Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Lại cậy là con gái ko muốn nói. Chán :(
Cơ mà bạn tôi, chắc chắn họ sẽ ko bán rẻ tôi. Nếu có bán thì sẽ bán giá cao. :))
Hy vọng là bạn xứng đáng giá đó.
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Bác Hà Túc Đạo có đang buôn bán gì ko mà có vẻ ám ảnh nghề nghiệp ạ? Mệnh vũ tham là sau 30 phát hả bác?
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Hà Túc Đạo đã viết: 09:11, 03/09/22
Tại sao lại gọi tôi là Hà Tờ Đờ? Ko phải viết tắt của chữ Túc Đạo chứ. Tại sao biết tôi mệnh Vũ tham? Sau lưng bạn là ai vậy?

@: Tôi chỉ cho bạn chiêu thứ 2 để thêm tài liệu nghiên cứu khi chưa giỏi mò số nhé. Vào các topic mò số danh nhân của bác Đỗ Vạn Thông và bác Chươngzkhue... rồi search tìm hình khi còn trẻ của các danh nhân đó. Các lá số 2 bác kia mò có độ tin cậy rất cao, 70 _80% trở lên đó. Và chỉ lưu ý là trừ hao đi vì ls danh nhân họ sẽ có cách cục cực kỳ nổi bật mà người thường cũng có cách đó nhưng ko có nét đó.

Còn khi bạn tự mò giỏi rồi thì vào fb như tôi nói hôm nọ. Ối trời, biển dữ liệu luôn. Hoàn toàn miễn phí, ko cần xem số trả cho đs như khi bạn mở topic trong này. Trên đó sẵn ngày sinh nhật, ảnh và vận hạn ( cưới, tai nạn, du lịch, tang.... )

@: Nghiên cứu tốt nhất là chậm và chắc. Ko nên vội đưa vào kho dữ liệu cá nhân các ls chưa đủ độ tin cậy. Ví như lá tháng nhuận của bạn dù nó có là tháng 4 hay tháng 5 cũng ko nên. Vì nó maximum chỉ 80% thôi. Ku koollee kia nghiên cứu tử vi tướng pháp lâu lắm rồi, có khi trước cả tôi nhưng trình độ cứ lẹt đẹt 2, 3 mm vậy là do bước lựa chọn tài liệu ko sàng lọc đó.

Anh nói đúng.. là con gái nên em có quyền hok trả lời.. muh cũng có quyền nhả lời chầm chậm, ngẫu hứng............ :>

Cảm ơn anh đã chỉ điểm cho em các phương pháp “đạt đỉnh học thuật” nhanh nhất và hiệu suất nhất.. em sẽ "thuộc nằm lòng" những điều anh chỉ dạy…………… :">

Muh sao anh bít em có “kho dữ liệu cá nhân” giỏi thế hihi Muh “kho” này của em hiện nay đang nghèo nàn lắm.. anh có mún cống hiến, “từ thiện” gì vào đó hok anh? ;;)

Bữa nay em tránh gọi anh Hà Tờ Đờ để anh khỏi phải “giật mình thon thót” đó… Em “bắt trúng mạch” anh rùi phải hok? Dù là thế giới thật hay ảo thì cũng đều tồn tại một “thế giới ngầm” đó anh… Có phải đó chính là lý do muh anh nghĩ em bít về anh nhìu hơn anh tưởng hok? Anh có chắc là “đồng đội”, “chiến hữu” của anh hok “bán đứng bán ngồi”, “bán rẻ”, "xả hàng" anh hok.. muh em lại là người hay hốt được hàng sale, đại hạ giá lắm đó :P

