Nhờ mọi người xác định giúp em giờ sinh chuẩn !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ mọi người xác định giúp em giờ sinh chuẩn !!!

Gửi bài gửi bởi miy.lee »

Em chào all mọi người !
Em xin mạn phép kể luôn về cơ bản cs để mọi người xác định giúp em xem giờ Mão hay Thìn thì đúng hơn, vì chỉ cách nhau khoảng 15-20p thôi nên Mẹ em ko nhớ cụ thể.
Hiện em đang làm nhân viên sale, ăn nói khá lanh lợi, thông minh, là người rất rất nóng tính, chỉ thích cuộc sống an nhàn bình yên hết giờ làm xong về nhà ko có nhu cầu phấn đấu chức tước.
Em vẫn chưa lập gia đình, năm 2020 và 2021 kiếm tiền khá tốt. Hồi bé 6t lớp 1 có đi viện mổ khá nặng. Ở nhà em là con út, trên có 2 chị gái, Bố mẹ kinh tế nghèo ko có gì, sức khoẻ Bme em tốt ko vấn đề gì.
Xin các Anh Chị Cô Chú Bác giúp em xác định chuẩn giờ sinh nhất đc ko ạ ?

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ mọi người xác định giúp em giờ sinh chuẩn !!!

Xin mọi người 1 lời khuyên ạ ...
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Buồn quá huhuhu, có ai xem giúp em ko ạ ?
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

miy.lee đã viết: 16:58, 19/09/22 Em chào all mọi người !
Em xin mạn phép kể luôn về cơ bản cs để mọi người xác định giúp em xem giờ Mão hay Thìn thì đúng hơn, vì chỉ cách nhau khoảng 15-20p thôi nên Mẹ em ko nhớ cụ thể.
Hiện em đang làm nhân viên sale, ăn nói khá lanh lợi, thông minh, là người rất rất nóng tính, chỉ thích cuộc sống an nhàn bình yên hết giờ làm xong về nhà ko có nhu cầu phấn đấu chức tước.
Em vẫn chưa lập gia đình, năm 2020 và 2021 kiếm tiền khá tốt. Hồi bé 6t lớp 1 có đi viện mổ khá nặng. Ở nhà em là con út, trên có 2 chị gái, Bố mẹ kinh tế nghèo ko có gì, sức khoẻ Bme em tốt ko vấn đề gì.

Hình ảnh

Hình ảnh
1 . Trên tay có j đặc biệt ko , nhất là tay phải .
2 . Có sở thích với tattoo ko . Nếu có thì có hình j dưới chân r ko .
3 . Sinh miền ở nào , Nam . Trung . Bắc .
4 . Năm 2014 có vấn đế gì liên quan đến bệnh viện , pháp luật , hay tình cảm .
5 . Năm 2017 có thay đổi j khác mọi năm . a . Áp lục về sự tuyển chọn , b . Có người nhờ , đại diện liên quan đến nhắn sự or nhà đất .
6 . Đầu năm 2019 or 2020 có 1 chuyến đi được tài trợ hay ko ? , nếu có thì chính xác năm nào of 2 năm trên .
Được cảm ơn bởi: miy.lee
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ em xin trả lời các mốc thời gian như Anh đã hỏi :
1. Trên bàn tay phải em thì ko có đặc biệt gì, chỉ có năm 2014 em bị trật khớp vai fai bó bột 3 tuần nhưng cũng khỏi lành rồi ko vấn đề gì ạ
2. Em ko có sở thích xăm hình, trên người ko có hình xăm nào
3. Em ở Hà nội
4. 2014 hồi tháng 9 âm em bị trật khớp vai fai vào viện, năm đó em cũng bị lừa trong chuyện tcam nhưng cũng ko quá a/h đến cuộc sống lắm. 2014 là năm em nghèo nhất luôn, còn fai vay tiền để sống qua ngày
5. Năm 2017 thì em diễn ra khá yên bình, ko có gì đặc biệt thay đổi hết. Ko chuyển đổi công việc, ko chia tay gì vs người yêu
6. Đầu năm 2020 cty em có tổ chức 1 chuyến đi chơi xa được miễn phí vào dịp tổng kết cty ( nếu tính lịch âm thì là Tháng 12/2019 )

Ko biết với các dữ kiện trên thì em sinh giờ Mão hay Thìn chuẩn hơn vậy anh?
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

PHDI đã viết: 09:02, 28/09/22
miy.lee đã viết: 16:58, 19/09/22 Em chào all mọi người !

Hình ảnh

Hình ảnh
1 . Trên tay có j đặc biệt ko , nhất là tay phải .
2 . Có sở thích với tattoo ko . Nếu có thì có hình j dưới chân r ko .
3 . Sinh miền ở nào , Nam . Trung . Bắc .
4 . Năm 2014 có vấn đế gì liên quan đến bệnh viện , pháp luật , hay tình cảm .
5 . Năm 2017 có thay đổi j khác mọi năm . a . Áp lục về sự tuyển chọn , b . Có người nhờ , đại diện liên quan đến nhắn sự or nhà đất .
6 . Đầu năm 2019 or 2020 có 1 chuyến đi được tài trợ hay ko ? , nếu có thì chính xác năm nào of 2 năm trên .
Em xin trả lời anh ạ
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

miy.lee đã viết: 22:58, 29/09/22 Dạ em xin trả lời các mốc thời gian như Anh đã hỏi :
1. Trên bàn tay phải em thì ko có đặc biệt gì, chỉ có năm 2014 em bị trật khớp vai fai bó bột 3 tuần nhưng cũng khỏi lành rồi ko vấn đề gì ạ
2. Em ko có sở thích xăm hình, trên người ko có hình xăm nào
3. Em ở Hà nội
4. 2014 hồi tháng 9 âm em bị trật khớp vai fai vào viện, năm đó em cũng bị lừa trong chuyện tcam nhưng cũng ko quá a/h đến cuộc sống lắm. 2014 là năm em nghèo nhất luôn, còn fai vay tiền để sống qua ngày
5. Năm 2017 thì em diễn ra khá yên bình, ko có gì đặc biệt thay đổi hết. Ko chuyển đổi công việc, ko chia tay gì vs người yêu
6. Đầu năm 2020 cty em có tổ chức 1 chuyến đi chơi xa được miễn phí vào dịp tổng kết cty ( nếu tính lịch âm thì là Tháng 12/2019 )

Ko biết với các dữ kiện trên thì em sinh giờ Mão hay Thìn chuẩn hơn vậy anh?

Có nhiều điểm cho lá số giờ Thìn , để rõ hơn thì đầu năm nay có 1 cuộc họp nào của nơi làm việc được tổ chức trên những khu vực cao ốc văn phòng hay bạn có đi làm việc thiện nguyện hoặc du lịch trên những vùng cao , có núi hay có làm gì liên quan đến học tập , bằng cấp , dự thính chẳng hạn .
Được cảm ơn bởi: miy.lee
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nếu đầu năm nay thì em ko thiện nguyện hay đi lên vùng cao gì vì đầu năm bị covid em ở trong nhà hết 3 tháng đầu năm mới đi làm lại. Năm 2022 gần như em ở nhà khá nhiều, thời gian lên cty thi thoảng tuần lên 1-2 lần ạ. Như này em thiên về giờ Thìn hơn phải ko anh ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”