Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Gửi bài gửi bởi huongnguyen.18890 »

hungton đã viết: 21:56, 03/05/22 "Thân cư Phu Triệt án ngữ , thiếu niên ai lệ nãi thất tình
Gia lâm cát tú lương duyên mãn kiếp dữ phụ nhân "
Chủ Top ở với bạn trai không cưới vì chủ Top đã hiểu hoặc có người đã chỉ cho chủ Top.
Chủ Top đã không làm hôn thú . Ở vậy về sau hãy tính .
Mến ,
dạ cháu chào chú,
dạ vậy nếu không đăng kí sẽ tốt hơn đúng không chú. Cháu thì dự định vài tháng nữa đăng kí, rồi cuối năm về cưới. Nhưng chỉ là dự định ạ, vì cháu vẫn còn đang lưỡng lự.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Thân cư Phu Triệt :
1- Ở VN thì cưới lúc tuổi dưới 20 , Chồng lớn hơn 10 tuổi trở lên .
2- Ở Mỹ thì ở không làm hôn thú .
3- Cháu co ́ thể chờ đến 40 tuổi hẳn làm giấy hôn thú thì tốt hơn .
4- Tuỳ cháu .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: huongnguyen.18890
Đầu trang

Thanhsontieutu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanhsontieutu »

huongnguyen.18890 đã viết: 15:21, 06/07/20 Chào mọi người,
mình tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi, cũng một thời điên cuồng post số đi hỏi người này người kia, người bảo tốt có, bảo xấu có. Sau 6 năm nghiệm lại điều mọi người nói, đúng có ít, sai có nhiều. Mình tự hỏi liệu tử vi đúng được bao nhiêu phần trăm? Nhìn vào lá số mình, 6 năm trước bảo 2017 mình sẽ kết hôn, nhưng r cũng k có gì xảy ra, bảo muộn nhất là 31 (năm nay) nhưng có lẽ cũng sẽ chẳng có gì. Bảo số mình đi xa sẽ ổn hơn gần nhà, đi rồi mới biết k đâu bằng nhà. Hôm nay mình post lại lá số thêm lần nữa, hi vọng sau 6 năm thì sẽ hữu duyên với bạn nào đấy có thể ....

Bà chị có lá số giống e phải 80% luôn á. Ảo thặc

Tiện thể có bác nào đang ở đây luận giúp e lá số của e luôn với
Tập tin đính kèm
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_8d04dc56.jpg (148.58 KiB) Đã xem 624 lần
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hungton đã viết: 04:56, 04/05/22 Thân cư Phu Triệt :
1- Ở VN thì cưới lúc tuổi dưới 20 , Chồng lớn hơn 10 tuổi trở lên .
2- Ở Mỹ thì ở không làm hôn thú .
3- Cháu co ́ thể chờ đến 40 tuổi hẳn làm giấy hôn thú thì tốt hơn .
4- Tuỳ cháu .
Mến ,
Dạ cháu ở Việt Nam đến 25t mới sang Đức an. Trước đấy tình duyên cũng mấy bận nhưng cũng không đến đâu. Mấy người cháu yêu người thì bằng tuổi, người kém tuổi, có người thì chỉ hơn 1t ạ. Bạn trai hiện giờ thì kém cháu 3t.
Chú cho cháu hỏi thêm là đường con cái của cháu có thuận không ạ.
Cháu cám ơn chú!
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

Mình thấy mọi người đoán sai gần hết rồi, bạn còn hỏi làm j nữa. Tùy duyên đi. Cuộc sống thú vị vì ta không biết điều gì phía trước. Cứ vui vẻ đón nhận và sống hết mình với thứ mà tạo hóa mang đến cho mình. Mỗi sự kiện xảy ra trong đời chắc chắn phải có một lý do hay một ý nghĩa nào đấy. Suy nghĩ tích cực lên và bạn sẽ nhận đc những điều tích cực.

Nhớ câu "tri túc thường lạc".

Tối qua Sài Gòn trời mưa tầm tã, đã khoảng 9h tối. Mình từ quê lên. Tới bến xe, thường mình sẽ đi taxi về nhà nhưng mình quyết định đi grab bike mong là có thể tăng thêm thu nhập cho một anh grab bike nào đấy. Mình book grab và một chị đã nhận chuyến, mình khá ngạc nhiên vì là một chị chứ ko phải anh. Chị chạc tuổi mình, giàu nghèo ra sao mình không biết, nhưng giữa trời vừa tối và mưa như vậy, một người phụ nữ vẫn phải chạy grab long nhong ngoài đường không khỏi làm mình suy ngẫm. Bình thường giờ này có lẽ mình đã xong bữa tối, cả nhà nằm dài trên sofa xem ti vi, hoặc cùng thằng nhóc chơi đùa, hoặc đứng ngắm mưa cùng vợ...còn chị...

Chúng ta đều là con người cả mà. Số phận là cái gì vậy. Mình chắc là chị cũng không có thời gian lên lyso hỏi xem bao giờ thì chị không phải chạy xe ôm nữa hay bla bla. Đấy là may mắn tay chân lành lặn, còn những mảnh đời bất hạnh hơn nhiều.

