Đây là lá số tử vi của tôi,bạn có thể cho mình biết mệnh mình có được không và sức khoẻ có tốt không nhỉ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hoang30
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đây là lá số tử vi của tôi,bạn có thể cho mình biết mệnh mình có được không và sức khoẻ có tốt không nhỉ?

Gửi bài gửi bởi Hoang30 »

Hình ảnh
Đầu trang

Lêvinh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đây là lá số tử vi của tôi,bạn có thể cho mình biết mệnh mình có được không và sức khoẻ có tốt không nhỉ?

Gửi bài gửi bởi Lêvinh123 »

Không tốt bn đại vận 23 trở đi ko đắc thiên thời ko có địa lợi đc các chòm sao có ý nghĩa gì .bn là làm nhiều việc thiện mới qua đc đại vận bình an .đặc biệt năm 23.24.26
Đầu trang

Hoang30
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đây là lá số tử vi của tôi,bạn có thể cho mình biết mệnh mình có được không và sức khoẻ có tốt không nhỉ?

Gửi bài gửi bởi Hoang30 »

Vậy cho mình hỏi sức khoẻ của mình có tốt và có thuộc kiểu người sống thọ không nhỉ?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hoang30 đã viết: 02:20, 15/06/20 Vậy cho mình hỏi sức khoẻ của mình có tốt và có thuộc kiểu người sống thọ không nhỉ?
LS này cũng được ko xấu. Vận từ 23 tuổi trở đi cũng ok. Kiên trì thì chắc chắn sẽ có ngày thành công. Cung Phúc xấu, nên xa quê phát triển sự nghiệp, họ hàng người thân khó nhờ vả, khó trông cậy được, thân ai người đó lo.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”