Tử Phủ Vũ Tướng Liêm nữ mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tử Phủ Vũ Tướng Liêm nữ mệnh

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Minh289 đã viết: 19:47, 28/11/21
Dokhoavan đã viết: 11:32, 27/11/21
tanyachan94 đã viết: 00:51, 22/11/21 Chào các bác. Em là nữ năm nay 28 tuổi, chưa lấy chồng, rất đam mê công việc (chưa phải xuất sắc), luôn nỗ lực và cố gắng hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
Các bác xem giúp em, nếu em muốn phát triển, phấn đấu thì em liệu có bay cao và xa được không ạ. Hoặc em có thể phát triển tới mức nào ạ. Hay em chỉ hợp làm "bà nội trợ vui vẻ" cả đời thôi ạ? :D
Nếu có sự cản trở thì cho em biết là vào thời điểm nào công việc sẽ bị nghẽn lại, và phương án giải quyết như nào với ạ.
Em xin trân trọng cảm ơn các bác!
Mệnh này làm hành chính công là hợp. Tận tuỵ với công việc, năng lực xử lý công việc rất tốt, nhanh nhạy nhưng cũng rất thận trọng. Quà cáp, xã giao với người ta cũng rất hậu! :))
Xin phép chủ topic cho em ké chút ạ.
Cháu chào bác DoKhoaVan ạ! Cháu có điểm chung với chủ topic là muốn phát triển công việc hơn vấn đề lập gia đình ạ. Cháu thấy lâu rồi bác mới onl lại nên mạo muội ké topic xin bác cho đôi lời về công việc ls này ạ.
Không sai! Cháu là người rất nổ lực trong sự nghiệp, cháu sẽ mang toàn bộ nhiệt huyết của mình vào công việc, sẽ chọn dc nghề nghiệp phù hợp sở thích, tác phong với công việc quang minh, luôn tính toán cho các bước đi. Cháu phù hợp với công việc ngoại vụ hơn. Sẽ có danh vọng tốt.
Chồng giỏi giang, có trợ giúp mình trong cv.
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

Dokhoavan đã viết: 20:19, 28/11/21
Minh289 đã viết: 19:47, 28/11/21

Mệnh này làm hành chính công là hợp. Tận tuỵ với công việc, năng lực xử lý công việc rất tốt, nhanh nhạy nhưng cũng rất thận trọng. Quà cáp, xã giao với người ta cũng rất hậu! :))
Xin phép chủ topic cho em ké chút ạ.
Cháu chào bác DoKhoaVan ạ! Cháu có điểm chung với chủ topic là muốn phát triển công việc hơn vấn đề lập gia đình ạ. Cháu thấy lâu rồi bác mới onl lại nên mạo muội ké topic xin bác cho đôi lời về công việc ls này ạ.
Không sai! Cháu là người rất nổ lực trong sự nghiệp, cháu sẽ mang toàn bộ nhiệt huyết của mình vào công việc, sẽ chọn dc nghề nghiệp phù hợp sở thích, tác phong với công việc quang minh, luôn tính toán cho các bước đi. Cháu phù hợp với công việc ngoại vụ hơn. Sẽ có danh vọng tốt.
Chồng giỏi giang, có trợ giúp mình trong cv.
Cháu cảm ơn bác đã xem giúp cháu ạ!
Tính cách nổi bật nhất của cháu có lẽ là chính trực bác ạ (tứ trụ của cháu kim chiếm hơn 65%) nhưng hiện tại cháu sắp ra trường nhưng vẫn chẳng biết sẽ chọn ngành gì vì mấy năm đại học cháu chán nản quá ạ. Mong cháu sẽ chọn được ngành nghề ưng ý như bác nói.
Cháu xin cảm ơn bác một lần nữa ạ.
Đầu trang

tanyachan94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tanyachan94 »

tanyachan94 đã viết: 00:51, 22/11/21 Chào các bác. Em là nữ năm nay 28 tuổi, chưa lấy chồng, rất đam mê công việc (chưa phải xuất sắc), luôn nỗ lực và cố gắng hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
Các bác xem giúp em, nếu em muốn phát triển, phấn đấu thì em liệu có bay cao và xa được không ạ. Hoặc em có thể phát triển tới mức nào ạ. Hay em chỉ hợp làm "bà nội trợ vui vẻ" cả đời thôi ạ? :D
Nếu có sự cản trở thì cho em biết là vào thời điểm nào công việc sẽ bị nghẽn lại, và phương án giải quyết như nào với ạ.
Cảm ơn Bác đã khen ạ 😁 cháu sẽ cố gắng có "hậu" hơn nữa ạ 😆
Đầu trang

tanyachan94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tanyachan94 »

dunglanchin đã viết: 13:18, 27/11/21

Bạn tanyachan94 thân .
Bạn mệnh hỏa ( Sơn Đầu Hỏa ) , sinh giờ ngọ , thì mệnh thân đồng cung , đóng tại cung Dần là được sinh địa , thuận , có đất dựng võ .
Bạn là người có ý chí , có tư tưởng cao đẹp , có hoài bão lớn , là số tự lập , tự quyết định , suốt đời thường có tài vặt .
Bạn là người thích nghi được với hoàn cảnh của cuộc đời . Sự thăng trầm cũng vừa phải , nổi bật hẳn thì cũng không nổi bật , nhưng mà lu mờ thì cũng không lu mờ .
Bạn là người xinh đẹp, đa tài , văn võ , luật pháp , kinh doanh , thương mại , công kỹ nghệ ... đều hợp .
Là thục nữ tiết trinh , đoan chính , tài đảm , hay thay đổi mới tốt đẹp hơn .
Mệnh có : Liêm trinh (V) , là đệ nhị của Đào hoa tinh , nên đa tình , đào hoa ngầm , ưa phong lưu , xa hoa , nhưng phải lập gia đình muộn .
Tuổi Giáp ( Giáp tuất ) có : Liêm trinh , song lộc ở Dần thì rất tốt , vì được cả cách : Dần phùng phủ , Tướng vi đặng nhất phẩm chi vinh , công danh cao đến hàng nhất phẩm rất vinh hiển . Chúc mừng bạn , chúc bạn những ngày cuối tuần vui vẻ .
Dạ vâng ạ. Em cũng chỉ muốn được yên bình thôi. Nhưng cái tính cứ thích lo việc bao đồng Bác ạ. Bao nhiêu lần vấp rồi mà vẫn chưa chừa. Nhưng đúng là trong cái rủi cũng có cái may Bác ạ. Cảm ơn Bác rất nhiều, chúc Bác tuần mới thuận lợi thành công ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”