Lá số cực hướng ly minh cách nhưng còn mỗi nịt. Buồn quá đăng lên mong học hỏi các cao nhân.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Huan0510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số cực hướng ly minh cách nhưng còn mỗi nịt. Buồn quá đăng lên mong học hỏi các cao nhân.

Gửi bài gửi bởi Huan0510 »

Chuyện là em vừa bị mất việc, bị người yêu cắm sừng, đầu tư chứng chứng sập. Chơi tiền ảo tiền ảo mất. Buồn quá tản mạn tử vi tự xem lá số của mình cũng không tệ lắm. Cơ mà đen quá các cụ à. 28t rồi mà bây giờ chả có gì trong tay, cuối năm thế nào các cụ lại hỏi bao giờ lấy vợ, làm tháng nhiêu tiền. Áp lực thật sự. Em post lá số lên cho các cao nhân chiêm ngưỡng và luận vài câu để e đỡ tủi thân. Không biết đến khi nào mọi việc sẽ ổn hơn.
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_728232b5.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_728232b5.jpg (148.66 KiB) Đã xem 967 lần
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá số cực hướng ly minh cách nhưng còn mỗi nịt. Buồn quá đăng lên mong học hỏi các cao nhân.

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Huan0510 đã viết: 23:57, 23/06/22 Chuyện là em vừa bị mất việc, bị người yêu cắm sừng, đầu tư chứng chứng sập. Chơi tiền ảo tiền ảo mất. Buồn quá tản mạn tử vi tự xem lá số của mình cũng không tệ lắm. Cơ mà đen quá các cụ à. 28t rồi mà bây giờ chả có gì trong tay, cuối năm thế nào các cụ lại hỏi bao giờ lấy vợ, làm tháng nhiêu tiền. Áp lực thật sự. Em post lá số lên cho các cao nhân chiêm ngưỡng và luận vài câu để e đỡ tủi thân. Không biết đến khi nào mọi việc sẽ ổn hơn.
Lá số nhìn đẹp thế tử vi cư ngọ hóa lộc lộc tồn chiếu tả hữu chiếu có thể đang rơi vào đại vận gặp cả tuần cả triệt nên chưa phất thôi
Đầu trang

Huan0510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số cực hướng ly minh cách nhưng còn mỗi nịt. Buồn quá đăng lên mong học hỏi các cao nhân.

Dạ ai cũng báo ls e đẹp. Cơ mà tuần triệt 20 năm thì còn non nước gì đâu bác. Vừa vào tuần triệt đc 4 năm đã thở k nổi rồi. :(
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Huan0510 đã viết: 17:55, 24/06/22 Dạ ai cũng báo ls e đẹp. Cơ mà tuần triệt 20 năm thì còn non nước gì đâu bác. Vừa vào tuần triệt đc 4 năm đã thở k nổi rồi. :(
LS quá đẹp. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, em học giỏi môn gì nhất? LS đẹp nhưng sang vận Liêm Phủ mới thực sự rực rỡ.
Được cảm ơn bởi: Huan0510
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Lá số cách cuộc rất tốt : Lá số nầy người ta gọi Tử vi cu Ngọ, đắc song Lộc (hay song Lộc triều), nhưng có một phá cách nhỏ làm cho đương số không thành công trong sự nghiệp . Tử vi giáp Thiên hình, Địa không (Ông vua trên ngôi bị 2 thằng cướp phá) .
Có một điều tôi tiết lộ để phá thế hãm là khi thành công được tiền của phải độ lượng, khoan hồng , nghỉ đến từ thiện không nên giữ khư khư một mình .
Phải thay đổi tư cách hiện tại, nếu không cuộc sống sẽ tiêu điều (như đả xảy ra) .
Năm nay năm Dần, hãy thử tài vận sẽ thành công . Cần cư trú phương Tây (so với nơi mình sinh ra) .
Được cảm ơn bởi: Huan0510, hhhunggg
Đầu trang

dokien90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dokien90 »

Mệnh tử phủ vũ tướng cách hội song lộc tả hữu thai cáo tứ linh (Long Phượng Hổ Cái), đắc vòng thái tuế nhưng đang trong đại vận 25-34 SPT(H) có tuần triệt, khốc hư thì buồn nhiều hơn vui. Chủ yếu do khốc hư mà buồn.
Đầu trang

Tú Linh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tú Linh »

Bạn ăn được con lộc tồn số không phải lo về mặt vật chất
Đầu trang

Huan0510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 18:05, 24/06/22
Huan0510 đã viết: 17:55, 24/06/22 Dạ ai cũng báo ls e đẹp. Cơ mà tuần triệt 20 năm thì còn non nước gì đâu bác. Vừa vào tuần triệt đc 4 năm đã thở k nổi rồi. :(
LS quá đẹp. Em đang làm nghề gì, trình độ? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không, em học giỏi môn gì nhất? LS đẹp nhưng sang vận Liêm Phủ mới thực sự rực rỡ.
Dạ em làm kỹ sư cơ khí. E giỏi nhất môn Toán vs Lý. Từ nhỏ đến lớp 12 học giỏi lắm à mà e toàn đi chơi chứ k siêng học. Công việc sắp đến e làm cty nhà nước. Từ 24t đến giờ e thấy cs rất tệ. Bạn bè lọc lừa, gia đình sa sút, tình cảm cực tệ. E thấy mất lòng tin với mọi ng xung quanh luôn ấy ạ.
Đầu trang

Huan0510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 18:39, 24/06/22 Lá số cách cuộc rất tốt : Lá số nầy người ta gọi Tử vi cu Ngọ, đắc song Lộc (hay song Lộc triều), nhưng có một phá cách nhỏ làm cho đương số không thành công trong sự nghiệp . Tử vi giáp Thiên hình, Địa không (Ông vua trên ngôi bị 2 thằng cướp phá) .
Có một điều tôi tiết lộ để phá thế hãm là khi thành công được tiền của phải độ lượng, khoan hồng , nghỉ đến từ thiện không nên giữ khư khư một mình .
Phải thay đổi tư cách hiện tại, nếu không cuộc sống sẽ tiêu điều (như đả xảy ra) .
Năm nay năm Dần, hãy thử tài vận sẽ thành công . Cần cư trú phương Tây (so với nơi mình sinh ra) .
Dạ vâng. Nhiều ng nói năm nay tuổi e làm ăn đc nhưng e thấy năm nay e k ổn lắm. Về tay trắng rồi ạ. Hic. Chắc cung Phúc e tuần triệt nên hơi đen.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Huan0510 đã viết: 00:12, 25/06/22
CHUONGZKHUE đã viết: 18:39, 24/06/22 Lá số cách cuộc rất tốt : Lá số nầy người ta gọi Tử vi cu Ngọ, đắc song Lộc (hay song Lộc triều), nhưng có một phá cách nhỏ làm cho đương số không thành công trong sự nghiệp . Tử vi giáp Thiên hình, Địa không (Ông vua trên ngôi bị 2 thằng cướp phá) .
Dạ vâng. Nhiều ng nói năm nay tuổi e làm ăn đc nhưng e thấy năm nay e k ổn lắm. Về tay trắng rồi ạ. Hic. Chắc cung Phúc e tuần triệt nên hơi đen.
Cứ nghe tôi đi . Sắp cờ làm lại tronmg năm Nhâm Dần và 2 năm kế tiếp sẽ thành công .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”