P.S.: Đối với em, luận số các bạn đăng trong này cũng chỉ là 1 cách bắt chuyện và kết nối thui, cũng hok “hao công tổn sức” gì nhìu lắm.. hơn nữa còn là cơ hội mài giũa kỹ năng bao quát 1 lá số.. cũng khá thú vị… Em chỉ lo khi em “nhúng tay” vào rùi thì các anh lại hok mún mang tiếng “đôi co với phụ nữ” nên hok điều chỉnh và góp ý thêm vào những điểm chưa ổn trong luận giải của em thui :)
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Trên fb có tất cả mọi đề tài nghiên cứu mà đa số các bạn quan tâm, từ tướng mạo bản thân đương số ( người bình thường chứ ko dị biệt như ls danh nhân) đến ngày cưới, tướng mạo hôn phu, năm sinh con trai hay gái, vận hạn từng năm, hình dáng từng năm... tất cả, tất cả, tất cả. .. chỉ thiếu giờ sinh. Nên mấu chốt là phải biết mò giờ.
Lưu ý 2 điều:
1/ phải biết đa nghi, đừng vội tin sách vở hay những gì đs nói
2/ tránh xa các group tử vi trên fb ra để ko bị ảnh hưởng bởi ý kiến của những người chỉ biết 1 nửa sự thật nhưng lại nói nhiều và nói to :)
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Bạn Hà lại nhầm lẫn lớn rồi! :))

Quý Dậu nè:
B02965F2-B313-4C04-BDB0-2D6BB3C3068D.jpeg (435.66 KiB) Đã xem 476 lần

Bánh kem nè:
50BD1F1F-1A8C-4AF7-9A2A-008AF6161290.jpeg (352.79 KiB) Đã xem 476 lần

Coco nè:
8D6A47C3-84D8-4B7F-8F4B-EA271B8F2E38.jpeg (482.1 KiB) Đã xem 476 lần
Sửa lần cuối bởi Dokhoavan vào lúc 15:10, 03/09/22 với 3 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Enjoyeveryday
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Bánh cùng 1 khuôn, cá cùng 1 hộp........... =))

Sở thích các anh nó "đơn sơ" vậy thui á??
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Cái quan trọng là thần khí! Thần khí của ba em này ứng với ba hình trên! Vì mình không có sơ thích sưu tầm hình các em nên lấy thần khí minh hoạ thôi!
:))
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Anh Dokhoavan "tung hoả mù" như vậy thì phen này các anh trên này ứ bít đường nào muh lần........... ;))
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qúy Dậu »

Dokhoavan đã viết: 15:01, 03/09/22 Bạn Hà lại nhầm lẫn lớn rồi! :))

Quý Dậu nè:B02965F2-B313-4C04-BDB0-2D6BB3C3068D.jpeg

Bánh kem nè:50BD1F1F-1A8C-4AF7-9A2A-008AF6161290.jpeg

Coco nè:8D6A47C3-84D8-4B7F-8F4B-EA271B8F2E38.jpeg
Không ngờ gu anh mặn vậy luôn đó nha =))
Được cảm ơn bởi: LadyR, Dokhoavan
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lần cuối nhé em.
Anh rất ko thích.
Chẳng phải sợ ai hay có gì trái lương tâm để mà sợ.
Mà tử vi đơn giản là thú vui của anh. Anh muốn tách nó ra khỏi cuộc sống thật với bao mệt mỏi lo toan, bao vai cần diễn cho chuẩn. Anh vào đây là để thư giãn. Và đã thư giãn thì ko muốn để lại hậu quả gì ảnh hưởng đến công việc và cuộc sống.
Anh rất ko thích những người anh ko quý, ko cho phép biết quá nhiều về anh.

Em làm lần này, anh giận thực sự.
Nhưng sẽ ko block hay thôi làm bạn với nhau. Vì anh hiểu em nghĩ gì. Có điều, cái em nghĩ là hay là tốt cho anh thì anh lại ko thích.
Vậy thôi.

2 nick này anh bỏ.
Hy vọng nếu có nick thứ 3 mà em nhận ra anh thì sẽ ko lặp lại sai lầm lần này nữa.
Bảo trọng.
All the best wishes for you
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”