Xin các bác cao nhân luận giải dùm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Dia_dang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin các bác cao nhân luận giải dùm

Gửi bài gửi bởi Dia_dang »

Tôi sinh năm 1985, công việc hiện tại cũng chưa được tạm ổn và chưa lập gia đình. Cố gắng nhưng vẫn chưa thấy bến đỗ nên mạo muội nhờ các bác chỉ điểm giúp
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_70f073a3.jpg
https___tuvivietnam.vn_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_70f073a3.jpg (230 KiB) Đã xem 374 lần
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xin các bác cao nhân luận giải dùm

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Xin có vài dòng:
Quan mà có Kình thì thường bất mãn công danh, Di có Văn tinh Song hao gặp Kỵ thì nếu như từ nhỏ mà đi thi có lúc thi lỡ, thi trượt như trượt nguyện vọng 1 mà chỉ đỗ vớt hoặc đỗ trường không mong muốn thì còn đỡ. Nếu không có thì sau này ra đời đi làm thì có nhiều phan sóng gió công việc (bị cho thôi việc, mất việc...). nhưng dù gì thì cũng công danh khó toại, trừ khi làm nghề gì liên quan đến giảng dạy, nhà báo, nhà văn hay binh nghiệp thì còn đỡ bất mãn chút.
Trong công việc nên nhún nhường chút, lấy nhẫn là trên hết. Bớt tự ái, giảm cái tôi của mình đi chút sẽ êm hơn.
Còn về tình duyên thì: Phúc có Kiếp ngộ T Không Hồng, Đà Riêu Cô báo hiệu nhiều trắc trở chưa kể Đào hoa ngộ Kỵ, Thê thì Tuần Hình, Quả sơ bộ thấy rằng lận đận và có phen tai tiếng thị phi chuyện tình duyên. Hóa giải bằng cách nếu thích cô nào mà đã có 1 đời chồng rồi thì quất luôn thế là hóa giải thị phi, cãi vã, chia ly. Nếu được thì tránh các tuổi Dần Ngọ Tuất.
Được cảm ơn bởi: Dia_dang
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Dia_dang đã viết: 00:40, 08/07/22 Tôi sinh năm 1985, công việc hiện tại cũng chưa được tạm ổn và chưa lập gia đình. Cố gắng nhưng vẫn chưa thấy bến đỗ nên mạo muội nhờ các bác chỉ điểm giúp
1. Bạn đang làm nghề gì, trình độ cao đẳng trở lên? Hồi phổ thông đường học hành thi cử có tốt không, thành tích học tập có cao không?

2. Bạn chắc nóng tính, thẳng tính, khi đã thực sự muốn điều gì điều gì thì thường rất quyết tâm, không ngại gian khổ?

3. Giai đoạn 26 tới 35 tuổi bạn thấy có thuận lợi nhiều không, hay là trắc trở gian nan nhiều hơn.

4. Bạn tự lập là chính, họ hàng người thân chắc thân ai người đó lo, ko giúp đc gì cho bạn?

LS cũng đc, ko xấu.
Đầu trang

Dia_dang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dia_dang »

Tôi đang công tác ở trường Đại học công lập, hiện nay chuẩn bị bảo vệ Tiến sĩ. Hồi phổ thông có thi Y mấy lần nhưng ko như ý nên rẽ ngang ngành Tự nhiên. Giai đoạn đầu của 26-30 cũng có phần khởi sắc, từ 30-35 công việc hơi khó khăn. Hiện nay đang tự lập, dự định lấy bằng Tiến sĩ xong sẽ đổi việc
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

Dia_dang đã viết: 00:40, 08/07/22 Tôi sinh năm 1985, công việc hiện tại cũng chưa được tạm ổn và chưa lập gia đình. Cố gắng nhưng vẫn chưa thấy bến đỗ nên mạo muội nhờ các bác chỉ điểm giúp
Chính cung thê thể hiện chậm trễ, xoi xét , cô độc, tam hợp cung thê xấu luôn.

Cung thê cơ lương ngộ tuần chủ chậm chạp , lận đận , gãy ghánh,

Cô quả + hình kỵ kho lấy vợ, nên đo xa quê tìm thử xem.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”