Sao Thiên Không đóng cung nào thì cung đó vứt đi?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Sao Thiên Không đóng cung nào thì cung đó vứt đi?

Gửi bài gửi bởi hysshu »

phucphucphucphuc đã viết: 23:09, 16/01/18 a VietNam ơi luận giúp em với :-S :-S
phucphucphucphuc đã viết: 19:24, 16/01/18 a VietNam ơi a xem giúp em hạn thiên không năm nay với :-S đặc biệt là tháng 1 với tháng 2 ạ :D năm sau em vào đại hạn thiên không rồi :-S :-S :-S
Hình ảnh
Cung Phúc lá số này cũng khá, không xấu.
Đầu trang

HHQH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HHQH »

Nhờ các bác xem giúp lá số này có xấu quá ko ạ? Cung tài bạch có thiên không, cung phu thê thì phá quân, cung quan lộc thì triệt như vậy công danh rất kém và số nghèo đúng ko ạ?
Tập tin đính kèm
(369.51 KiB) Chưa tải về lần nào.
Đầu trang

Viên Thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Viên Thành »

các bác xem ls của bé gái nhà cháu jup ạ. cháu lo quá. bé bị sinh non 2 tuần có 2,4kg, lại bị vàng da phải nằm chăm sóc đặc biệt, lúc ra viện còn có 2,1kg. cháu học kém (học 2 năm lớp 1 rồi, đọc viết được nhưng ko biết làm toán, 2+3 cug ko làm đc. ko tự viết 1 câu văn được dù chỉ là câu ngắn), nói năng ko lưu loát, ko mạch lạc, bướng bỉnh và liều lĩnh, ko biết sợ (cháu rất yếu, gần 2 tuổi mới biết đi, và biết nói; giờ cug yếu, gầy và còi cọc dù ăn nhiều). mặc dù vậy, bé rất tình cảm và khá là tinh í (ví dụ bé rất quý người già, thấy ô b đi dưới sân lên nhà là ra dắt tay, ô b đi cầu thang xuống là chạy ra dắt, bà ốm là hỏi thăm bà đỡ chưa (việc hỏi thăm bà ốm này diễn ra lúc cháu mới hơn 3 tuổi), dù ko ai bảo...). cháu lo quá nên cug có đi xem vài nơi và họ đều nói là mệnh bé ko ổn.... cháu cảm ơn các bác ạ
bé sinh lúc 3h40 sáng ngày 3 tháng 10 năm 2014 tại Hà Nội ạ
Đầu trang

GiauThienSu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi GiauThienSu »

thatsat275 đã viết: 13:51, 15/01/18 Tôi đọc sách tử vi có nói sao Thiên Không đóng ở cung nào thì cung đó vứt đi.Ví dụ đóng ở Tử tức thì không có con,đóng ở thê thì không có vợ,đóng ở Mệnh thì dù đang quyền cao chức trọng nhưng cuối đời vẫn trắng tay.Sao thiên không tác hại mạnh nhất ở cung tứ mộ.
Có người còn nói Thiên không,kiếp sát còn tác hại hơn cả Không kiếp.
Rất mong ý kiến các chuyên gia.Tôi chân thành cảm ơn.
Mình có sao này đóng ở cung Thiên Di, mình đi ra ngoài thì thấy cũng hay gặp được nhiều điều hay ho, may mắn, mình nghĩ sao nào trong tử vi cũng có tác dụng của nó, nếu nói sao Thiên Không đóng ở cung nào thì cung đó vứt đi nghe có vẻ không ổn và thuyết phục cho lắm.
Đầu trang

Trongkhanhhp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trongkhanhhp »

Vào hạn thiên không có hoá lộc, chính tinh thái dương sáng thái âm sáng hội chiếu thì có được gọi là phản cách ko ạ?
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Trongkhanhhp đã viết: 14:03, 30/09/22 Vào hạn thiên không có hoá lộc, chính tinh thái dương sáng thái âm sáng hội chiếu thì có được gọi là phản cách ko ạ?
Thiên Không phải đi cùng sát tinh hãm mới đáng ngại.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Trongkhanhhp đã viết: 14:03, 30/09/22 Vào hạn thiên không có hoá lộc, chính tinh thái dương sáng thái âm sáng hội chiếu thì có được gọi là phản cách ko ạ?
Em có lá số đăng xem thử
Đầu trang

Quynh112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Quynh112 »

hysshu đã viết: 22:45, 11/10/22
Em có lá số đăng xem thử
- Anh ơi cho em hỏi vây thiên không đi cùng thiên giải là giải trừ tai ách đúng phải không , hội thêm hoa tinh da la ở mệnh gặp triệt thì có đỡ dc k hay xấu thêm.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Quynh112 đã viết: 17:02, 12/10/22
Em có lá số đăng xem thử
- Anh ơi cho em hỏi vây thiên không đi cùng thiên giải là giải trừ tai ách đúng phải không , hội thêm hoa tinh da la ở mệnh gặp triệt thì có đỡ dc k hay xấu thêm.
Phải có lá số cụ thể mới đánh giá rõ đc.
Được cảm ơn bởi: Quynh112
Đầu trang

Quynh112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Quynh112 »

hysshu đã viết: 22:26, 12/10/22
Quynh112 đã viết: 17:02, 12/10/22

Em có lá số đăng xem thử
Phải có lá số cụ thể mới đánh giá rõ đc.
Dạ đây anh , thiên không ngộ triệt + thiên giải
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”