Góc than

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Góc than

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

không biết ai bảo mình có 50 tỉ tiền âm đức mà giờ chưa nhận được xu nào là sao nhỉ :|
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

không biết bao giờ mới thuyết phục được ck mua 1 căn đầu tư, mình nói người nhà còn ko tin thì người ngoài tin được chắc, huhuhuhu, ngày xưa mình làm nghề in dạo với đánh máy ăn tiền, mấy cái người hay chửi mình mặc dù mồm thì chửi nhưng vẫn sang dùng dịch vụ của mình nên là mình vẫn có tiền, giờ chắc vừa chửi vừa tẩy chay quá =))
xem tarot bảo tháng 10 tháng 11 bán được 1 căn, không biết là bán cho ai 3:-O
Hình ảnh
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

ngày xưa mình bán sim thẻ, bán văn phòng phẩm, bán bảo hiểm xe cộ vài ngàn, vài chục ngàn, vài trăm k, còn có người mua giờ chuyển sang bán bds vài tỉ nhưng chưa có ma nào mua =)) mình khổ quá mà huhuhuhu.
tính bán vài căn nhà để mở siêu thị nhà sách mà nghe khó khăn v~ #-o\
giờ mỗi ngày kiếm được 5 nghìn đồng tiền lời đủ tiền ăn sáng còn lại thì chồng nuôi nên ở nhà dọn dẹp nhà cửa nấu cơm :))
Đầu trang

legendary7979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi legendary7979 »

lobangtho91 đã viết: 08:32, 13/10/22 ngày xưa mình bán sim thẻ, bán văn phòng phẩm, bán bảo hiểm xe cộ vài ngàn, vài chục ngàn, vài trăm k, còn có người mua giờ chuyển sang bán bds vài tỉ nhưng chưa có ma nào mua =)) mình khổ quá mà huhuhuhu.
giờ mỗi ngày kiếm được 5 nghìn đồng tiền lời đủ tiền ăn sáng còn lại thì chồng nuôi nên ở nhà dọn dẹp nhà cửa nấu cơm :))
thị trường bds đg có biến thì sao làm đc thì đr c thôi ráng chờ ổn định r làm là đc c ơi
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

legendary7979 đã viết: 09:36, 13/10/22
lobangtho91 đã viết: 08:32, 13/10/22 ngày xưa mình bán sim thẻ, bán văn phòng phẩm, bán bảo hiểm xe cộ vài ngàn, vài chục ngàn, vài trăm k, còn có người mua giờ chuyển sang bán bds vài tỉ nhưng chưa có ma nào mua =)) mình khổ quá mà huhuhuhu.
thị trường bds đg có biến thì sao làm đc thì đr c thôi ráng chờ ổn định r làm là đc c ơi
chỉ sợ 2-3 tháng nữa phục hồi kinh tế, các gói giải cứu doanh nghiệp bơm vào thì thôi hết mua giá đẹp, giờ đang bí mới phải giảm giá sâu, bảo ck mua cho 1 cái căn hộ đầu tư mà ko chịu nghe, mấy nữa hết chính sách lại bị mua đắt =)) khổ vô cùng cứ làm như mình xui dại người ta ấy =)) khó khăn của người này là cơ hội của người khác mà ko biết tận dụng là sao :-j
Đầu trang

DHậu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi DHậu »

lobangtho91 đã viết: 10:14, 13/10/22
chỉ sợ 2-3 tháng nữa phục hồi kinh tế, các gói giải cứu doanh nghiệp bơm vào thì thôi hết mua giá đẹp, giờ đang bí mới phải giảm giá sâu, bảo ck mua cho 1 cái căn hộ đầu tư mà ko chịu nghe, mấy nữa hết chính sách lại bị mua đắt =)) khổ vô cùng cứ làm như mình xui dại người ta ấy =)) khó khăn của người này là cơ hội của người khác mà ko biết tận dụng là sao :-j
Năm sau càng chết hơn năm nay ây , k 2-3 tháng nổi đâu , fed tăng lãi suât đến cuôi năm nay thì nhà nhà phá sản , tệ lắm cung quý 3 may ra mới ổn định.
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

