Xin luận giải lá số tử vi có căn đồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Seaofclouds
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin luận giải lá số tử vi có căn đồng

Gửi bài gửi bởi Seaofclouds »

Em xin chào mọi người.
Em xin mọi người bớt chút thời gian luận giải giúp em lá số của em có căn đồng không ạ ?
Ngoài việc đã được sang tai, truyền lời, soi bói. nhưng em vẫn muốn khẳng định chắc chắn hơn thông qua lá số tử vi để không bị hiểu sai, và chọn đúng con đường ạ !
Xin mọi người bớt chút thời gian cho em vài lời luận giải.
Em xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Tập tin đính kèm
MunMun (1).png
MunMun (1).png (312.15 KiB) Đã xem 369 lần
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xin luận giải lá số tử vi có căn đồng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

Seaofclouds đã viết: 14:41, 18/05/22 Em xin chào mọi người.
Em xin mọi người bớt chút thời gian luận giải giúp em lá số của em có căn đồng không ạ ?
Ngoài việc đã được sang tai, truyền lời, soi bói. nhưng em vẫn muốn khẳng định chắc chắn hơn thông qua lá số tử vi để không bị hiểu sai, và chọn đúng con đường ạ !
Xin mọi người bớt chút thời gian cho em vài lời luận giải.
Em xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
trong khoa tử vi , bát tự ko có căn đồng khỉ khô gì cả, chỉ có mệnh hưởng phúc với mệnh tăng đạo tu hành thôi :))

mệnh thiên đồng hãm khôi việt , thông thường là con trưởng , thân hình mập lớn, gia thêm quang quý là mệnh có số hưởng phúc, hội chiếu thái âm + thiếu âm là mệnh nữ thì rất thông minh dịu dàng hay thay đổi, ko quả quyết , nếu mệnh này là đàn ông thì trông ko khác bê đê cho lắm =)) =)) quang quý + tã hữu hay gặp may mắn, gặp khó khăn thì được nhiều người khác giúp đỡ

cung di tướng tuần thì đi lại dễ bị tai nạn. mệnh này nên ở nhà, ít đi lại,

thân cư tài hóa khoa hội chíêu cung phúc thái dương nhập miếu + lộc tồn thì là mệnh phúc lớn rồi, có thể là số bà chủ :)) phúc dày lắm :))

hiện tại 33- 43 tại cung điền đang vận xấu , dễ hao tán tiền tài. 43 tuổi trở đi sẽ rất tốt , mệnh này có số dễ bị cháy nhà :)) hoặc nhà hay đốt lửa, cẩn thận ko khéo là cháy hơi bị to đấy :))

mệnh thiên đồng quang quý này thì nên thắp nhang, thờ cúng , dòng họ tổ tiên có người phát lớn , giàu có :))
Được cảm ơn bởi: Seaofclouds
Đầu trang

Seaofclouds
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ, em là nữ mệnh ạ. Những điều bác vừa nói đa phần đều đúng ạ. Riêng phần làm bà chủ thì chưa trả lời đc ạ :)) mới đang hao tài tốn của nhưng tr vía chưa phải khổ, cứ hết lại có nên em cũng thấy may mắn rồi ạ.

Vì em đọc sách có nói lá số tử vi và lập bát tự để tìm hiểu về căn số của mình nên em mạn phép lên xin lời luận giải ạ.
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

nha đầu bắt vào vận xấu rồi đó :)) :)) từ từ sẽ thấm, trải qua vận này đầu óc sẽ thông minh hẵn lên

hiện tại mới hơn 30 con triệt chặn cung quan thế kia, thì đầu óc vẫn còn mù mờ lắm, chưa phát huy được trí tuệ của thái âm + thiếu âm :))

kết thúc vận này vào vận 43-53 lúc này triệt hết tác dụng , vận có thái âm thiếu âm , long kỵ + hóa khoa , và cũng vừa trải qua thử thách thì kiến thức sẽ uyên thâm , đâu óc thông minh hẵn lên

muốn đốt nhang thì đi lên chùa mà đốt :)) , còn đốt ở nhà coi chừng cháy to :))
Đầu trang

Seaofclouds
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ, cảm ơn bác. Đúng là em cũng thấy mình cứ như ở ngã ba đường. Chỗ đang làm thì không phát triển j được nữa. Công việc cũng chưa hợp lắm. Dù học vấn oke nhưng con đường công danh đúng là cũng hơi bí ạ. Muốn đổi ngành, đã thử vài cái mà chưa chọn được. Bác tư vấn giúp em đc ko ạ ?
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

Bạn mệnh thiên đồng nên khó mà chịu ngồi một chỗ được . Chắc tính khí cũng thất thường . Nên muốn cuộc sống tốt hơn thì bạn chỉ nên tập trung vào một con đường . Nếu bạn chụp hình chỉ tay lên đây thì mình có thể xem được nhiều hơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”