So co chong khong cac ban, vi minh da 34 tuoi roi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: So co chong khong cac ban, vi minh da 34 tuoi roi

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

koollee đã viết: 10:24, 25/10/21
thanhmai8558 đã viết: 22:59, 11/06/21 Minh dang buoc vao 37 tuoi am. Se theo doi trong nam nay xem sao.
Ma sao ban koollee lai doan vao nam nay nhi?
Thì theo lá số của chị hạn nó sẽ như thế nên em mới nói thế mà :-?
Chị đã có ai ngỏ lời chưa? Đừng tự ti quá mà từ chối vội, cứ cho nhau 1 cơ hội, cởi mở hơn, thông cảm hơn, thấu hiểu hơn chị nhé! :-bd
Bao cao ban Koollee con 2 thang nua Tet.
Minh van chua co gi moi....
Được cảm ơn bởi: trangross, koollee, Tr Anh
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Số chị có tiền nhờ chồng. Dụng Hoả Quan/Sát.
Đầu trang

thanh_thien171
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh_thien171 »

Em nghĩ là chị thanhmai8558 sang năm có hỉ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

thanhmai8558 đã viết: 21:39, 05/12/21 Bao cao ban Koollee con 2 thang nua Tet.
Nghĩa là đến giờ vẫn chưa có ai ngỏ lời với chị? Đúng ra phải có người ngỏ ý tìm hiểu để tiến xa hơn với chị rồi mới phải chứ nhỉ!? :-?
Thế này thì hơi lạ, nếu có người ngỏ lời mà chị trốn luôn thì thua rồi, làm sao mà có gì mới được :-S
Đầu trang

Tr Anh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr Anh »

thanhmai8558 đã viết: 21:39, 05/12/21
koollee đã viết: 10:24, 25/10/21
thanhmai8558 đã viết: 22:59, 11/06/21 Minh dang buoc vao 37 tuoi am. Se theo doi trong nam nay xem sao.
Ma sao ban koollee lai doan vao nam nay nhi?
Thì theo lá số của chị hạn nó sẽ như thế nên em mới nói thế mà :-?
Chị đã có ai ngỏ lời chưa? Đừng tự ti quá mà từ chối vội, cứ cho nhau 1 cơ hội, cởi mở hơn, thông cảm hơn, thấu hiểu hơn chị nhé! :-bd
Bao cao ban Koollee con 2 thang nua Tet.
Chị Thanh Mai ơi! Biết đâu 2 tháng đó chị sẽ gặp được chân ái, ví dụ như tình yêu sét đánh chẳng hạn.😊
Được cảm ơn bởi: trangross, coco87
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

koollee đã viết: 00:11, 21/12/21
Nghĩa là đến giờ vẫn chưa có ai ngỏ lời với chị? Đúng ra phải có người ngỏ ý tìm hiểu để tiến xa hơn với chị rồi mới phải chứ nhỉ!? :-?
Thế này thì hơi lạ, nếu có người ngỏ lời mà chị trốn luôn thì thua rồi, làm sao mà có gì mới được :-S
Haiz,
2 ngay nay moi co ong hang xom, 12h khuya, uong bia xin, ko ngu, dung truoc nha minh keu em yeu oi em yeu a, anh de y em lau roi .....
Ong nay 2 vo roi, co van de tam than, hay uong bia xin noi tum lum giua khuya ko cho ai ngu....

Minh tron that ban ah. Gio minh chi chuyen tam Niem Phat thoi. Voi minh gio ai do co duyen voi minh minh cung khuyen tu, niem Phat voi minh ma thoi. Tinh than minh quan trong hon chuyen yeu duong. Minh bi nhuc dau la minh buong het ah, minh tim cho nghi ngoi va Niem Phat giup dau oc minh nhe nhom va de tho hon. Gia dinh minh cung co 3,4 nguoi ko lap gia dinh va theo Phat phap nen minh thay ko co van de gi lam...
Được cảm ơn bởi: trangross
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi trangross »

thanhmai8558 đã viết: 02:31, 22/12/21
koollee đã viết: 00:11, 21/12/21
Haiz,
2 ngay nay moi co ong hang xom, 12h khuya, uong bia xin, ko ngu, dung truoc nha minh keu em yeu oi em yeu a, anh de y em lau roi .....
Ong nay 2 vo roi, co van de tam than, hay uong bia xin noi tum lum giua khuya ko cho ai ngu....

