Lá số Sát phá tham lận đận công danh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phu1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số Sát phá tham lận đận công danh

Gửi bài gửi bởi phu1994 »

Mình lận đận từ lúc ra trường đến giờ. Năm nay còn đổi nghề lúc gần 30 tuổi nữa. Mong các bác xem con đường công danh em có tiến triển không?
Tập tin đính kèm
Nguyễn Văn Phú-29_7_1993 (Âm Lịch) (1)-min.png
Nguyễn Văn Phú-29_7_1993 (Âm Lịch) (1)-min.png (692.8 KiB) Đã xem 345 lần
Được cảm ơn bởi: phu1994
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số Sát phá tham lận đận công danh

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy tốt . Mệnh Thất sát, giáp Khôi Việt , công danh chưa tới thời; sẽ phò ta một nào đó làm lớn . Cung Quan Phá quân, tuổi Quý hóa ra Hóa lộc, nhờ người khác mà mình làm ra tiền nhưng có bao nhiêu tiêu bấy nhiêu.
Đặc biệt số nầy không bao giờ pham hình sự, có gặp phải cũng có người cứu hay tự giải được . Tôi nói thế chứ thật ra không gặp . Tôi tiết lộ nhưng đừng có lạm dụng mà phạm thien cơ .
Thân cư Tài bạch, Lộc tồn ngộ Triệt, tiền của cha mẹ để lại không có gì .
Đầu trang

phu1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 01:57, 27/09/22 Số nầy tốt . Mệnh Thất sát, giáp Khôi Việt , công danh chưa tới thời; sẽ phò ta một nào đó làm lớn . Cung Quan Phá quân, tuổi Quý hóa ra Hóa lộc, nhờ người khác mà mình làm ra tiền nhưng có bao nhiêu tiêu bấy nhiêu.
Đặc biệt số nầy không bao giờ pham hình sự, có gặp phải cũng có người cứu hay tự giải được . Tôi nói thế chứ thật ra không gặp . Tôi tiết lộ nhưng đừng có lạm dụng mà phạm thien cơ .
Dạ, em đàng hoàng lắm bác. Những chuyện trái với lương tâm em cũng ko làm được đâu!
Đúng là em kiếm được tiền nhưng sài hết.
Có điều tính em bon chen quá. Gần 30 tuổi rồi mà còn đổi qua làm lập trình viên.
Đầu trang

phu1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 01:57, 27/09/22 Số nầy tốt . Mệnh Thất sát, giáp Khôi Việt , công danh chưa tới thời; sẽ phò ta một nào đó làm lớn . Cung Quan Phá quân, tuổi Quý hóa ra Hóa lộc, nhờ người khác mà mình làm ra tiền nhưng có bao nhiêu tiêu bấy nhiêu.
Bác có thể nói thêm vài ý cho em đc không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”