Em nhờ sự trợ giúp và hữu duyên của mọi người, xem giúp em cung Phu Thê và Tử tức với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
smile.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em nhờ sự trợ giúp và hữu duyên của mọi người, xem giúp em cung Phu Thê và Tử tức với ạ

Gửi bài gửi bởi smile.nguyen »

Em chào tất cả mọi người trong Diễn đàn Lý Số. Con người mỗi ai cũng đều có một số mệnh và Đức năng thắng số, em luôn hiểu điều đó và vẫn luôn cố gắng.

Dưới đây là lá số của em:
Nữ 1989.jpg
Nữ 1989.jpg (182.04 KiB) Đã xem 350 lần
Em lấy chồng được gần 3 năm, hiện đã có 1 bé gái được 13 tháng tuổi. Vợ chồng do bất đồng quan điểm sống, dù đã rất cố gắng nhẫn nhịn, dung hòa nhưng không thể cải thiện được. Em đã làm thủ tục đơn phương ly hôn, tất nhiên chồng em không bao giờ đồng ý, tìm cách đe dọa và thâm chí mang theo con gái em về quê, để tạo áp lực cho em.

Em nhờ mọi người xem giúp em cung Phu Thê và Tử Tức với ạ. Hiện tại em cũng rất bối rối và đang tìm cách nhanh nhất có thể để đưa con gái em về với em. Em muốn hỏi, thủ tục ly hôn sắp tới của vợ chồng em có gặp khó khăn gì không ạ (Vì em đã nộp đơn ra tòa) Và sau này, 2 mẹ con em có nguy hiểm hay bị làm phiền hay không, và sớm nhất có thể thì khi nào 2 mẹ con em sẽ được đoàn tụ ạ?

Em chân thành cám ơn, cám ơn mọi người rất nhiều ạ.
Được cảm ơn bởi: Minh289
Đầu trang

Minh289
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Em nhờ sự trợ giúp và hữu duyên của mọi người, xem giúp em cung Phu Thê và Tử tức với ạ

Gửi bài gửi bởi Minh289 »

Mong cao nhân vào luận giúp c nhé. Cho e hỏi là chồng chị có điều kiện kinh tế (hơn chị) không ạ?
Đầu trang

smile.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em nhờ sự trợ giúp và hữu duyên của mọi người, xem giúp em cung Phu Thê và Tử tức với ạ

Minh289 đã viết: 14:05, 23/05/22 Mong cao nhân vào luận giúp c nhé. Cho e hỏi là chồng chị có điều kiện kinh tế (hơn chị) không ạ?
Nếu xét về điều kiện kinh tế và con hiện <36th tuổi, thì chắc chắn là con sẽ ở với chị em ạ. Anh ấy thừa biết điều đó, nên mới quay ra "chí phèo" và đánh bài cùn với chị luôn, hiện tại là đem cháu về quê không cho ở với chị. Quan điểm là 1 là cả 3 ở cùng nhau , coi như bình thường - 2 là con sẽ ở với bố, chứ không để cháu ở với chị
Được cảm ơn bởi: Minh289
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Ặc đúng là cung phu thất sát😒
Theo phi tứ hoá anh này đặt bạn bè của ảnh trên vợ.
Thích sĩ diện
Luôn giành công thích chứng tỏ mình giỏi hơn.
Ít khi ở nhà.
Đầu trang

smile.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 14:59, 23/05/22 Ặc đúng là cung phu thất sát😒
Thích sĩ diện
Ít khi ở nhà.
Đúng là lúc nào cũng chỉ thích sĩ diện, lúc nào cũng thích hơn người, nói hay hơn làm ạ, nói nhiều lắm làm đủ thế để đạt được mục đích. Đến bây giờ phải làm sao ạ?
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

smile.nguyen đã viết: 15:18, 23/05/22
Thích sĩ diện
Ít khi ở nhà.
Đúng là lúc nào cũng chỉ thích sĩ diện, lúc nào cũng thích hơn người, nói hay hơn làm ạ, nói nhiều lắm làm đủ thế để đạt được mục đích. Đến bây giờ phải làm sao ạ?
Em không xen vào chuyện gia đình người khác. Chị nên liên lạc với những người chị tin tưởng tìm hướng giải quyết phù hợp. Chỉ có người trong cuộc mới giải quyết được thôi.
Em chúc chị có những quyết định sáng suốt và gặp may mắn.
Chúc bé lớn lên mạnh khỏe và vui vẻ.
Chào chị ạ.
Đầu trang

smile.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 15:25, 23/05/22
smile.nguyen đã viết: 15:18, 23/05/22
Thích sĩ diện
Ít khi ở nhà.
Em không xen vào chuyện gia đình người khác. Chị nên liên lạc với những người chị tin tưởng tìm hướng giải quyết phù hợp. Chỉ có người trong cuộc mới giải quyết được thôi.
Em chúc chị có những quyết định sáng suốt và gặp may mắn.
Chúc bé lớn lên mạnh khỏe và vui vẻ.
Chào chị ạ.
Chị cám ơn em nhiều
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

smile.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Minh289 đã viết: 14:05, 23/05/22 Mong cao nhân vào luận giúp c nhé. Cho e hỏi là chồng chị có điều kiện kinh tế (hơn chị) không ạ?
Mong các cao nhân vào luận giúp em với ạ, thật sự em rất bối rối
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chị đi khấn bà châu đốc hay bà trân châu hay chùa miếu nào chị thấy tâm an nhàn. Khấn cho gặp quý nhân. Tụi nó nhờ người thân cúng giùm bên Việt nam. Cha mẹ ruột chị anh chị em bạn bè ai giúp được chị không từ từ hỏi xem.
Con bạn em là bị thằng chồng lại cướp nhà nó vừa mới sinh con thôi.
Dì em thì chồng nói hại cho đi tù.
....
1 cuộc gọi luật sư bay $5000 chưa tới 10 phút.
Tụi nó hên gặp quý nhân hướng dẫn cách làm.
Nhớ trả lễ
Được cảm ơn bởi: smile.nguyen
Đầu trang

smile.nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 21:16, 23/05/22 Chị đi khấn bà châu đốc hay bà trân châu hay chùa miếu nào chị thấy tâm an nhàn. Khấn cho gặp quý nhân. Tụi nó nhờ người thân cúng giùm bên Việt nam. Cha mẹ ruột chị anh chị em bạn bè ai giúp được chị không từ từ hỏi xem.
Con bạn em là bị thằng chồng lại cướp nhà nó vừa mới sinh con thôi.
Dì em thì chồng nói hại cho đi tù.
....
1 cuộc gọi luật sư bay $5000 chưa tới 10 phút.
Tụi nó hên gặp quý nhân hướng dẫn cách làm.
Nhớ trả lễ
Chị cũng đang tìm đủ mọi cách đây em ạ, mọi người cũng đang xúm vào để giúp đỡ. Nhưng đúng là ca của chị vẫn không dễ dàng gì cả, nhưng chị vẫn luôn dặn mình không bao giờ bỏ cuộc.
Cũng muốn hữu duyên nhờ các cao nhân xem dùm, để chị có thêm động lực hơn nữa
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”