THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp ( nguồn:Kimca.net)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp ( nguồn:Kimca.net)

Gửi bài gửi bởi hysshu »

trangross đã viết: 22:27, 10/12/21
hysshu đã viết: 22:23, 10/12/21
trangross đã viết: 22:16, 10/12/21 Cho hỏi lá số này cóa dc tính ko ạ? Đang buồn chưa ngủ dc. Cám ơn bác hheheh

Hình ảnh
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không, thành tích thi cử có tốt không? LS dĩ nhiên là cung Mệnh Thân có đủ tả hữu thai tọa quang quý.
Dạ em chỉ phổ cập cấp 3 thôi bác. Có gì mới bác nhìn ra không ahihi
Từ 22 tuổi đến giờ em có thuận lợi nhiều không? Năm nay công việc cuộc sống của em thế nào?
Đầu trang

trangross
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp ( nguồn:Kimca.net)

Gửi bài gửi bởi trangross »

hysshu đã viết: 00:03, 12/12/21
trangross đã viết: 22:27, 10/12/21
hysshu đã viết: 22:23, 10/12/21

Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không, thành tích thi cử có tốt không? LS dĩ nhiên là cung Mệnh Thân có đủ tả hữu thai tọa quang quý.
Dạ em chỉ phổ cập cấp 3 thôi bác. Có gì mới bác nhìn ra không ahihi
Từ 22 tuổi đến giờ em có thuận lợi nhiều không? Năm nay công việc cuộc sống của em thế nào?
Bt bác ạ. Đu xuống nhiều thôi hehe nên mới len diễn đàn làm loyal mem. Bác xem hộ iem bao giờ lấy chồng dc ko bác. Em chỉ sợ cưới cái thằng em ko iu :((( [-O< ~X( :((
Đầu trang

ntd243
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: THAI TỌA QUANG QUÝ là hiện thân của cát tường và thiện nghiệp

Gửi bài gửi bởi ntd243 »

hysshu đã viết: 11:31, 07/07/21
atn419 đã viết: 00:24, 07/07/21
hysshu đã viết: 09:35, 25/12/20
Anh anh, cho em hỏi, mệnh giáp Quang Quý, Thai Tọa tính sao? Là tinh hoa, thiện nghiệp nó đi vòng vòng quanh mình chứ nó hổng vô mình hả anh? :))
Mệnh giáp Quang Quý, thai tọa thì tinh hoa, thiện nghiệp nó đi xung quanh mình, lan tỏa mọi nơi xung quanh, lân cận mình và do đó cũng lan tỏa tới mình, mình cũng được hưởng. Mệnh giáp Thai tọa quang quý vẫn tốt hơn cung Mệnh có ân quang thiên quý nhưng ko đủ cặp. Ví dụ cung Mệnh chỉ có Thiên quý mà ko có ân quang thì vẫn chưa đủ cặp. Đủ cặp thì hiệu lực mạnh hơn, may mắn hơn.
Mệnh e không quang quý thai tọa mà giáp thai tọa. Nhưng nói chung đúng là thiện nghiệp nó đi xung quanh. Mẹ e thì theo Phật, bạn bè xung quanh lại hay giúp đỡ người khác. Nên kéo theo mình cũng có suy nghĩ muốn giúp đỡ người khác luôn. Cũng gặp nhiều may mắn ngẫu nhiên hay được như ý muốn, dù quá trình đó sẽ có rẽ nhưng vẫn vòng lại được như ý muốn.

Rơi đồ cũng rất hay được người nhặt giùm rồi trả lại chứ không bị lụm mất. Có người còn mất công mang đến tận nhà trả lại mà không hề gọi trước luôn.
D.jpg (182.01 KiB) Đã xem 882 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ntd243 đã viết: 15:40, 12/12/21
hysshu đã viết: 11:31, 07/07/21
atn419 đã viết: 00:24, 07/07/21