Đa số chúng ta ở đây đều là những người có điều kiện tốt hơn vậy rất nhiều. Được ăn học, được đi tây đi tàu. Nói không ngoa thì đa số thuộc tầng lớp tinh hoa của xã hội. cuộc sống này vốn là không hoàn hảo, hạnh phúc là sự thỏa mãn trong tâm hồn mà thôi. Hạnh phúc có lẽ đã ở đâu đó, chỉ là ta đang mù quáng không nhìn ra đấy thôi. Bỏ bớt tâm mong cầu xuống hạnh phúc chăc sẽ hiện tiền.

Lan man chút xíu vậy.. chúc vui vẻ nhé...
Được cảm ơn bởi: chephoarong, coco87, hysshu, Qúy Dậu, huongnguyen.18890, tuonqvy39, Muathu88, Minh289
Đầu trang

Kodark
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kodark »

Tôi thì vừa được tháo xích, bị nhốt lồng lâu quá
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hôm qua em có đi xem tử vi của một cô. Cô ấy bảo cung phu của em nát lắm 🤣🤣🤣 Mà chắc nó nát thật mng ạ. Cứ tưởng năm nay cưới rồi thế mà lại có chuyện 😌
Nhà trai vào nói chuyện định tháng 8 âm cưới, nhà em lại muốn cuối năm cưới. Xong xem lại thì năm nay lại dính kim lâu, hoãn sang năm sau, Ok fine, e cũng không vấn đề gì. Nhưng bố btrai e mãi vẫn ghét em 🤣🤣 Bh đòi phải có bầu trước mới cho cưới, ra điều kiện hẳn hỏi, nếu không sẽ ngăn cản đến cùng 🤣 Xong btrai e thì cũng im im, chả phản ứng gì cả. Em cũng thấy chán, 2 đứa quyết định dừng lại 🤣🤣 Số e nó sao ấy nhỉ 🤣🤣
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

mình tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi, cũng một thời điên cuồng post số đi hỏi người này người kia, người bảo tốt có, bảo xấu có. Sau 6 năm nghiệm lại điều mọi người nói, đúng có ít, sai có nhiều. Mình tự hỏi liệu tử vi đúng được bao nhiêu phần trăm? Nhìn vào lá số mình, 6 năm trước bảo 2017 mình sẽ kết hôn, nhưng r cũng k có gì xảy ra, bảo muộn nhất là 31 (năm nay) nhưng có lẽ cũng sẽ chẳng có gì. Bảo số mình đi xa sẽ ổn hơn gần nhà, đi rồi mới biết k đâu bằng nhà. Hôm nay mình post lại lá số thêm lần nữa, hi vọng sau 6 năm thì sẽ hữu duyên với bạn nào đấy có thể xem chuẩn :)

Hình ảnh
mệnh có tang hổ + cô quả đẩu quân, full combo rồi.

cung phu như thế này thì cưới hỏi làm gì nữa :)) cứ ở vậy cho rồi :))

tử vi có 6 con sát tinh, với hóa kỵ nữa tất là 7

cung phu này hội mẹ nó 5 con rồi còn gì ^:)^ đã thế rồi nó còn khuyến mãi thêm combo con triệt ^:)^

nó thể hiện vừa chậm trễ, vừa bất hạnh ^:)^ có thể sau này là sát chồng " chồng bị khắc ngỏm củ tỏi trước ", ko thỉ cũng bị thằng chồng nó tẩn cho ra bã :))

ở vậy thì tạm ổn, cưới to làm hoành tráng thì sớm giải tán :))
Đầu trang

huyvu0601
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huyvu0601 »

có nhiều trường hợp bị sai giờ sinh nên lá số phần nhiều là không ứng ạ như sinh mổ, thụ tinh ống nghiệm hay sinh tháng nhuận ạ.
Được cảm ơn bởi: huongnguyen.18890
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Sở Khanh đã viết: 22:52, 12/06/22
mình tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi, cũng một thời điên cuồng post số đi hỏi người này người kia, người bảo tốt có, bảo xấu có. Sau 6 năm nghiệm lại điều mọi người nói, đúng có ít, sai có nhiều. Mình tự hỏi liệu tử vi đúng được bao nhiêu phần trăm? Nhìn vào lá số mình, 6 năm trước bảo 2017 mình sẽ kết hôn, nhưng r cũng k có gì xảy ra, bảo muộn nhất là 31 (năm nay) nhưng có lẽ cũng sẽ chẳng có gì. Bảo số mình đi xa sẽ ổn hơn gần nhà, đi rồi mới biết k đâu bằng nhà. Hôm nay mình post lại lá số thêm lần nữa, hi vọng sau 6 năm thì sẽ hữu duyên với bạn nào đấy có thể xem chuẩn :)

Hình ảnh
mệnh có tang hổ + cô quả đẩu quân, full combo rồi.

cung phu như thế này thì cưới hỏi làm gì nữa :)) cứ ở vậy cho rồi :))

tử vi có 6 con sát tinh, với hóa kỵ nữa tất là 7

cung phu này hội mẹ nó 5 con rồi còn gì đã thế rồi nó còn khuyến mãi thêm combo con triệt

nó thể hiện vừa chậm trễ, vừa bất hạnh có thể sau này là sát chồng " chồng bị khắc ngỏm củ tỏi trước ", ko thỉ cũng bị thằng chồng nó tẩn cho ra bã :))

ở vậy thì tạm ổn, cưới to làm hoành tráng thì sớm giải tán :))
nhọ k buồn nói đến :))) nhưng mà vụ bị ck tẩn ra bã thì k có đâu nhé, đứa nào đụng chân đụng tay là cho nó ăn hành liền :)))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”