Minh tron that ban ah. Gio minh chi chuyen tam Niem Phat thoi. Voi minh gio ai do co duyen voi minh minh cung khuyen tu, niem Phat voi minh ma thoi. Tinh than minh quan trong hon chuyen yeu duong. Minh bi nhuc dau la minh buong het ah, minh tim cho nghi ngoi va Niem Phat giup dau oc minh nhe nhom va de tho hon. Gia dinh minh cung co 3,4 nguoi ko lap gia dinh va theo Phat phap nen minh thay ko co van de gi lam...
Chị ui. Mong chị có người như ý. Iem cũng sợ chỉ ko gặp người như ý, chứ lấy đứa ki thuoeng thà ở vậy còn hơn. Chị hơn tuổi em chắc mệt lòng nhiều :(

https://youtu.be/6WOFqClYzuQ chị nghe đi nhé
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

thanhmai8558 đã viết: 02:31, 22/12/21 Haiz,

Nếu chị không muốn phản hồi đúng trọng tâm điều mà em muốn chị xác nhận, thì em cũng sẽ không đề cập đến nữa.

Nhưng theo hạn năm nay em thấy được qua lá số của chị, thì chị sẽ được 1 người không lớn tuổi hơn chị quá nhiều, năm sinh tầm cuối 7x. Người này có học thức, dáng cao hơi gầy xíu, trông có vẻ khổ tâm và nhiều tâm sự, công việc hay di chuyển nhiều, tính cách có chút quyết đoán và có chút bảo thủ. Khả năng là đã dở dang 1 lần đò rồi. Có thể là chị thấy tự ti vì không tương xứng với người này, hoặc chị sợ bị lừa, sợ người ta tiếp cận có mục đích khác nên chị từ chối.

Còn hạn năm 2022 thì chị mới dễ gặp kiểu người như ông hàng xóm, già hơn chị nhiều. Hay nghiện thứ gì đó, thích tụ tập bù khú. Tình trạng hoàn cảnh xảy ra bất ngờ.

Em chia sẻ thẳng thắn với chị như vậy, em sẽ không tham gia vào topic này nữa. Chúc cho con đường tu tập của chị hạnh thông!
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

koollee đã viết: 23:48, 22/12/21
Nếu chị không muốn phản hồi đúng trọng tâm điều mà em muốn chị xác nhận, thì em cũng sẽ không đề cập đến nữa.

Nhưng theo hạn năm nay em thấy được qua lá số của chị, thì chị sẽ được 1 người không lớn tuổi hơn chị quá nhiều, năm sinh tầm cuối 7x. Người này có học thức, dáng cao hơi gầy xíu, trông có vẻ khổ tâm và nhiều tâm sự, công việc hay di chuyển nhiều, tính cách có chút quyết đoán và có chút bảo thủ. Khả năng là đã dở dang 1 lần đò rồi. Có thể là chị thấy tự ti vì không tương xứng với người này, hoặc chị sợ bị lừa, sợ người ta tiếp cận có mục đích khác nên chị từ chối.

Còn hạn năm 2022 thì chị mới dễ gặp kiểu người như ông hàng xóm, già hơn chị nhiều. Hay nghiện thứ gì đó, thích tụ tập bù khú. Tình trạng hoàn cảnh xảy ra bất ngờ.

Em chia sẻ thẳng thắn với chị như vậy, em sẽ không tham gia vào topic này nữa. Chúc cho con đường tu tập của chị hạnh thông!
Cam on koollee da xem ky cho chi,
Chi cung da xac dinh la minh chuyen tam niem Phat roi, nen chi cung ko de y chuyen tinh cam nua.
Topic nay dong lai o day thoi.
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”