VŨ HỎA. ngôi sao linh ứng , giấc mơ có thật

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: VŨ HỎA. ngôi sao linh ứng , giấc mơ có thật

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

hysshu đã viết: 21:57, 29/09/22
hodinhha79 đã viết: 21:53, 29/09/22
Sở Khanh đã viết: 20:14, 29/09/22

thân cư di vux phủ song lộc, thế bác giàu chưa :-?
giàu thì ko biết thế nào gọi là giàu. tạm đủ nuôi 3 đứa con thôi. cũng có 1 cái nhà để ở và một cái xe để đi.
vận ách ko có kỵ thì ngon. LS này vận Vũ Phủ đỉnh cao trong đời. Cung Thân đẹp.
âm dương rất cần gặp kỵ ở sửu mùi( thành cách đám mây ngũ sắc) , tuy là cũng có thị phi cãi vã nhưng thường mình làm được cái lớn thì hay vào hạn tật ách hoặc thân rơi vào tật ách.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Sở Khanh đã viết: 22:05, 29/09/22
hodinhha79 đã viết: 21:53, 29/09/22
Sở Khanh đã viết: 20:14, 29/09/22

thân cư di vux phủ song lộc, thế bác giàu chưa :-?
giàu thì ko biết thế nào gọi là giàu. tạm đủ nuôi 3 đứa con thôi. cũng có 1 cái nhà để ở và một cái xe để đi.
62-72 thì tiền để đâu cho hết :))
cứ hưởng thụ ngày nào hay ngày ấy . quan trọng là phải vui . thiên không ở cung tiền nên cũng ngộ đạo sớm . tiền bạc ngoài thân .
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hodinhha79 đã viết: 02:24, 30/09/22
hysshu đã viết: 21:57, 29/09/22
hodinhha79 đã viết: 21:53, 29/09/22 giàu thì ko biết thế nào gọi là giàu. tạm đủ nuôi 3 đứa con thôi. cũng có 1 cái nhà để ở và một cái xe để đi.
vận ách ko có kỵ thì ngon. LS này vận Vũ Phủ đỉnh cao trong đời. Cung Thân đẹp.
âm dương rất cần gặp kỵ ở sửu mùi( thành cách đám mây ngũ sắc) , tuy là cũng có thị phi cãi vã nhưng thường mình làm được cái lớn thì hay vào hạn tật ách hoặc thân rơi vào tật ách.
cung Thân ko thể rơi vào tật ách. Kỵ đi cùng âm dương Sửu Mùi có thể coi là đúng chỗ, nhưng Kỵ đi cùng xương khúc đồng cung cũng ko hay. Dù sao vận ách là vận Thái Tuế nên cũng có cơ hội. Vận Vũ Phủ đỉnh cao, bạn phải năng làm điều thiện thì Phúc mới bền.
Đầu trang

GiauThienSu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi GiauThienSu »

hodinhha79 đã viết: 20:09, 29/09/22
GiauThienSu đã viết: 19:58, 29/09/22 Nhưng từ khi mình chuyển sang nơi ở mới, nhà mới cũng ít mơ đi và cũng không còn thấy những giấc mơ tương lai nữa.
chắc do giai đoạn đó mình cũng vào hạn linh tinh . nhưng từ ngày biết xem tử vi thì mình ko còn có những giấc mơ đó nữa . có một điều là khi gia đình có chuyện thì mình lại xuất hiện những giấc mơ và những điều mình mơ thấy nó cũng xảy ra theo đúng như giấc mơ. may thay toàn giấc mơ an lành nhưng toàn theo kiểu trải qua cửa tử.
Thân mệnh em đồng cung có sao Linh Tinh, em nghĩ không biết do em có sao này ở cung mệnh thân nên cũng hay có những giấc mơ tương lai như chị không chị? :-?
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

GiauThienSu đã viết: 12:10, 30/09/22
hodinhha79 đã viết: 20:09, 29/09/22
GiauThienSu đã viết: 19:58, 29/09/22 Nhưng từ khi mình chuyển sang nơi ở mới, nhà mới cũng ít mơ đi và cũng không còn thấy những giấc mơ tương lai nữa.
chắc do giai đoạn đó mình cũng vào hạn linh tinh . nhưng từ ngày biết xem tử vi thì mình ko còn có những giấc mơ đó nữa . có một điều là khi gia đình có chuyện thì mình lại xuất hiện những giấc mơ và những điều mình mơ thấy nó cũng xảy ra theo đúng như giấc mơ. may thay toàn giấc mơ an lành nhưng toàn theo kiểu trải qua cửa tử.
Thân mệnh em đồng cung có sao Linh Tinh, em nghĩ không biết do em có sao này ở cung mệnh thân nên cũng hay có những giấc mơ tương lai như chị không chị? :-?
nó cũng phải hội tụ nhiều sao nữa . Bạn là người hay lo lắng linh tinh, có những việc ko đâu vào đâu cũng lo. Cũng có tính hưởng thụ cao. Bạn sau này giàu có lên từ đất. Kinh doanh bất động sản có lộc. Cũng có số làm chủ doanh nghiêp. Bạn có béo ko? Nếu thân hình đầy đặn thì rất tốt. Bạn tuy tưởng cứng rắn và hiểu rộng , nhưng bạn vẫn phải góp nhặt ý kiến của người khác. Vì mệnh vô chính diệu nên rất dễ quyết định sai. Nên khi quyết điều gì thì bạn nên tham khảo ý kiến của người khác rồi cân nhắc đưa ra quyết định.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: VŨ HỎA. Bộ sao linh ứng , giấc mơ có thật

