Thất bại, xuống dốc do quen nhầm tuổi Kỷ Tị !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Thất bại, xuống dốc do quen nhầm tuổi Kỷ Tị !

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

coco87 đã viết: 21:34, 11/05/22 Thì ra Ngọc là thành viên đời đầu. Nick cũ là gì vậy?

Hồi xưa có nick Lâm gì đó. Cá tính lắm, phải em ko?

Gia đình khá giả thì kiếm đứa nào gia thế giống mình quen. Chị thấy em toàn quen nhầm bọn đào mõ. Em yêu nó còn nó thì yêu tiền của em. Tụi nó toàn kiếm cách đào tiền em. Ko đào được thì kiếm chuyện. Tỡm bọn đào mõ.
Nick sunny girl :)) :))

Một trong những người ít ỏi còn sót lại. Tuy hơi cá tính, nhưng Sỡ mỗ rất quý thím Ngọc :))
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Rainbowlight đã viết: 23:54, 11/05/22 Hôm nay chị cũng đánh đuổi thằng chồng ra khỏi nhà như đánh 1 con chó, mừng quá vậy là tống được của nợ ra khỏi cuộc đời, chính thức ly hôn và không cho nó bất cứ cơ hội nào được gặp con cái, cho nó sống không bằng chết mất tất cả sau 4 năm dày vò. Thoát được nợ này rồi cuộc sống nhẹ nhõm và dễ dàng hơn nhiều mình có thể đi nơi khác lập nghiệp mà không phải vướng bận gia đình :))
Thím thổ ly hôn rồi à :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Nói chung con người em cũng ko đến nỗi mất dạy, em sinh ra trong gia đình gia giáo, mà có đúng 2 lần em đánh người yêu. Là do hai thằng đó quá láo với mất dạy, nó định đánh em mới cho ăn đòn.

Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 00:08, 12/05/22 Nói chung con người em cũng ko đến nỗi mất dạy, em sinh ra trong gia đình gia giáo, mà có đúng 2 lần em đánh người yêu. Là do hai thằng đó quá láo với mất dạy, nó định đánh em mới cho ăn đòn.

Hợp thì đến, ko hợp thì đi , phức tạp quá thì nên giải tán thím à :)) biết đâu đó trong tương lai có người tốt hơn :))
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Sở Khanh đã viết: 23:59, 11/05/22
coco87 đã viết: 21:34, 11/05/22 Thì ra Ngọc là thành viên đời đầu. Nick cũ là gì vậy?

Gia đình khá giả thì kiếm đứa nào gia thế giống mình quen. Chị thấy em toàn quen nhầm bọn đào mõ. Em yêu nó còn nó thì yêu tiền của em. Tụi nó toàn kiếm cách đào tiền em. Ko đào được thì kiếm chuyện. Tỡm bọn đào mõ.

Một trong những người ít ỏi còn sót lại. Tuy hơi cá tính, nhưng Sỡ mỗ rất quý thím Ngọc :))
thôi mấy thím đừng bới mấy chục cái nick ảo cũ trên diễn đàn ra nói nữa. nick Phạm Trung với nick Lâm Đại của tôi hết đấy. mấy thím chuyên đi stalk tôi hả mà sao nick nào cũng biết hết vậy :-& :-& tha cho tôi đi mấy bà thím.

sở khanh là Chủ tịch Pah nick Kimpah. nick hiện tại là Tên.

năm nay chứng khoán mất 700 chai. đủ thứ chuyện xảy ra. nên tôi lại ngoi lên đây sau 2 năm lặn khỏi diễn đàn. năm nay nhiều chuyện xảy ra. tôi buồn.

nếu như cuộc đời mọi thứ đều diễn ra theo ý muốn của mình thì tốt biết bao.
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 00:16, 12/05/22

thôi mấy thím đừng bới mấy chục cái nick ảo cũ trên diễn đàn ra nói nữa. nick Phạm Trung với nick Lâm Đại của tôi hết đấy. mấy thím chuyên đi stalk tôi hả mà sao nick nào cũng biết hết vậy :-& :-& tha cho tôi đi mấy bà thím.

năm nay chứng khoán mất 700 chai. đủ thứ chuyện xảy ra. nên tôi lại ngoi lên đây sau 2 năm lặn khỏi diễn đàn. năm nay nhiều chuyện xảy ra. tôi buồn.

Chứng khoán lên 1500 rung lắc mạnh, chiến tranh thì rớt lá đúng rồi.

Nếu đầu tư , thì phải tiền tươi , thóc thật , em chỉ cầm mấy con trong vn 30 , với cầm mấy con điện nước ăn cổ tức, lên 1300 lời khoảng 60% em chốt lời hết rồi , chỉ giữ mấy con điện nước làm kỹ niệm ,với ăn cổ tức.

Mấy tay chơi kiểu đòn bẩy, vay mượn căng lắm thím ạ. Dính quả này biết khi nào mới vào bờ. Cắt lỗ cũng mệt :(
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nói thật với thím có ngày hôm nay với tôi cũng là "quả báo". Tôi đã làm điều xấu khi cuộc đời đắc ý nhất, nên nay gặp thằng 89 cũng coi như quả báo.
Năm ngoái, trước khi tôi quen thằng 89, tôi đang quen một thằng diễn viên hot bot khá đẹp trai, đã dẫn về ra mắt cả gia đình nó và gia đình tôi. nếu dc năm nay cưới. thì tôi quen thằng 89. Thì tôi quen thằng này bỏ thằng kia. Sau khi cân đo đong đếm.

