Thất bại, xuống dốc do quen nhầm tuổi Kỷ Tị !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Thất bại, xuống dốc do quen nhầm tuổi Kỷ Tị !

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

chị cưới r có con cái nên khó bỏ
bỏ khổ các con chị ơi
thiên hạ ko sống thay cho mình
cố gắng tìm cách cứu vãn đi chị đừng nghe thiên hạ !
Rainbowlight đã viết: 23:54, 11/05/22 Hôm nay chị cũng đánh đuổi thằng chồng ra khỏi nhà như đánh 1 con chó, mừng quá vậy là tống được của nợ ra khỏi cuộc đời, chính thức ly hôn và không cho nó bất cứ cơ hội nào được gặp con cái, cho nó sống không bằng chết mất tất cả sau 4 năm dày vò. Thoát được nợ này rồi cuộc sống nhẹ nhõm và dễ dàng hơn nhiều mình có thể đi nơi khác lập nghiệp mà không phải vướng bận gia đình :))
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mấy người vô topic này comment bậy bạ, tiêu cực, phiến diện, chủ quan, cười cợt, xúi giục bậy bạ, hay đăng bài không liên quan Ái kỷ gì đó, tôi ko thích đọc nữa block luôn cho khoẻ. Hơi đâu cãi nhau. Chỉ khổ mấy cái bàn phím. Ko rảnh. Cái gì tiêu cực sặc mùi đâm chọt, chỉ trích tôi ko thích đọc. Ăn nói lung tung quá lôi mấy nick ảo hồi xưa ra nói cạnh khoé hay đâm chọt cười cợt phá quấy rối thì đi chỗ khác đi các bác. Xuỳ xuỳ.

Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Sở Khanh đã viết: 00:03, 12/05/22
Rainbowlight đã viết: 23:54, 11/05/22 Hôm nay chị cũng đánh đuổi thằng chồng ra khỏi nhà như đánh 1 con chó, mừng quá vậy là tống được của nợ ra khỏi cuộc đời, chính thức ly hôn và không cho nó bất cứ cơ hội nào được gặp con cái, cho nó sống không bằng chết mất tất cả sau 4 năm dày vò. Thoát được nợ này rồi cuộc sống nhẹ nhõm và dễ dàng hơn nhiều mình có thể đi nơi khác lập nghiệp mà không phải vướng bận gia đình :))
Thím thổ ly hôn rồi à :(
Uh em, được giải thoát rồi cần phải buông bỏ thứ không hợp tác thu vén, 31t ít ra vẫn sớm hơn là 39, sớm chừng nào tốt chừng đấy, ai số phu thê tốt cứ lấy nhau còn mình cung Phu xấu mình bỏ cho nhẹ gánh, vậy thôi
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc, Yeutanhuong
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 04:12, 12/05/22 chị cưới r có con cái nên khó bỏ
bỏ khổ các con chị ơi
thiên hạ ko sống thay cho mình
cố gắng tìm cách cứu vãn đi chị đừng nghe thiên hạ !
Thôi em lấy cái loại thoáng với người ngoài bủn xỉn với vợ con, vì người ngoài mà làm liên luỵ phiền phức vợ con thì bấm nút cho nhanh chứ mìh việc j mà phải gánh cho nó mình cũng đầy việc chứ hơi đâu mà xử lí mấy thứ rác rưởi linh tinh của nó, bỏ được nhẹ cả thân tự dưng thấy sung sướng quá, chỉ chờ có vậy là ăn mừng thôi, con cái lớn rồi chúng nó sẽ hiểu, xã hội đầy người ly hôn ấy mà, mấy người chồng chết, bỏ chồng trong họ hàng nhà mình cũng ko có đi bước nữa ở vậy cho nhẹ thân, m cũng ko ngoại lệ, nhiều khi ràng buộc trách nhiệm tự dưng khốn khổ ra, số phu thê đã xấu thì có cố cũng chỉ đến vậy, hỏng rồi thì cắt phăng đi là xong, tập trung vào những cái khác để bù trừ còn hơn
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc, Yeutanhuong
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bác Lâm Giang ơi :D em đã đọc được bài luận giải bác luận tứ trụ cho chị Lộ rồi. Liệu bác có thể luận cho Ngọc mấy bài được ko. q
năm Dần này em te tua quá. +____+ ko hiểu sao tự nhiên mọi thứ lại bất lợi. nhưng em nghĩ mọi thứ bắt rễ từ mấy năm rồi. năm nay em mệt quá. bác xem giúp em thêm với ạ.
LâmGiang đã viết: 23:59, 09/05/22
Minh289 đã viết: 23:39, 09/05/22
LâmGiang đã viết: 23:25, 09/05/22 Đợt 2021 thấy bạn cũng khá thần tượng anh này. Số anh này phạm tam hình, có nhiều vấn đề. Nay ứng ra cũng k sai.

