Nguyệt hạn 3 tháng cuối năm, các thầy hữu duyên giúp em xem em có thể tìm được công việc mới trong 3 tháng cuối năm aj

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
datntbrnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nguyệt hạn 3 tháng cuối năm, các thầy hữu duyên giúp em xem em có thể tìm được công việc mới trong 3 tháng cuối năm aj

Gửi bài gửi bởi datntbrnn »

Em chào các thầy ạ,

Em chưa có kinh nghiệm xem tử vi nên nhờ các thầy chỉ dạy ạ :x :x :x

Tình hình là em có ý định chuyển việc trong cuối năm nay. Cụ thể là em đang bị kẹt ở SG vì công việc và dịch nên em muốn tìm công việc mới ngoài HN để chuyển ra HN trong năm nay. Ban đầu em định tìm công việc vào tháng 9 luôn vì cũng sắp đến hết hạn nhà ở nhưng vì tháng 9 đang có nhiều chuyện không may mắn nên em chưa thể tìm được việc ngay :(( :(( :((

Em cũng muốn tìm việc trong 3 tháng 10-11-12 cuối năm. Nhưng tháng 10 đang vào Cự Môn vượng bị chiếu bởi nhiều sao xấu nên em nghĩ trong tháng 10 cũng chưa thể xin được việc như ý muốn. Tháng 11-12 có vẻ khá khẩm hơn lại có tháng 11 vào cung Điền nên em nghĩ có khả năng em sẽ tìm được việc và chuyển nhà ra HN vào tháng này.

Các thầy hữu duyên xem giúp em liệu trong các tháng 10-11-12 em có thể tìm được công việc như ý không ạ!
Tập tin đính kèm
Image from iOS.jpg
Image from iOS.jpg (183.81 KiB) Đã xem 158 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nguyệt hạn 3 tháng cuối năm, các thầy hữu duyên giúp em xem em có thể tìm được công việc mới trong 3 tháng cuối năm

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: datntbrnn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”