Cho hỏi số mình có sướng quá không vậy.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bonghp5691
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Cho hỏi số mình có sướng quá không vậy.

Gửi bài gửi bởi bonghp5691 »

Trước tiên mình muồn nói là mình cũng không hiểu rõ con người mình cho lắm. Nhưng mình có thể thấy được mình là một người sống thiên về lí trí hơn là tình cảm, cũng có phần hơi mơ mộng. Mặt của mình hình trái xoan dài, da ngăm đen.Theo nhiều ngưòi nhân xét thì trông mình cũng tri thức. Về yếu tố tâm linh thì mình chỉ tò mò và muốn nghiên cứu về tâm linh, không thể gọi là thích
ak còn bàn tay thì cũng chẳng rõ là đẹp không nhưng tóm là bàn tay to và ngón tay dài.
Đầu trang

Tên đăng nhập_
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Tên đăng nhập_ »

Bạn học giỏi văn phải ko ko thì cũng có chút sắc sảo về văn chương nghệ thuật mà có thể chưa tỏ ra được, có thể vấn đề nào có cảm xúc hay bạn thích sẽ làm văn hay
Đầu trang

phủ_tướng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phủ_tướng »

bonghp5691 đã viết:@ phu tuong :chị xem vợ em thế nào mà bảo có chất hổ báo cáo chồn vậy. em thấy hơi lạ.
thì hồi sau sẽ rõ thôi,bạn này ra ngoài cũng có duyên đấy,nhiều gái theo
Đầu trang

bonghp5691
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tên đăng nhập_ đã viết:Bạn học giỏi văn phải ko ko thì cũng có chút sắc sảo về văn chương nghệ thuật mà có thể chưa tỏ ra được, có thể vấn đề nào có cảm xúc hay bạn thích sẽ làm văn hay
cái này thì bạn đoán sai rồi. văn chương nghệ thuật là mình hoàn toàn mù tịt.
Đầu trang

bonghp5691
Nhất đẳng
Nhất đẳng

phủ_tướng đã viết:
bonghp5691 đã viết:@ phu tuong :chị xem vợ em thế nào mà bảo có chất hổ báo cáo chồn vậy. em thấy hơi lạ.
thì hồi sau sẽ rõ thôi,bạn này ra ngoài cũng có duyên đấy,nhiều gái theo
không phải đâu chị ak... trong cuộc sống và môi trường học tập của em ít được tiếp xúc ,nói chuyện với con gái. Vả lại em ăn nói cũng không được hay, không được vừa lòng người . cho nên là không có khả năng ấy đâu.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Cho hỏi số mình có sướng quá không vậy.

Gửi bài gửi bởi hysshu »

bonghp5691 đã viết: 14:45, 21/06/13 hiện tại 1 mình mình đang thuê phòng trọ hơn 16 m vuông giá thì gần 2 triệu . ở được hơn 2 năm rồi mà bố mẹ không cho chuyển đi với cái lý do "phòng thoáng mát , bố mẹ lo được hết con không phải nghĩ ngợi gì." . Mình thì muốn chuyển đi nhưng mà khổ nỗi không có tiền chuyển đồ vì đồ đạc bà chị mình để lại quá nhiều.
mình thấy nhiều người khác phải chật vật tìm phòng trọ, rồi lo tiền phòng, tiền ăn tiền sinh hoạt các kiểu... Trong khi đó mình thì chẳng phải lo gì.hic hic

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? thi cử có thành tích cao không?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Cho hỏi số mình có sướng quá không vậy.

Gửi bài gửi bởi hysshu »

bonghp5691 đã viết: 14:45, 21/06/13 hiện tại 1 mình mình đang thuê phòng trọ hơn 16 m vuông giá thì gần 2 triệu . ở được hơn 2 năm rồi mà bố mẹ không cho chuyển đi với cái lý do "phòng thoáng mát , bố mẹ lo được hết con không phải nghĩ ngợi gì." . Mình thì muốn chuyển đi nhưng mà khổ nỗi không có tiền chuyển đồ vì đồ đạc bà chị mình để lại quá nhiều.
mình thấy nhiều người khác phải chật vật tìm phòng trọ, rồi lo tiền phòng, tiền ăn tiền sinh hoạt các kiểu... Trong khi đó mình thì chẳng phải lo gì.hic hic

Hình ảnh
Cung thiên di cũng khá tốt.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”