Luận giải cung Quan lộc trong lá số Canh Ngọ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ruanmingxiu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Luận giải cung Quan lộc trong lá số Canh Ngọ

Gửi bài gửi bởi ruanmingxiu »

Hình ảnh

Xin nhờ các cao nhân chỉ giáo giúp em về cung Quan Lộc trong lá số của người thân e tuổi Canh Ngọ.
Trong lá số này, cung Quan Lộc dù có Thái Âm và Hóa Khoa, song lại có Kình Dương, Lực Sĩ, Hỏa tinh đồng cung, không tránh khỏi khó khăn, vất vả mà thành tựu khó đạt. Do kinh nghiệm e còn non, e rất mong các bác nhận xét giúp e về cung Quan lộc trong lá số này. Người thân e dự tính chuyển công việc hoặc tự mày mò kinh doanh trong năm 2019 sắp tới.
Chân thành cảm ơn các bác.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Luận giải cung Quan lộc trong lá số Canh Ngọ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ruanmingxiu đã viết: 01:21, 25/12/18 Hình ảnh

Xin nhờ các cao nhân chỉ giáo giúp em về cung Quan Lộc trong lá số của người thân e tuổi Canh Ngọ.
Trong lá số này, cung Quan Lộc dù có Thái Âm và Hóa Khoa, song lại có Kình Dương, Lực Sĩ, Hỏa tinh đồng cung, không tránh khỏi khó khăn, vất vả mà thành tựu khó đạt. Do kinh nghiệm e còn non, e rất mong các bác nhận xét giúp e về cung Quan lộc trong lá số này. Người thân e dự tính chuyển công việc hoặc tự mày mò kinh doanh trong năm 2019 sắp tới.
Giai đoạn từ 24 tuổi tới giờ , chắc em gặp nhiều khó khăn trở ngại, trì trệ, ít thuận lợi?
Được cảm ơn bởi: ruanmingxiu
Đầu trang

ruanmingxiu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Giai đoạn từ 24 tuổi tới giờ , chắc em gặp nhiều khó khăn trở ngại, trì trệ, ít thuận lợi?
[/quote]

Xin cảm ơn anh đã quan tâm tới lá số. Khó khăn trở ngại e không dám nhận vì ai cũng đều gặp, chắc nhiều người còn vất vả hơn e. Song về trì trệ và ít thuận lợi thì đúng anh ạ.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

ruanmingxiu đã viết: 07:00, 27/10/21 Giai đoạn từ 24 tuổi tới giờ , chắc em gặp nhiều khó khăn trở ngại, trì trệ, ít thuận lợi?
Xin cảm ơn anh đã quan tâm tới lá số. Khó khăn trở ngại e không dám nhận vì ai cũng đều gặp, chắc nhiều người còn vất vả hơn e. Song về trì trệ và ít thuận lợi thì đúng anh ạ.
[/quote]

Ruanmingxiu thân .
Bạn có thân cư quan thường là người phải trả nợ nghiệp công danh , nên có tinh thần trách nhiệm , nhưng bị phá cách , cho nên công danh trắc trở , chức vị nhỏ , thấp .
Có công trạng không được người trên biết đến , mình làm người khác hưởng , mọi công việc lớn nhỏ đều chẳng được lâu bền . Suốt đời bất đắc chí .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Đi buôn bds được nè,quan lục hại nô không được bạn bè trợ giúp phải tự thân vận động lấy.
Phúc đức có quá nhiều sao xấu không biết xưa kia có ai luyện âm binh tà thuật gì hk, bùa ngãi..
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ruanmingxiu đã viết: 07:00, 27/10/21 Giai đoạn từ 24 tuổi tới giờ , chắc em gặp nhiều khó khăn trở ngại, trì trệ, ít thuận lợi?
[/quote]

Hiện tại em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không?
Đầu trang

ruanmingxiu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 11:39, 29/10/21
Hiện tại em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không?
[/quote]

Xin cảm ơn ace đã quan tâm và góp ý. Em hiện là công chức nhà nước; may mắn được gia đình cho ăn học đàng hoàng, cũng từng đi học nước ngoài; học hành không quá nổi trội song bằng cấp nói chung là ổn.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ruanmingxiu đã viết: 12:39, 29/10/21
hysshu đã viết: 11:39, 29/10/21
Xin cảm ơn ace đã quan tâm và góp ý. Em hiện là công chức nhà nước; may mắn được gia đình cho ăn học đàng hoàng, cũng từng đi học nước ngoài; học hành không quá nổi trội song bằng cấp nói chung là ổn.
[/quote]

Vận 34 tuổi tới 43 tuổi của em sẽ là giai đoạn rất tốt, thuận lợi.
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Thái âm rất kỵ sát tinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tên
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tên »

ruanmingxiu đã viết: 01:21, 25/12/18 Hình ảnh

cung quan này bị kình lực là bất hiển công danh =)) =))

mệnh này có cách minh lộc ám lộc nhị hợp cung điền là phú cục ,
mệnh có thái âm + dường phù + tã hữu , nhị hợp cung điền hơi oách xì ke lộc tồn + bát tọa + tử phủ + cô Thần , nhiều sao tốt quá kể ko hết ,theo bất động sản là ok

mệnh này theo công danh thì giống như thầy Huấn Ro se dậy, chỉ có ăn shit, ăn đầu buoi , theo tiền tài thì sống, giàu nứt vách đổ tường:)) :)) :))

vận 24-34 là vận như shit vậy , đợi 34-44 là đại phát tài , nằm ngủ cũng ra tiền.

vận này hạn chế làm ăn ko khéo bị chúng lừa

mà lão phu méo hiểu sao họ hàng chú sống kiểu gì mà cung phúc kém vãi linh hồn #-o

các cụ nói rồi khó trước 30 chớ lo , giàu trước 30 chớ cho là giàu , 34 -44 đại phát tài :))

mệnh thái âm + hóa lộc hay thái âm + lộc tồn là số của tỷ phú hay triệu phú đấy , ko đùa được đâu :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”