Tử phủ vũ tướng + Vũ Tham thìn tuất, kính nhờ các cao nhân luận giải giúp cháu ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Qnd95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử phủ vũ tướng + Vũ Tham thìn tuất, kính nhờ các cao nhân luận giải giúp cháu ạ

Gửi bài gửi bởi Qnd95 »

Nhờ các cao nhân xem giúp cháu về công việc năm nay có nên chuyển việc không. Và khi nào thì nhân duyên đến vì tính ra 28 năm nay chưa có 1 cuộc tình chính thức nào cả. Cuối cùng cho cháu hỏi là mệnh này của cháu có tính là mệnh yếu không ạ.
Cháu cảm ơn!
Tập tin đính kèm
4D5F0ED2-4F7B-4409-945D-6BBECAEBA6EC.jpeg (496.84 KiB) Đã xem 396 lần
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Tử phủ vũ tướng + Vũ Tham thìn tuất, kính nhờ các cao nhân luận giải giúp cháu ạ

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Mệnh này thọ lắm, đừng lo yểu tử. Yên tâm, số giàu. Nhưng chắc phải chờ đến cuối trung đến gần hậu vận mới phát mạnh.

Bù lại, hôn nhân, con cái rất kém. Trời không cho ai hết cái gì cả.
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong, Qnd95
Đầu trang

Qnd95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tử phủ vũ tướng + Vũ Tham thìn tuất, kính nhờ các cao nhân luận giải giúp cháu ạ

Gửi bài gửi bởi Qnd95 »

LâmGiang đã viết: 23:48, 09/06/22 Mệnh này thọ lắm, đừng lo yểu tử. Yên tâm, số giàu. Nhưng chắc phải chờ đến cuối trung đến gần hậu vận mới phát mạnh.

Em/cháu cảm ơn ạ.
Cho em/cháu mạn phép hỏi thêm là về đường con cái có đến mức độ không thể có con không ạ.
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Qnd95 đã viết: 07:29, 10/06/22
LâmGiang đã viết: 23:48, 09/06/22 Mệnh này thọ lắm, đừng lo yểu tử. Yên tâm, số giàu. Nhưng chắc phải chờ đến cuối trung đến gần hậu vận mới phát mạnh.

Em/cháu cảm ơn ạ.
Cho em/cháu mạn phép hỏi thêm là về đường con cái có đến mức độ không thể có con không ạ.
có bình thường thôi, nhưng số này khắc con cái khá nặng, khả năng là khó sinh con trai. Mà mấy cái này khó cải lắm, cứ để nó xảy ra bình thường.

Với lại, bạn phải về già mới thấy tín hiệu khắc con cái nhiều, hoặc tệ cũng phải ở lúc phát tài mới thấy khắc con, nên đừng có lo lắng quá, cứ tận hưởng cuộc sống.
Được cảm ơn bởi: Qnd95
Đầu trang

Qnd95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Qnd95 »

LâmGiang đã viết: 18:49, 10/06/22

Em/cháu cảm ơn ạ.
có bình thường thôi, nhưng số này khắc con cái khá nặng, khả năng là khó sinh con trai. Mà mấy cái này khó cải lắm, cứ để nó xảy ra bình thường.

Với lại, bạn phải về già mới thấy tín hiệu khắc con cái nhiều, hoặc tệ cũng phải ở lúc phát tài mới thấy khắc con, nên đừng có lo lắng quá, cứ tận hưởng cuộc sống.
Em cảm ơn ạ, thôi cứ có con là may mắn rồi còn về giàu hay không thì vẫn phải do mình anh nhỉ. Em cũng có duyên được người xem tướng cho bảo là số có phát nhưng cũng phải sau 43 tuổi.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Qnd95 đã viết: 19:02, 10/06/22
LâmGiang đã viết: 18:49, 10/06/22

Em/cháu cảm ơn ạ.

Em cảm ơn ạ, thôi cứ có con là may mắn rồi còn về giàu hay không thì vẫn phải do mình anh nhỉ. Em cũng có duyên được người xem tướng cho bảo là số có phát nhưng cũng phải sau 43 tuổi.
Thất Sát lâm Thân và có sát tinh hãm địa chiếu. Mệnh và Thân đều có nhiều sát tinh. Em phải năng làm điều thiện , năng niệm Phật nhiều, không nên sát sinh thì mới sống lâu, thọ cao được.

NIỆM PHẬT 1 CÂU PHÚC SINH VÔ LƯỢNG
LẠY PHẬT 1 LẠY TỘI DIỆT HÀ SA.
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

Qnd95 đã viết: 17:29, 09/06/22 Nhờ các cao nhân xem giúp cháu về công việc năm nay có nên chuyển việc không. Và khi nào thì nhân duyên đến vì tính ra 28 năm nay chưa có 1 cuộc tình chính thức nào cả. Cuối cùng cho cháu hỏi là mệnh này của cháu có tính là mệnh yếu không ạ.
Cháu cảm ơn!
Số cô độc, tình duyên trắc trở, sau 30 mới tính chuyện tình duyên cho bớt trắc trở.

Chăm lo làm ăn, cung quan đẹp, nhà cửa đẹp.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”