưới vào năm Thìn. chồng là người xa xứ.
Dạ em cảm ơn đã hữu duyên. Thiên lương ở tài bạch chắc cũng ko phải là sao thúc đẩy kiếm ụ tiền, mà em thì ko có nhiều nhu cầu sài tiền, chỉ thấy thích thú khi đc vận động não để kiếm tiền.
Vậy là 2023 em mới hữu duyên gặp chồng tương lai và 2024 thì mới cưới đc ạ. Có phải khi đó em mới sang đại vận 10 năm tới thì sáng sủa hơn đại vận này ko ạ?
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Evenguyen đã viết: 17:53, 20/10/21
lazlo đã viết: 23:15, 19/10/21 Đã nhận ra được điểm yếu và hướng đi của mình thì cứ từ từ cải thiện thôi. Thiên Lương nó là ấm tinh, và nam đẩu nên cứ phải từ từ mới tốt lên được. Năm ngoái đã bắt đầu tốt lên rồi, nhưng sang năm mới thực sự tốt. năm nay chưa cưới thì bạn có thể gặp người yêu vào năm Mão và cưới vào năm Thìn. chồng là người xa xứ.
Dạ em cảm ơn đã hữu duyên. Thiên lương ở tài bạch chắc cũng ko phải là sao thúc đẩy kiếm ụ tiền, mà em thì ko có nhiều nhu cầu sài tiền, chỉ thấy thích thú khi đc vận động não để kiếm tiền.
Vậy là 2023 em mới hữu duyên gặp chồng tương lai và 2024 thì mới cưới đc ạ. Có phải khi đó em mới sang đại vận 10 năm tới thì sáng sủa hơn đại vận này ko ạ?
Thực ra bạn phát về hậu vận, đại vận thiên lương mới gọi là ăn nên làm ra. Còn tươi sáng hay không đều do tâm lý cả. Mệnh chủ là thái âm văn khúc thì cũng hợp vs nghiên cứu và tìm hiểu mệnh lý đấy, có thời gian tìm hiểu xem. Trong người bạn chắc nhiều nốt ruồi?
Đầu trang

Evenguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Evenguyen »

lazlo đã viết: 18:08, 20/10/21
Evenguyen đã viết: 17:53, 20/10/21
Thực ra bạn phát về hậu vận, đại vận thiên lương mới gọi là ăn nên làm ra. Còn tươi sáng hay không đều do tâm lý cả. Mệnh chủ là thái âm văn khúc thì cũng hợp vs nghiên cứu và tìm hiểu mệnh lý đấy, có thời gian tìm hiểu xem. Trong người bạn chắc nhiều nốt ruồi?
Em tưởng mệnh em là thiên đồng chứ ạ, thái âm văn khúc của em ở cung điền. Ng em thì cũng ko nhiều lắm ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”