Nhờ các bác xem lá số con trai út

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
selfer
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ các bác xem lá số con trai út

Gửi bài gửi bởi selfer »

xin chào các bác,
Các bác vui lòng xem giúp em lá số của con trai út nhà em, cháu tư duy kém quá ạ, tư duy kém và giao tiếp kém ạ. Không biết tương lai có tiến triển gì không chứ như này lo lắng quá ạ.
Em cám ơn các bác.

Hình ảnh
Đầu trang

nguyenhunganh2006
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ các bác xem lá số con trai út

Gửi bài gửi bởi nguyenhunganh2006 »

Theo ý Tôi: Bé nó mạng Hỏa đại vận 10 năm bắt đầu tại cung Mệnh (5-14 tuổi) là cung Sửu hành Thổ, nên sức khỏe hơi kém tí thôi, nên ít hoạt bát ít năng động tí thôi, động viên hắn ra ngoài vân động đi đây đi đó. thiên thời cho mang vòng Dương Tử Phúc thông minh lanh lợi, hiểu hết những gì người khác đang nghỉ trong đầu đấy không đùa đâu. tính tình hơi cọc cằn nóng nẩy, có hai sao Phong Cáo + Quốc Ấn học hành rất mong chóng thành đạt hiển vinh, Cung Quan Lộc vô chính diệu có Tuần Triệt án ngữ câu hút các sao về, mệnh Thiên Tướng ở đây hay hay dở một phần phụ thuộc cung Phụ Mẫu nữa đấy, để cho lá số nó chạy qua đại vận 10 năm sau cung Phúc Đức (15-24) rồi tính tiếp nhé.
Được cảm ơn bởi: selfer, Hannah969
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Bác có tiền bác đầu tư cho bé du lịch hay du học ở các nước khác, hay vào trường của tụi Tây, vào đó bé nào cũng hoạt bát hết.
Không giống cách học của việt nam một lớp tới hơn 20 đứa nhỏ. Bắt tụi nó ngồi im.
Được cảm ơn bởi: selfer, Hannah969
Đầu trang

selfer
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi selfer »

nguyenhunganh2006 đã viết: 09:46, 10/08/22 Theo ý Tôi: Bé nó mạng Hỏa đại vận 10 năm bắt đầu tại cung Mệnh (5-14 tuổi) là cung Sửu hành Thổ, nên sức khỏe hơi kém tí thôi, nên ít hoạt bát ít năng động tí thôi, động viên hắn ra ngoài vân động đi đây đi đó. thiên thời cho mang vòng Dương Tử Phúc thông minh lanh lợi, hiểu hết những gì người khác đang nghỉ trong đầu đấy không đùa đâu. tính tình hơi cọc cằn nóng nẩy, có hai sao Phong Cáo + Quốc Ấn học hành rất mong chóng thành đạt hiển vinh, Cung Quan Lộc vô chính diệu có Tuần Triệt án ngữ câu hút các sao về, mệnh Thiên Tướng ở đây hay hay dở một phần phụ thuộc cung Phụ Mẫu nữa đấy, để cho lá số nó chạy qua đại vận 10 năm sau cung Phúc Đức (15-24) rồi tính tiếp nhé.
vâng e cám ơn bác đã động viên em. Quả thực là cháu có những biểu hiện như tự kỷ ấy bác ạ. Tư duy chậm chạp, dạy hoài nói mãi 1 vấn đề mới hiểu, khó giao tiếp, khó nói khó diễn đạt ý nên em mới lo lắng ấy bác. Giờ chuẩn bị vào lớp 1 rồi nên em càng lo lắng hơn, không biết đi học giao tiếp với cô giáo và các bạn ra sao :(
Như bác giải cho cháu thì em đọc thấy cũng không đến nỗi, cũng thông minh mà sao hiện tại khác quá. Cung Quan lộc vô chính diệu Tuần Triệt có phải là thường xuyên thay đổi công việc bác nhỉ?. Em thì không rành tử vi nhưng nhìn thấy cung Phu Thê ( Thân) toàn sát tinh hạng nặng không biết có ảnh hưởng gì tới bệnh trí tuệ kém phát triển của cháu không bác nhỉ? Nhà e cả năm nay lo chạy chữa cho cháu, cũng tăng tương tác giao tiếp cho cháu mà kết quả chưa được bình thường trở lại như các bạn đồng trang lứa
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

selfer đã viết: 09:03, 10/08/22 xin chào các bác,
Các bác vui lòng xem giúp em lá số của con trai út nhà em, cháu tư duy kém quá ạ, tư duy kém và giao tiếp kém ạ. Không biết tương lai có tiến triển gì không chứ như này lo lắng quá ạ.
Em cám ơn các bác.

Hình ảnh
Liêm tham , xương khúc, gái làng chơi :-O có hóa khoa giải bớt.
Đầu trang

Dunganh5683
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dunganh5683 »

Em nghĩ bác nên xem con có năng khiếu gì thì bồi dưỡng cho con. Có nhiều bé về việc học chậm hơn các bạn khác nhưng lại có năng khiếu về âm nhạc hoặc hội hoạ. Mình tìm điểm mạnh của con khiến con tự tin là được
Được cảm ơn bởi: selfer
Đầu trang

selfer
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi selfer »

Dunganh5683 đã viết: 10:59, 10/08/22 Em nghĩ bác nên xem con có năng khiếu gì thì bồi dưỡng cho con. Có nhiều bé về việc học chậm hơn các bạn khác nhưng lại có năng khiếu về âm nhạc hoặc hội hoạ. Mình tìm điểm mạnh của con khiến con tự tin là được
vâng bác, nên em mới lên đây nhờ các bác xem giúp lá số của con xem như thế nào để định hướng ạ. Hiện tại thì chưa thấy có biểu hiện năng khiếu gì, ghét vẽ ghét tô màu lắm ạ. Còn hát hò thì cũng không vì khó nói khó diễn đạt nên hát cũng khó ạ
Đầu trang

Dunganh5683
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dunganh5683 »

Có năng khiếu âm nhạc không nhất thiết phải biết hát bạn ạ. Sáng tác nhạc, hoặc chơi nhạc cụ giỏi.
Bé nhà em học cũng không được giỏi nhưng lại có năng khiếu tiếng anh. Mặc dù không hề học thêm tiếng anh. Nhưng trình độ nghe nói tương đương với học sinh trường quốc tế.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”