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hodinhha79 đã viết: 19:52, 29/09/22 giai đoạn từ 22 đến 31 tôi có rất nhiều giấc mơ và những giấc mơ đó xảy ra tức thì đúng như giấc mơ vào ngày hôm sau . kể cả con người sự vật hiện tượng, lời nói cũng hết như trong giấc mơ. tử vi là một bộ môn khoa học nhưng tôi tin có tâm linh và linh hồn. vì những giấc mơ của tôi nó báo hiệu trước tương lai. trong giai đoạn này thì tôi ko còn mơ những giấc mơ đó nữa.
Từ 2020 đến nay bạn có gặp nhiều trắc trở lo âu gì không? Có bạo phát hay không?
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: VŨ HỎA. Bộ sao linh ứng , giấc mơ có thật

hysshu đã viết: 00:25, 07/10/22
hodinhha79 đã viết: 19:52, 29/09/22 giai đoạn từ 22 đến 31 tôi có rất nhiều giấc mơ và những giấc mơ đó xảy ra tức thì đúng như giấc mơ vào ngày hôm sau . kể cả con người sự vật hiện tượng, lời nói cũng hết như trong giấc mơ. tử vi là một bộ môn khoa học nhưng tôi tin có tâm linh và linh hồn. vì những giấc mơ của tôi nó báo hiệu trước tương lai. trong giai đoạn này thì tôi ko còn mơ những giấc mơ đó nữa.
Từ 2020 đến nay bạn có gặp nhiều trắc trở lo âu gì không? Có bạo phát hay không?
từ 2020 đến nay thì chỉ dính covid , giải quyết mổ xẻ cho mẹ , lo cho các cháu bên vợ ốm đau nhập viện ,nói chung cũng không có gì nghiêm trọng. công việc thì tương đối ổn , tiền cũng kiếm được chút ít. đầu năm nay thì mình đổi xe . mua xe mới .
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

hodinhha79 đã viết: 19:42, 29/09/22 Nguy dinh ha.jpg
Ông này coi chừng năm nay mất một khoản tiền lớn, dẫn đến vợ chồng lục đục, nội tâm lo lắng bất an!

Còn mơ thấy điều có thật là do mệnh có Âm sát, chủ về linh cảm được những điều kỳ lạ!
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dokhoavan đã viết: 08:37, 07/10/22
hodinhha79 đã viết: 19:42, 29/09/22 Nguy dinh ha.jpg
Ông này coi chừng năm nay mất một khoản tiền lớn, dẫn đến vợ chồng lục đục, nội tâm lo lắng bất an!

Còn mơ thấy điều có thật là do mệnh có Âm sát, chủ về linh cảm được những điều kỳ lạ!
. Ko lục đục , yêu thương nhau . Năm nay chi nhiều tiền , cho con đi học trường quốc tế, mua xe nên mất gần 2 tỏi. Bất an vì BM, vợ bị bệnh , nhưng ko sao , bệnh nhẹ. Chưa mơ gì, từ ngày biết xem tử vi giấc mơ ko con ứng nghiẻm nữa.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

GiauThienSu đã viết: 19:55, 29/09/22 Mình không có Vũ Hỏa nhưng cũng đã từng có những giấc mơ linh ứng xảy ra giống y hệt ở tương lai, cảnh vật, sự việc, những gì diễn ra 100% giống y trong mơ.
Mệnh chị Hoả Tinh. Hồi năm lớp 10, trước 1 tuần qua Sing học. Chị nằm mơ thấy mình đi đến 1 ngôi nhà.

Khi đến Sing, chị hết hồn. Ngôi nhà đấy chính xác là ngôi nhà trong giấc mơ.

Nhà này có ma. Có 1 nhỏ người Pakistan đang tắm bị ma nhập. Nó tự bóp cổ. Lúc nó tỉnh. Nó không nhớ gì hết.
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday, hodinhha79, GiauThienSu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”