Lá số BTV Đài tr.hình xinh đẹp giàu có- Vòng vận như thế này có đẹp quá không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vista8000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số BTV Đài tr.hình xinh đẹp giàu có- Vòng vận như thế này có đẹp quá không

Gửi bài gửi bởi Vista8000 »

tmyn091 đã viết: 22:55, 17/02/22
Vista8000 đã viết: 21:01, 17/02/22
Ngọc nữ xinh đẹp đã viết: 11:53, 14/02/22 Đây là lá số của em họ xa xôi của mình, đã được sự đồng ý của nó nên các bác luận giải hộ em kĩ kĩ với ạ. Em này (kp ở HN) thành công rất sớm 19 tuổi đã là btv chính thức của 1 nhà đài rất to 🌝. Rất xinh đẹp sang chảnh, cao chuẩn hoa hậu. Lịch sử học hành thì k tốt lắm nhưng mà bố mẹ có tiền rất nhiều tiền nha rất rất nhiều tiền xin nhấn mạnh. Năng lực mọi người đánh giá là bình thường, k ấn tượng lắm nhưng mà số may mắn đúng thiên thời địa lợi nhân hoà. Bố mẹ cũng đầu tư đi thi cho cái giải hoa khôi nên vào nhà đài càng dễ (chủ yếu vẫn là ô dù to ^:)^ ). Bạn bè em này cũng toàn người đẳng cấp cỡ hoa hậu, btv, mc nổi tiếng( em k có chém gió đâu, mn mò ra được in4 là biết)
Thấy bố mẹ ở bên ngoài khá kín tiếng nhưng bên trong nhiều tiền 8-> nhưng mà em này xài đồ hiệu từ đầu tới chân, đồng hộ trăm triệu( sinh viên bây giờ giàu quá). Từ lúc vào đài xong cũng có một tình yêu đẹp với anh nhà giàu ;) :x
Em ngó qua thấy vòng vận chạy ngon. Đại vận 16 đã thành công sự nghiệp. Về 56 có vẻ rực rỡ lắm. Như vậy đầu xuôi đuôi lọt quá rồi. Cung phúc cũng đẹp. Kiến thức em hạn hẹp mọi người xem qua hộ em các cung và vòng vận với. Em xin giải đáp hết ạ.
Nhỏ này số vất vả, không có sướng đâu. Đời lên voi, xuống chó. Có con rồi sẽ biết thôi.
bạn nói hơi xa rồi, khi xét sướng khổ về hậu vận thì trước tiên vẫn là bản thể, sau đó là hôn nhân vợ chồng hòa hợp và tiếp đó là con cháu chăm sóc tuổi chiều tà.

Trên lá số này sướng khổ tại chồng (chỉ tính trên phương diện tài sản, nhà đất), còn tình cảm thì đương số dễ có cảm tình với nhiều người và họ cũng có cảm tình với đương số, cho nên phải hiểu về tâm tính thực tế mới xem được chuyện tình cảm.
Tuỳ theo cảm nhận thôi. Sự thật là như thế
Được cảm ơn bởi: Ngọc nữ xinh đẹp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số BTV Đài tr.hình xinh đẹp giàu có- Vòng vận như thế này có đẹp quá không

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

Ngọc nữ xinh đẹp đã viết: 04:28, 18/02/22
Vista8000 đã viết: 21:01, 17/02/22

Nhỏ này số vất vả, không có sướng đâu. Đời lên voi, xuống chó. Có con rồi sẽ biết thôi.
bạn nói hơi xa rồi, khi xét sướng khổ về hậu vận thì trước tiên vẫn là bản thể, sau đó là hôn nhân vợ chồng hòa hợp và tiếp đó là con cháu chăm sóc tuổi chiều tà.