Số này hôn nhân vốn có vấn đề, cũng k phải do người mà bản thân số vậy, cũng k nên suy nghĩ nhiều về người cũ bạn ạ, qua rồi thì tốt. Cuối cùng vẫn có người tốt cho bạn, là người ở gần mà bạn k ngờ & cũng là lộc của bạn.
Nhớ năm ngoái chị ấy đăng ls của a này lên với niềm háo hức qua năm nay cưới nhau, rồi sẽ đổ hết tiền cho a này kinh doanh, cảm ơn a ấy vì đã thay đổi con người chị, lúc đấy nghĩ cũng vui cho chị mà nhiều bác lại bảo k đến được với anh này đâu. Cuối cùng đúng thật anh nhỉ
Số vốn vậy, tránh đc người xấu, hết nợ với chủ nợ là tốt. Sẽ có tgian làm đc việc của mình.
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 18:35, 12/05/22 Bác Lâm Giang ơi :D em đã đọc được bài luận giải bác luận tứ trụ cho chị Lộ rồi. Liệu bác có thể luận cho Ngọc mấy bài được ko. q
năm Dần này em te tua quá. +____+ ko hiểu sao tự nhiên mọi thứ lại bất lợi. nhưng em nghĩ mọi thứ bắt rễ từ mấy năm rồi. năm nay em mệt quá. bác xem giúp em thêm với ạ.

ừ, với cô Ngọc thì ok, lập số bên hocvienlyso nếu muốn ứng hạn cho chi tiết. Nhìn chung, chính xác giờ sinh thì dễ nói.
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lá số tứ trụ của em chính xác giờ sinh. Anh xem giúp em với ạ :D Ngọc cũng muốn được xem như chị Lộ ý anh.

Hình ảnh
LâmGiang đã viết: 21:48, 12/05/22
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 18:35, 12/05/22 Bác Lâm Giang ơi :D em đã đọc được bài luận giải bác luận tứ trụ cho chị Lộ rồi. Liệu bác có thể luận cho Ngọc mấy bài được ko. q

ừ, với cô Ngọc thì ok, lập số bên hocvienlyso nếu muốn ứng hạn cho chi tiết. Nhìn chung, chính xác giờ sinh thì dễ nói.
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôi nhận định Mấy thằng sinh năm 1989 tất cả đều là súc vật :))) mấy em gái nào xì tin xì tút thấy mấy thằng này né ra. Từ đây về sau tôi thấy thằng nào sinh năm 89 đến sủa bậy ve vãn tôi đánh bỏ mẹ :)))
Súc nô ngu xuẩn biết cái đéo gì về công việc của người ta mà đến sủa. Gây thiệt hại chó đền được không ? Đời toàn súc vật ngu mà toàn thích đi gây thị phi chém gió. :)))
Đầu trang

Bebanbot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bebanbot »

Nghe có vẻ như bạn này quen môi giới chứng khoán, năm nay downtrend thị trg nát be bét thì 1 phần quyết định vẫn ở mình mà
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bebanbot đã viết: 10:28, 13/05/22 Nghe có vẻ như bạn này quen môi giới chứng khoán, năm nay downtrend thị trg nát be bét thì 1 phần quyết định vẫn ở mình mà
ko quen môi giới chứng khoán nha bác. làm công ty thôi. ngu dốt nhưng luôn thích chém gió như đúng rồi. thằng 89 này là người nham hiểm, thủ đoạn, khó đoán, ích kỷ luôn đặt lợi ích của bản thân lên. người sống ko có cái tầm, cái tầm, tính đàn bà, tủn mủn, nhỏ nhặt, thích đi lợi dụng ba cái vớ vẩn. tính toán ba cái vặt vãnh. nói chung ko phù hợp. giờ quen kiểu gì xong quay ra đánh chửi nhau, cắn nhau như chó. nó chưa đánh lại em thôi chứ bữa đó em lấy nón bảo hiểm phang nó mà nó phang lại nó biết tay liền. tại nó chưa phang lại nên em quen thêm thằng khác nó đánh em lại em bỏ luôn. cho nên giờ bây giờ trước mặt thằng này thì em bình thường, sau lưng quen tìm hiểu thằng khác. Người sống thiếu cái tâm giữ lại làm gì.

Ở đời nếu anh giúp đỡ người khác, thì người khác cũng giúp đỡ lại anh. Còn nếu anh sống đặt lợi ích bản thân lên trên hết. Thì người khác cũng tìm cách đạp anh xuống mà thôi.

kiểu gì em cũng thấy năm 89 ngu, bẩn, ko giúp ích dc gì còn đi hãm hại em thêm. em hối hận vì 2 năm qua đi quen năm 89.

giờ Mẹ em đang cản em dữ lắm. Mẹ nói em sai rồi, ko cho em chửi đánh thằng 89 nữa với ko cho em lôi cả nhà thằng 89 ra để em nhục mạ, bôi nhọ nữa. Mẹ nói lúc trước em cũng quen mấy thằng rất được, nhiều thằng còn được hơn cả thằng 89 này nhiều. Mà do tính em khùng điên, hung hăng, dữ dằn quá lại hay khẩu nghiệp, cho nên mới bỏ nhau.

Giờ em ngứa mồm, em kiếm chuyện chửi thằng 89 mỗi ngày. em chửi ra rả trong 2 năm, giờ em chửi nhiều hơn. em ko cho 1 cắc khỏi bao ăn uống tốn kém. biến đi.

bước ra đường thằng khác anh em ngọt xớt, tụi nó anh em nói chuyện ngọt xớt, ngọt ngào ghê luôn á, về nhìn mặt thằng bồ mình như bản mặt lolz âm binh khí đụ hãm tài, nói chuyện ko khéo, làm ăn thất bại, đéo biết lolz gì cũng xúi vào công việc của mình, ai chả điên máu lên. nhìn cả cái gia đình nó thấy ngứa mắt.

giờ cuộc sống chán ghê đó bác. em thấy chả có gì hay ho
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”