DHậu đã viết: 10:59, 13/10/22
lobangtho91 đã viết: 10:14, 13/10/22

Năm sau càng chết hơn năm nay ây , k 2-3 tháng nổi đâu , fed tăng lãi suât đến cuôi năm nay thì nhà nhà phá sản , tệ lắm cung quý 3 may ra mới ổn định.
ai phá sản cứ phá chứ còn ai có tiền thì vẫn có tiền, như mình bảo phá sản nhưng là kiểu dẹp cái cũ làm cái mới chứ có phải chết sặc đâu mà lo :-<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Bà chị chưa bán được đất mà đã bị người ta bán đất cho rồi à ?

Bà có thằng em trên lyso là tôi đây mà không chịu tin tôi là dở rồi

Lý trí mạnh vào, thương trường là chiến trường đấy

Bà chị là phụ nữ nên chồng nó nhịn mấy chuyện nhỏ, chứ ngáo ngơ làm thua lỗ, nó đấm cho không trượt phát nào đâu

Thằng em này phán thì không sai
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Có ai nhớ nhân vật Khê Phong sứ giả của Ma Tôn Trùng Lâu trong tiên kiếm kỳ hiệp 3 ko nhỉ .
Khê Phong : Trăm năm cô độc, nhất niệm thành ma. Sứ giả của Ma Tôn Trùng Lâu, dưới vẻ ngoài lạnh lùng anh tuấn lại ẩn chứa một vết thương tình không cho ai biết.
Nhân vật này từng là người thường hát rất hay nhưng mặt mũi lại xấu xí. Có tình cảm với 1 cô gái và cô gái cũng vì yêu tiếng hát của chàng mà muốn gặp mặt. Tuy nhiên vì e ngại vẻ ngoài xấu xí của mình mà Khê Phong đã bán mình, đổi giọng hát tuyệt vời cho Ma Tôn Trùng lâu để đổi lấy vẻ ngoài đẹp trai trong một khoảng thời gian dài và cũng chỉ gặp cô gái đó 1 lần với vẻ ngoài đẹp đẽ đó. Cô gái đó vì thương nhớ Khê Phong đã hóa tượng và sau này gặp duyên cả 2 đã đc đoàn tụ nhưng Khê Phong cũng trở về hình dạng xấu xí.
Tập tin đính kèm
Screenshot_20221014-110756_YouTube.jpg (65.14 KiB) Đã xem 475 lần
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

thanhthanh2013 đã viết: 10:52, 14/10/22 Có ai nhớ nhân vật Khê Phong sứ giả của Ma Tôn Trùng Lâu trong tiên kiếm kỳ hiệp 3 ko nhỉ .
Khê Phong : Trăm năm cô độc, nhất niệm thành ma. Sứ giả của Ma Tôn Trùng Lâu, dưới vẻ ngoài lạnh lùng anh tuấn lại ẩn chứa một vết thương tình không cho ai biết.
Nhân vật này từng là người thường hát rất hay nhưng mặt mũi lại xấu xí. Có tình cảm với 1 cô gái và cô gái cũng vì yêu tiếng hát của chàng mà muốn gặp mặt. Tuy nhiên vì e ngại vẻ ngoài xấu xí của mình mà Khê Phong đã bán mình, đổi giọng hát tuyệt vời cho Ma Tôn Trùng lâu để đổi lấy vẻ ngoài đẹp trai trong một khoảng thời gian dài và cũng chỉ gặp cô gái đó 1 lần với vẻ ngoài đẹp đẽ đó. Cô gái đó vì thương nhớ Khê Phong đã hóa tượng và sau này gặp duyên cả 2 đã đc đoàn tụ nhưng Khê Phong cũng trở về hình dạng xấu xí.
ông này là đệ tử của ma vương à sao lại nhất niệm thành ma 😸 mình theo đạo Phật nên ko để ý tới mấy nhân vật kiểu này cho lắm, xem tarot bảo m phải làm lễ quy y chính thức thì công việc mới tốt dần lên, đang tìm chùa uy tín để xin quy y tam bảo, ko biết chùa Ba Vàng được không nhỉ 🤔
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”