Trên lá số này sướng khổ tại chồng (chỉ tính trên phương diện tài sản, nhà đất), còn tình cảm thì đương số dễ có cảm tình với nhiều người và họ cũng có cảm tình với đương số, cho nên phải hiểu về tâm tính thực tế mới xem được chuyện tình cảm.
Ui đúng ạ, bạn này khéo lắm ạ. Nhưng mà chọn lọc kĩ phết. Sướng từ lúc đẻ đến tận bây giờ. Bạn bè xung quanh toàn nhân vật nổi tiếng giàu sang nhất đài ạ, đồng nghiệp cơ quan ai cx thân cũng chơi cùng. Ứng với quyền lộc cung nô bác nhỉ
Khéo ra sao thì tôi chưa gặp nên chưa rõ, nếu nói trên lá số từ khi lập gia đình thì dễ xuất hiện tình trạng đa tình cảm, nên mới có luận "chung nhà".
Đầu trang

Ngọc nữ xinh đẹp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngọc nữ xinh đẹp »

tmyn091 đã viết: 08:56, 18/02/22

Ui đúng ạ, bạn này khéo lắm ạ. Nhưng mà chọn lọc kĩ phết. Sướng từ lúc đẻ đến tận bây giờ. Bạn bè xung quanh toàn nhân vật nổi tiếng giàu sang nhất đài ạ, đồng nghiệp cơ quan ai cx thân cũng chơi cùng. Ứng với quyền lộc cung nô bác nhỉ
Khéo ra sao thì tôi chưa gặp nên chưa rõ, nếu nói trên lá số từ khi lập gia đình thì dễ xuất hiện tình trạng đa tình cảm, nên mới có luận "chung nhà".
Vâng ạ. Ngoài ra công danh bạn này sáng đúng k ạ?
Đầu trang

tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ngọc nữ xinh đẹp đã viết: 01:45, 20/02/22
công danh ổn, nhiều người giúp đỡ và cũng dễ dàng tạo mối quan hệ, phe cánh .
Đầu trang

Ngọc nữ xinh đẹp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngọc nữ xinh đẹp »

tmyn091 đã viết: 09:16, 20/02/22

Cho e hỏi với ạ. Em thấy mệh thân dính không kiếp nhưng vẫn không ảnh hưởng nhiều tới độ sáng của công danh. Lí do tại sao bác nhỉ. Mong bác chia sẻ thêm ạ
Đầu trang

tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Ngọc nữ xinh đẹp đã viết: 12:33, 20/02/22
tmyn091 đã viết: 09:16, 20/02/22
Cho e hỏi với ạ. Em thấy mệh thân dính không kiếp nhưng vẫn không ảnh hưởng nhiều tới độ sáng của công danh. Lí do tại sao bác nhỉ. Mong bác chia sẻ thêm ạ
Chính xác là mệnh mang Không kiếp hãm, tuy nhiên tam hợp mệnh lại là Sát Phá Tham nên độ nguy hại sẽ bớt, nhưng khi nhập hạn thì tùy vào hạn thế nào mà sự bùng nổ sẽ khác nhau. Biểu hiện rõ của Không kiếp thường là độ chịu chơi, độ liều, độ lầy,vân vân...tùy người mà khác nhau
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

Lão Bản QN đã viết: 20:41, 15/02/22
Ngọc nữ xinh đẹp đã viết: 16:48, 15/02/22
Lão Bản QN đã viết: 23:12, 14/02/22

Cung phụ mẫu đẹp vcd kình dương độc thủ , bộ Nhật nguyệt chiếu thêm tam minh , xương khúc tam hoá : cha mẹ khá có tiếng và uy quyền ...vận 56-65 thì còn xa vời lắm nhưng thôi cũng nói nốt : nhìn rõ là đẹp nhưng thước ra khi xem hạn chú trọng đến cả tứ hoá đại vận , vận này can canh hoá kỵ nhập cung phu đại Vận xung quan đại vận là tượng hung họa , cung thiên di đại vận là cung huynh đệ can Bính hoá kỵ nhập mệnh là đại hung ....đại vận 26 biến động lớn trên đường đời !
Nhưng mà nhà bạn này chỉ kinh doanh, quyền chức cũng kín ạ. Bạn này đẹp cung quan đúng k ạ? Em thấy cung chồng con hơi toang. Anh có thể nói tiếp đc k ạ
Xem về hôn nhân xem tứ trụ còn tử vi có nhưng lá số cung phu thê giống nhau nhưng hôn nhân lại khác hoàn toàn đó em ☺️, e là gì với lá số này !
Vậy xem phu thê thì xem tứ trụ sẽ đúng hơn so với xem tử vi, hay chỉ trường hợp cung phu thê giống nhau mới xem như thế à anh?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”