Anh anh, cho em hỏi, mệnh giáp Quang Quý, Thai Tọa tính sao? Là tinh hoa, thiện nghiệp nó đi vòng vòng quanh mình chứ nó hổng vô mình hả anh? :))
Mệnh giáp Quang Quý, thai tọa thì tinh hoa, thiện nghiệp nó đi xung quanh mình, lan tỏa mọi nơi xung quanh, lân cận mình và do đó cũng lan tỏa tới mình, mình cũng được hưởng. Mệnh giáp Thai tọa quang quý vẫn tốt hơn cung Mệnh có ân quang thiên quý nhưng ko đủ cặp. Ví dụ cung Mệnh chỉ có Thiên quý mà ko có ân quang thì vẫn chưa đủ cặp. Đủ cặp thì hiệu lực mạnh hơn, may mắn hơn.
Mệnh e không quang quý thai tọa mà giáp thai tọa. Nhưng nói chung đúng là thiện nghiệp nó đi xung quanh. Mẹ e thì theo Phật, bạn bè xung quanh lại hay giúp đỡ người khác. Nên kéo theo mình cũng có suy nghĩ muốn giúp đỡ người khác luôn. Cũng gặp nhiều may mắn ngẫu nhiên hay được như ý muốn, dù quá trình đó sẽ có rẽ nhưng vẫn vòng lại được như ý muốn.

Rơi đồ cũng rất hay được người nhặt giùm rồi trả lại chứ không bị lụm mất. Có người còn mất công mang đến tận nhà trả lại mà không hề gọi trước luôn.

Cung tử tức có quang quý tứ mộ cũng là điều tốt.
Đầu trang

Vonga1993
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vonga1993 »

Em có thai tọa quang quý nhưng không ở mệnh thân. Em luôn thấy mình ích kỷ và hay đố kị với mọi người xung quanh ạ:))
Tập tin đính kèm
tkd.jpg (183.93 KiB) Đã xem 764 lần
Sửa lần cuối bởi Vonga1993 vào lúc 22:04, 21/01/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Vonga1993 đã viết: 21:15, 21/01/22 Em có thai tọa quang quý nhưng không ở mệnh thân. Em luôn thấy mình ích kỷ và hay đố kị với mọi người xung quanh ạ:))
/lasotuvi.php?lid=VWVURQ3L
1. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? Em có vợ chưa? đường con cái cũng khá
Đầu trang

Vonga1993
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vonga1993 »

hysshu đã viết: 21:35, 21/01/22
Vonga1993 đã viết: 21:15, 21/01/22 Em có thai tọa quang quý nhưng không ở mệnh thân. Em luôn thấy mình ích kỷ và hay đố kị với mọi người xung quanh ạ:))
/lasotuvi.php?lid=VWVURQ3L
1. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không? Em có vợ chưa? đường con cái cũng khá
Em làm trong ngành y bác ạ, chưa có vợ, em chỉ học mức trên trung bình thôi chứ không thực sự xuất sắc.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ducnm131 đã viết: 08:16, 16/11/21
hysshu đã viết: 01:35, 16/11/21
ducnm131 đã viết: 09:02, 12/11/21

Chuẩn a ạ, e có 4 sao này ở Mệnh và Phúc, cũng cảm thấy trước giờ mình gặp nhiều may mắn, tin vào nhân quả, không thích bon chen và luôn hướng đến sự bình yên trong tâm hồn.
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không?
Hiện e đang làm về xây dựng, trình độ đại học ạ. Hồi phổ thông học tuy ko giỏi nhưng cũng gọi là thuận lợi a, còn sau này lên đh thì cũng ko nổi trội nhưng lúc thi cử gặp nhiều may mắn lắm.
Cung Thân Tham Linh kỵ, nếu không có Kỵ đồng cung thì đẹp hơn.
Được cảm ơn bởi: ducnm131
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ducnm131 đã viết: 08:16, 16/11/21
hysshu đã viết: 01:35, 16/11/21
ducnm131 đã viết: 09:02, 12/11/21

Chuẩn a ạ, e có 4 sao này ở Mệnh và Phúc, cũng cảm thấy trước giờ mình gặp nhiều may mắn, tin vào nhân quả, không thích bon chen và luôn hướng đến sự bình yên trong tâm hồn.
Em đang làm nghề gì? Trình độ? Hồi phổ thông đường học hành có tốt không?
Hiện e đang làm về xây dựng, trình độ đại học ạ. Hồi phổ thông học tuy ko giỏi nhưng cũng gọi là thuận lợi a, còn sau này lên đh thì cũng ko nổi trội nhưng lúc thi cử gặp nhiều may mắn lắm.
Vận 32 tới 41 cũng khá
Đầu trang

prettyboy1109
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi prettyboy1109 »

Mình cũng quang quý (chiếu), thai toạ (giáp + nhị hợp) cung phúc (thân) mà đen đuổi, xui xẻo, họ hàng, bà con nát be bét chắc do kiếp + kỵ + triệt
[img]lasotuvi/2022/IMG5BZ2Q.jpg[/img]
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”