Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cohoinew
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Gửi bài gửi bởi cohoinew »

Tocotoco đã viết: 00:11, 19/06/17
cohoinew đã viết: 23:40, 18/06/17 Mồ mà gia đình có gần đền chùa ko bạn? Tuy là phận nữ nhưng với lá số này hãy quan tâm đến mồ mà tổ tiên, lễ lạt hương khói đầy đủ, chăm lên chùa.... hãy quan tâm đến phần âm thì sẽ giải đc nghiệp
Cảm ơn bác đã dành thời gian xem giúp em. Mồ nhà em không gần đền chùa bác ạ. Bố em là con trai trưởng, nên những việc của nhà, dòng họ đều tham gia đầy đủ. Nhà em cũng dành một phần đất để xây từ đường cho họ ạ. Năm nay, cũng có mấy đứa em làm mối cho em, nhưng chán quá, chả đâu vào đâu cả. Buồn quá bác ạ 😭😭😭
Thật sự lá số này tính cô độc cao quá. Ngoài thân mệnh lắm sao cản trở, cung phu vũ khúc thì trục tử điển lại dính song kỵ. Cung điền tự hoá kỵ cùng với hoá kỵ năm sinh xung cung tử thì mệt lắm. Duyên phận bạc với dòng họ bà con, lúc sinh ra gia đình khá vất vả mưu sinh hoặc quá bận rộn để mưu sinh, hay thay đổi nơi cư trú, nơi ở, khó tự mua nhà mà có tiền cũng ko nên mua nhà sớm trước tứ tuần. Có tiền thì ko giữ đc mấy, có bao nhiêu tiều hết bấy nhiêu, bản thân ko có xu thế mạnh mẽ lập gia đình, tình cảm lãnh lẽo tuy khá nhiều người cũng thích bạn ( muốn lập gia đình chỉ vì ý muốn và sức ép thôi chứ trong tâm khảm rất lạnh léo, dạng có Ck cũng đc mà ko cũng chẳng cần) hay bôn ba và bạn hết sức cẩn thận tai nạn bất ngờ.....

Bản thân bạn phải có sự rung động thì mới lập gia đình đc chứ bản chất bạn như này rất khó.... bố bạn là con trưởng lo hương khói mồ mả là tốt rồi nhưng bản thân bạn đừng thờ ơ, nghĩ bố lo đâu vào đấy rồi là mình ko cần quan tâm. Bạn chịu khó về thắp hương mồ mả họ hàng nhiều hơn, Thiên phúc đóng cung phúc và Thiên quan đóng cung phu nên bạn phải chịu khó về phần âm nhiều hơn. Điền Trạch bạn ở cũng ko tốt, hãy để ý về phong thủy nơi bạn đang ở. Năm sau tình cảm của bạn sẽ đc kích phát mạnh mẽ hơn. Bạn sẽ rung động trong tình cảm khi tham lang hoá lộc tại tiểu hạn. Kết hợp mấy ý mình khuyên cộng thêm đến năm vận khi tình cảm tâm tư của bạn có sự biết chuyển thì hy vọng duyên lành sẽ đậu.
Đầu trang

Lalalan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Lalalan »

Đăng nhờ topic của chủ nhân.
Mình cũng lận đận đường tình duyên, kính mong bác Què Què xem giúp 1 quẻ với ạ.
Em cũng sắp 30t rồi mà tình yêu vẫn như chưa bắt đầu. Bác Què xem giúp thì tốt quá ạ!
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Tocotoco đã viết: 23:10, 06/05/17 Kính nhờ cao nhân xem hộ lá số này. Em cảm ơn ạ ^:)^ ^:)^
Hình ảnh
Vận điền trạch vẫn chưa thuận lợi, bạn lấy chồng chưa?
Đầu trang

LeUyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi LeUyen »

Chị đẹp giờ đã có chồng chưa nè 🤣🤣🤣
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”