Cám ơn chú dũng lan chi chú luận đúng quá !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cám ơn chú dũng lan chi chú luận đúng quá !!!

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

chieclavang đã viết: 23:15, 24/04/22
ThưNguyen937 đã viết: 22:38, 18/04/22 Con đã ra trường gần 2 năm mà vẫn chưa ổn định, con muốn hỏi con hợp với cv nào ? Trong năm nay cv có tốt lên ko ạ?. Con học xnk bằng khá, tiếng Anh lưu loát mà sao cv xui xẻo quá. Con mong chú dũng lan chi và các anh chị các chú bác trong nhóm giúp đỡ con để con tìm ra lối thoát, chứ con sắp trầm cảm rồi. :(( trước đây mẹ con có đi xem tử vi cho con thì thầy bảo là lá số phản vi kì cách mà sao con chỉ toàn thấy thất bại :((
Nữ thì lấy chồng đi em cho khỏe xác 24 rồi có còn trẻ nữa đâu
em thấy 24 còn trẻ mà chồng con làm gì sớm anh ơi
Đầu trang

chieclavang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chieclavang »

Congaconga đã viết: 23:27, 29/04/22
chieclavang đã viết: 23:15, 24/04/22
ThưNguyen937 đã viết: 22:38, 18/04/22 Con đã ra trường gần 2 năm mà vẫn chưa ổn định, con muốn hỏi con hợp với cv nào ? Trong năm nay cv có tốt lên ko ạ?. Con học xnk bằng khá, tiếng Anh lưu loát mà sao cv xui xẻo quá. Con mong chú dũng lan chi và các anh chị các chú bác trong nhóm giúp đỡ con để con tìm ra lối thoát, chứ con sắp trầm cảm rồi. :(( trước đây mẹ con có đi xem tử vi cho con thì thầy bảo là lá số phản vi kì cách mà sao con chỉ toàn thấy thất bại :((
Nữ thì lấy chồng đi em cho khỏe xác 24 rồi có còn trẻ nữa đâu
em thấy 24 còn trẻ mà chồng con làm gì sớm anh ơi
:-? :-? :-?
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Haiz ai không mong lấy thằng vừa giàu vừa thương mình.
Nếu kiếm khồông có chắc chắn không có mái lều tranh 2 quả tim vàng $3.000 tiền cho con đi học mẫu giáo một tháng, chỉ là tiền học thôi😅
Đâu có chuyện trời sinh voi sinh cỏ
Lớn nữa mỗi lần trường tổ chức đi chơi ít nhất $10.000 1 đứa
Đầu trang

chieclavang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 09:40, 13/05/22 Haiz ai không mong lấy thằng vừa giàu vừa thương mình.
Nếu kiếm khồông có chắc chắn không có mái lều tranh 2 quả tim vàng $3.000 tiền cho con đi học mẫu giáo một tháng, chỉ là tiền học thôi😅
=D> =D> =D>
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chieclavang đã viết: 23:35, 16/05/22
Yeutanhuong đã viết: 09:40, 13/05/22 Haiz ai không mong lấy thằng vừa giàu vừa thương mình.
=D> =D> =D>
Chưa nhé ăn đồ organic cho trẻ không dưới 8.000.000 1 tháng tiền việt nam ở Mỹ chắc cao hơn có thêm kí hiệu USDA mới dám cho nó ăn thì chắc là gấp đôi $800
Con nít tới tuổi ăn dặm
Chưa thuốc men, em họ tôi đau bụng có bảo hiểm trả giúp luôn vẫn bay $3.000
Cặp đi học không dưới $400 đến $1.000 hiệu Nhật chống gù lương
Giày đi học vài trăm đô
Quần áo tụi nó nghèo thì xin giàu sợ dơ thì mua mới áo trẻ em sơ sinh xài thường hay hàng hiệu.
Mỗi cuối tuần phải đi đâu đó. Lại tiền
Haizz hên chưa có con
Nhiều nhiều thứ tiền nữa
Đầu trang

chieclavang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yeutanhuong đã viết: 09:50, 17/05/22
chieclavang đã viết: 23:35, 16/05/22
=D> =D> =D>
Chưa nhé ăn đồ organic cho trẻ không dưới 8.000.000 1 tháng tiền việt nam ở Mỹ chắc cao hơn có thêm kí hiệu USDA mới dám cho nó ăn thì chắc là gấp đôi $800
Con nít tới tuổi ăn dặm
Chưa thuốc men, em họ tôi đau bụng có bảo hiểm trả giúp luôn vẫn bay $3.000
Cặp đi học không dưới $400 đến $1.000 hiệu Nhật chống gù lương
Giày đi học vài trăm đô
Quần áo tụi nó nghèo thì xin giàu sợ dơ thì mua mới áo trẻ em sơ sinh xài thường hay hàng hiệu.
Mỗi cuối tuần phải đi đâu đó. Lại tiền
Haizz hên chưa có con
Nhiều nhiều thứ tiền nữa
~X(
Đầu trang

loser369lesor
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loser369lesor »

chó chui gầm chạn chứ có gì hay đâu mà khoe bạn, bỏ đi mà làm người, để xem hạnh phúc được bao lâu nhỉ
Đầu trang

Quizziver
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Quizziver »

Chúc mừng ông anh nhé. Khâm phục ông anh có tư tưởng ko dựa dẫm vào ai. Ở đây có nhiều người gato nên đưa ra những lời không hay ho lắm. Chúc ông a thành công, lá số anh y hệt em cơ mà em 1998 🥰
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

loser369lesor
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loser369lesor »

Quizziver đã viết: 08:56, 05/06/22 Chúc mừng ông anh nhé. Khâm phục ông anh có tư tưởng ko dựa dẫm vào ai. Ở đây có nhiều người gato nên đưa ra những lời không hay ho lắm. Chúc ông a thành công, lá số anh y hệt em cơ mà em 1998 🥰
chó chui chạn thì vẫn mãi là chó thôi, có ngon trả tiền cho bố vợ đi, một mình nó có cái loz mà lập công ty
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thật ra bên tôi chó chui chạn vạn không ít. Toàn nghèo cưới vợ hay chồng giàu nhưng tự bản thân cũng nổ lực nhưng nếu so về thực lực tụi tui tự tin mình giỏi hơn nhờ họ không ít nhưng bản thân đứng lên nhờ họ. Chẳng hạn họ trả tiền học, tiền vốn của họ. Tụi tui khá may mắn như được chồng vợ trợ cấp chưa bao giờ thấy xấu hổ. Phúc ai nấy hưởng 😝
Tụi tui có bao giờ móc tiền ra trả đâu toàn đè thằng chồng ra trả. Chẳng lẽ cho nó dư tiền nuôi gái à. Tụi tui cũng toàn dân kiếm ra tiền nhưng bỏ túi không xài 😌
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”