Hoá ra tôi đã lầm. Tính sai một bước. Sai một bước, tính sai cả một ván cờ. Lòng tôi như có ngàn vạn nhát đao đâm tôi. Tôi nghĩ đàn ông nếu nó lớn hơn mình nhiều tuổi thì nó sẽ thương mình. Ko ngờ tôi tính sai !

Cái ngày nó đánh tôi, tôi lấy nón bảo hiểm với chai nước tăng lực phang lại nó, nó gục xuống trong sự ngỡ ngảng của mọi người, hay ngày mà tôi bôi nhọ và sỉ nhục cả gia đình nó, mà giờ cả gia đình nó đều ghét bỏ khinh ghét tôi, hay ngày tôi tìm đến thằng mới, hay sau 2 năm nó xúi giục đủ thứ phá hoại công việc tôi. Tôi biết mọi thứ ko bao giờ còn được như ngày đầu tiên nữa. Có lẽ nó đã thay đổi, nó ko còn người mà ngày đầu tiên tôi quen biết. Đối với tôi giờ nó xa lạ lắm. Tôi cũng ko biết liệu con người đang đối diện tôi là ai nữa. Tôi chỉ biết mỗi ngày tôi đều chửi mắng nó đay nghiến nó như thứ súc vật, phá hỏng cuộc đời tôi, và đổ mọi tội lỗi lên đầu nó.

Nếu ra đi thì chưa chắc gặp dc người tốt, tôi đã lớn tuổi rồi. Nếu ở lại thì ko có tương lai tốt đẹp. Chỉ chuyển hình thức đánh nhau thôi. Ví dụ như đánh nhau ở quán cafe thì chuyển qua đánh chửi nhau ở nhà trọ. Hoặc gia đình Bắc Kỳ đó ko chịu vào Nam cưới hỏi mà bắt lấy một con nào ngoài đó. Tôi nghĩ khả năng cao là vậy.

Topic này nên được đổi tên thành: Tôi đã gặp nghiệp gì khi quen phải tuổi Kỷ Tị.

Nếu mọi thứ cứ như năm nay chắc tôi phát điên lên mất thím ạ ! Tôi khó thở quá, tôi khó sống quá, tôi ko thể sống nổi với thằng người tình tuổi Kỷ Tị này. thì làm sao lấy rồi ra riêng tôi cho nó tiền cho nó đồ để nó làm ăn chứ ! Tôi buồn lắm. Tôi cũng ko muốn cặp với thằng khác. Nhưng cảnh làm ăn thất bại từ khi thằng 89 này xúi giục vào công việc tôi đủ thứ, cảnh ko tiền, cảnh đánh chửi nhau như chó. Tôi quá mệt mỏi :(

Tôi ko tin vào bói toán. nhưng tôi đi xem thầy, thầy xem bát tự ấy. thầy bảo tuổi 94 và tuổi 89 phạm vào Ngũ Quỷ, mà nhẹ thì thiệt hại tiền bạc, hao tài tốn của. nặng thì thiệt mạng. nói chung 89 ko nên lấy 94. đại loại vậy :(( tôi mà từ đầu biết hai tuổi này phạm Ngũ Quỷ. cho vàng tôi cũng đéo dám quen. ôi trời 700 triệu tiền lời của tôi :((( tôi rầu quá đcm năm 1989

giờ tôi bỏ nó tôi tìm đứa khác cũng là cả 1 vấn đề. lỡ đâu lại đánh chửi nhau. mà quen tiếp ko kết quả. nên tôi quyết định tìm hiểu 3.4 đứa 1 lúc xem sao. cung phu xấu khổ lắm. tôi thấy ko có gì tốt đẹp hết.

Sở Khanh đã viết: 00:35, 12/05/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 00:16, 12/05/22

Chứng khoán lên 1500 rung lắc mạnh, chiến tranh thì rớt lá đúng rồi.

Nếu đầu tư , thì phải tiền tươi , thóc thật , em chỉ cầm mấy con trong vn 30 , với cầm mấy con điện nước ăn cổ tức, lên 1300 lời khoảng 60% em chốt lời hết rồi , chỉ giữ mấy con điện nước làm kỹ niệm ,với ăn cổ tức.

Mấy tay chơi kiểu đòn bẩy, vay mượn căng lắm thím ạ. Dính quả này biết khi nào mới vào bờ. Cắt lỗ cũng mệt :(
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

năm nay em thấy bản thân mình kích động
căng thằng thần kinh và bản thân gặp khủng hoảng
cứ xồn xồn lên chửi bới rồi gặp đủ thứ chuyện như năm nay
ko khéo em đứt bóng sớm
nên thôi em kệ hết
đi đâu đó để giải toả căng thẳng
lên diễn đàn viết
ngủ một giấc sẽ quên đi những sự mệt mỏi do năm nay mang lại.
những bình luận mang tính bới móc quá khứ, đả kích, chỉ trích, phiến diện một chiều của một vài nick em xin phép được block hết vì hiện giờ em ko muốn nhìn thấy những tiêu cực.
các bạn đừng lôi ba cái nick ảo lúc trước lên nói
điều đó ko vui đâu nhé
Đầu trang

akas139
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi akas139 »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 01:25, 12/05/22

Cái ngày nó đánh tôi, tôi lấy nón bảo hiểm với chai nước tăng lực phang lại nó, nó gục xuống trong sự ngỡ ngảng của mọi người

Cười ko ngậm được mồm =))
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Chồng có thể là 1 trong những tuổi sau.

Giáp Tuất 94, Bính 86 hoặc 96, Mậu Thìn 88, Tân Mùi 91.

Năm sau thấy có hạn hỉ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”