Kính nhờ các cao nhân giải hộ cho em ls tử vi này ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngankem94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính nhờ các cao nhân giải hộ cho em ls tử vi này ạ

Gửi bài gửi bởi ngankem94 »

thaiduongvnn đã viết:cung phu có vũ khúc thất sát nghĩa là dễ lấy chồng mệnh vũ khúc thê thất sát phải không các bác :rofl:
là sao hả bác, bac có thể ns rõ thêm cho em kô ạ, cả phần công danh nữa ạ :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhimkid
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhimkid »

Hồng loan chiếu mệnh nên nhìn mặt tươi tắn có duyên, tướng mũi đẹp vậy rồi thì cung phu đỡ lo nhiều, như a tutruong nói đó, vì phụ nữ mũi chủ phu tinh. Em nên hi sinh vì chồng một chút sẽ thuận lẽ tự nhiên hơn, giữ được hạnh phúc gia đình. Cung thân đẹp, hậu vận khá, nhưng làm chuyên môn vẫn tốt hơn kinh doanh.
Đầu trang

ngankem94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhimkid đã viết:Hồng loan chiếu mệnh nên nhìn mặt tươi tắn có duyên, tướng mũi đẹp vậy rồi thì cung phu đỡ lo nhiều, như a tutruong nói đó, vì phụ nữ mũi chủ phu tinh. Em nên hi sinh vì chồng một chút sẽ thuận lẽ tự nhiên hơn, giữ được hạnh phúc gia đình. Cung thân đẹp, hậu vận khá, nhưng làm chuyên môn vẫn tốt hơn kinh doanh.
em cảm ơn anh ạ! hậu vận khá là khá đến mức nào hả a, liệu có giàu nổi không aHình ảnh
Đầu trang

thaiduongvnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thaiduongvnn »

ngankem94 đã viết:
nhimkid đã viết:Hồng loan chiếu mệnh nên nhìn mặt tươi tắn có duyên, tướng mũi đẹp vậy rồi thì cung phu đỡ lo nhiều, như a tutruong nói đó, vì phụ nữ mũi chủ phu tinh. Em nên hi sinh vì chồng một chút sẽ thuận lẽ tự nhiên hơn, giữ được hạnh phúc gia đình. Cung thân đẹp, hậu vận khá, nhưng làm chuyên môn vẫn tốt hơn kinh doanh.
em cảm ơn anh ạ! hậu vận khá là khá đến mức nào hả a, liệu có giàu nổi không a:D
hôm trước mấy bác có nói trai có cung thê thất sát dễ lấy phải vợ mệnh thất sát chả biết đúng hay dọa mình nữa . Không dám múa rìu qua mắt thợ các bác trên này nên không dám bình giải mà cũng không đến nỗi thiếu ăn thiếu mặc đâu :)) , hơi khắc khẩu chồng chút nhịn đi là đk :3
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhimkid
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhimkid »

Số e không nên giàu làm gì, khá là đủ hơn nhiều người rồi, trời không cho không ai cái gì đâu, trong công việc cũng vậy, không nên leo cao quá.
Đầu trang

ngankem94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhimkid đã viết:Số e không nên giàu làm gì, khá là đủ hơn nhiều người rồi, trời không cho không ai cái gì đâu, trong công việc cũng vậy, không nên leo cao quá.
ok men a, e cảm ơn a nhiều ạ :3
Đầu trang

ngankem94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các cao nhân giải hộ cho em ls tử vi này ạ

4 năm rồi mới quay lại đây. Em thấy công việc của em từ khi ra trường đến nay lao đao quá các bác ạ. Kiểu không ổn định được ý ạ, cứ làm được 6 tháng đến hơn 1 năm là nghỉ. Các cao nhân hữu duyên cho em hỏi trong vòng 2 năm nữa công việc của em có ổn định được không ạ.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Kính nhờ các cao nhân giải hộ cho em ls tử vi này ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ngankem94 đã viết: 23:29, 01/03/14 Các cao nhân chỉ hộ em về tình duyên, chồng con, công danh của lá số này ạ, em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? LS này cũng được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”