Liêm Tướng tại Ngọ, Tử phủ triều viên cách

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Liêm Tướng tại Ngọ, Tử phủ triều viên cách

Gửi bài gửi bởi hysshu »

leduc2903 đã viết: 10:58, 03/09/21
hysshu đã viết: 10:46, 03/09/21
leduc2903 đã viết: 10:32, 03/09/21

Chào bạn hyshu,
1/Năm 2015 mình gặp rất nhiều thị phi trở ngại, nhưng có quý nhân trợ giúp nên đến cuối năm mọi việc yên ổn thậm chí mình có tin vui về công việc. Tình cảm thì gặp nhiều thị phi đi đến việc kết thúc một mối qun hệ lâu dài (điều nầy đến giờ mình vẫn cảm thấy rất buồn).
2/Đại vận 12-21 theo mình thấy trở ngại chủ yếu là ở chuyện học hành thi cử thui (trở ngại nhỏ, nhưng số mình may mắn nên vượt qua). từ lúc bắt đầu học đại học thì thị phi, trở ngại rất nhiều...mà mình nói bạn nghe số mình luôn "hốt cú chót". Tức là không bao giờ mình đi đầu được, dù có đi đầu có thuận lợi mấy cũng ko thành công, phải đợi tới gần hết thì lại vượt qua (dù là khó cỡ nào). nhiều lúc mình thấy giống như số phận...mục tiêu nào mình cũng đạt nhưng là ở lúc cuối cùng. The Last One
Cảm ơn bạn. Năm 2015 sức khỏe của bạn có tốt không? Năm đó có bị tai nạn ngã xe không?
Hình như ko có bạn, mà mình nhớ có quẹt xe nhẹ nhẹ. Mình ko có bị thương. Chỉ có chiếc xe trầy chút hà.
Bạn hiện tại đang ở vận Thái Tuế ( từ 32 tới 41 tuổi) vận này Thái âm Hóa Lộc, tứ linh, Khôi Việt Quyền song hao, vận này về tổng thể theo mình là vận khá tốt, mưu sự toại ý, có nhiều quý nhân và có cơ hội tốt.
Đầu trang

leduc2903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leduc2903 »

hysshu đã viết: 11:03, 03/09/21
leduc2903 đã viết: 10:58, 03/09/21
hysshu đã viết: 10:46, 03/09/21

Cảm ơn bạn. Năm 2015 sức khỏe của bạn có tốt không? Năm đó có bị tai nạn ngã xe không?
Hình như ko có bạn, mà mình nhớ có quẹt xe nhẹ nhẹ. Mình ko có bị thương. Chỉ có chiếc xe trầy chút hà.
Bạn hiện tại đang ở vận Thái Tuế ( từ 32 tới 41 tuổi) vận này Thái âm Hóa Lộc, tứ linh, Khôi Việt Quyền song hao, vận này về tổng thể theo mình là vận khá tốt, mưu sự toại ý, có nhiều quý nhân và có cơ hội tốt.
Ah. Vì mình thấy mệnh mình bị Hình kị giáp ấn nên mình muốn hỏi là mình có bị liên quan đến tù ngục hay ko vì hình kỵ giáp ấn hay liên quan đến việc đó. Số mình đại vận 32-42 là tốt nhất nhưng 42-52 giảm dần. 52-62 chỉ còn danh ko còn lợi. Qua 62 phải nghèo mới mong sống lâu. Nên việc mình quan tâm nhất chính là thế hình kị giáp ấn nầy như thế nào? Mong bạn chia sẻ.
Đầu trang

leduc2903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bạn có thể giúp mình nói thêm về cách cục " Hình Kị giáp ấn " không ạ. Vì lá số nầy mình thấy hóa kị giáp mệnh, thiên hình thủ mệnh nên ko biết thế nào? lại thêm Kình Đà giáp mệnh nên mình thấy đây là người cao số.
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Giờ mới gặp LT )). Liêm Tướng chả có gì ngoài năng lực thực sự trong người mà . Ngán gì nghèo khổ , tù đày đâu a )). Chỉ sợ bệnh tật quấn thân thành người vô dụng thôi chứ .
Cho hỏi a gặp vợ làm sao ạ , tò mò cung thê với em địa kiếp này quá ạ . Không biết có phải duyên nợ kiếp trước hok ? .
Đầu trang

leduc2903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

PhươngLe đã viết: 14:59, 05/10/22 Giờ mới gặp LT )). Liêm Tướng chả có gì ngoài năng lực thực sự trong người mà . Ngán gì nghèo khổ , tù đày đâu a )). Chỉ sợ bệnh tật quấn thân thành người vô dụng thôi chứ .
Cho hỏi a gặp vợ làm sao ạ , tò mò cung thê với em địa kiếp này quá ạ . Không biết có phải duyên nợ kiếp trước hok ? .
Ah anh thấy cũng giống duyên nợ. Vì lá số nầy có đào hồng ở thiên di. " Đào hồng len lỏi vào hàng thiên di " nên lá số nầy có thể đi xa gặp nhau mà nên duyên chồng vợ.
Người sỡ hữu lá số nầy cũng giống như vậy.
Lá số nầy có cung tật ách tương đối tốt, cung Phúc tương đối ổn nên anh nghĩ, khi gặp tai họa sẽ có cứu giải, gặp bệnh tật có thầy thuốc chữa.
Lá số nầy anh quan tâm cung Mệnh nhiều nhất vì vừa có Kình Đà giáp, vừa có thiên hình tọa thủ mệnh, thêm địa không tác hại. nên anh cho là phải quan tâm việc Hình trượng của người nầy.
Được cảm ơn bởi: PhươngLe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”