NỮ MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG CUNG TẠI SỬU - MONG CÁC CAO NHÂN XEM GIÚP VỀ CÔNG DANH VÀ TÌNH DUYÊN CỦA EM Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sthlikethat
Chính thức
Chính thức

Re: NỮ MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG CUNG TẠI SỬU - MONG CÁC CAO NHÂN XEM GIÚP VỀ CÔNG DANH VÀ TÌNH DUYÊN CỦA EM Ạ

Gửi bài gửi bởi sthlikethat »

lemontree396 đã viết: 20:40, 06/11/18 Mong các bậc tiền bối đi qua hữu duyên xem giúp lá số này của em với ạ.

Nói qua về bản thân em thì em người tròn tròn, ko thấp quá tầm 1m58~59, trước giờ học hành thi cử, công việc cũng đều thuận lợi cả, em cũng thấy mình hay gặp may mắn, chưa có gì quá khó khăn trong cuộc sống

Em muốn hỏi về đường công danh và tình duyên.

Theo như em đọc 1 vài bài viết thì những người có Nhật Nguyệt đồng cung mệnh thuwowngfcoong danh sự nghiệp không tốt đúng ko ạ? Hiện tại em đang đi làm, công việc cũng vẫn ổn đôi khi hơi chán 1 chút vì không có sự mới mẻ.

Và cho em hỏi cung phu thê của em thế nào ạ, chồng mai sau có giỏi, tốt, yêu thương vợ và 2 vợ chồng hạnh phúc ko ạ, số em có phải là số 2 lần đò dễ chia ly ko ạ. Thú thực em đến h vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai nhưng e nghĩ phụ nữ chỉ cần gia đình êm ấm thuận hòa đã là niềm hạnh phúc lớn rồi ạ, công việc có thể từ từ phấn đấu, thế cho nên e hơi lo lắng là tình duyên ko tốt mai sau chia li thì buồn lắm. Đến giờ vẫn chưa có ai nên cũng thấy lo lo.
Rất mong nhận được sự trợ giúp của các bậc tiền bối ạ. Đây là lá số của em:
Bạn có thể làm công tác giáo dục, mỹ thuật là hợp đó bạn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”