Có thể nữ tướng mặt xấu nhưng lá số thuận lợi không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
maihoangha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có thể nữ tướng mặt xấu nhưng lá số thuận lợi không?

Gửi bài gửi bởi maihoangha »

Chào các bác, em là nữ, mặt vuông, cằm bị lưỡi cày nhẹ, sống mũi tẹt, cánh mũi bè, trán cao rộng. Dù vậy thì hoà hợp lại dung mạo em cũng ko tới nỗi nào cộng thêm biết chải chuốt nên e k bị cản trở về ngoại hình. Tuy vậy, khi đi xem tướng em hay được nói là tướng ko đẹp, sau này phải khó khăn tự lực. Em từ bé tới lớn cũng khá đầy đủ, chưa nếm mùi khổ đau là gì. Em muốn gì thì cũng kha khá nỗ lực phấn đấu là trộm vía đạt được. Em 2k2, thu nhập khá, quan hệ tình cảm bạn bè tốt, quan hệ gia đình tốt lên khi em tách ra ở xa. Em ko biết do em lạc quan yêu đời hay số em xấu thật, xin nhờ các cao nhân luận giúp lá số em ạ, em cám ơn nhiều ạ ;;) ;;) :’D
950F86FD-C3F5-44C2-AAB6-442EFC80F5FD.jpeg (325.49 KiB) Đã xem 307 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Có thể nữ tướng mặt xấu nhưng lá số thuận lợi không?

Gửi bài gửi bởi begauhn »

maihoangha đã viết: 17:02, 29/11/22 Chào các bác, em là nữ, mặt vuông, cằm bị lưỡi cày nhẹ, sống mũi tẹt, cánh mũi bè, trán cao rộng. Dù vậy thì hoà hợp lại dung mạo em cũng ko tới nỗi nào cộng thêm biết chải chuốt nên e k bị cản trở về ngoại hình. Tuy vậy, khi đi xem tướng em hay được nói là tướng ko đẹp, sau này phải khó khăn tự lực. Em từ bé tới lớn cũng khá đầy đủ, chưa nếm mùi khổ đau là gì. Em muốn gì thì cũng kha khá nỗ lực phấn đấu là trộm vía đạt được. Em 2k2, thu nhập khá, quan hệ tình cảm bạn bè tốt, quan hệ gia đình tốt lên khi em tách ra ở xa. Em ko biết do em lạc quan yêu đời hay số em xấu thật, xin nhờ các cao nhân luận giúp lá số em ạ, em cám ơn nhiều ạ ;;) ;;) :’D
Thất sát triều đẩu ko may dính Tang môn địa kiếp quả là điều đáng tiếc .
Thực lực và nghị lực của bạn ko tệ , hoàn cảnh nó hơi có phần trái ý , lá số này thuộc diện thiện ác phân tranh , tưởng xấu mà chưa chắc xấu , tưởng tốt nhưng cũng chưa chắc tốt , mang xu hướng đi xa , xuất ngoại , sau di chuyển nhiều , nhưng cũng ko hẳn là như vậy .
Thành ra đến tận sau này , chủ nhân lá số cũng ko biết mình nên cười hay nên khóc , đây là thế cục để cung tinh thần và tật nhảy vào cắt đứt cái mơ hồ mà xưng đế , giống sự xuất hiên của quang trung trong giai đoạn trịnh nguyễn phân tranh .
Có 1 số cung cần tu nếu muốn mở linh lực cung thần .
Đầu trang

maihoangha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi maihoangha »

Em cám ơn bác. Lá số trái ý như vậy nó sẽ ảnh hưởng vào cuộc sống em như nào vậy ạ? 1 số cung cần tu bác có nói tới là gì vậy ạ?
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

maihoangha đã viết: 17:02, 29/11/22 Chào các bác, em là nữ, mặt vuông, cằm bị lưỡi cày nhẹ, sống mũi tẹt, cánh mũi bè, trán cao rộng. Dù vậy thì hoà hợp lại dung mạo em cũng ko tới nỗi nào cộng thêm biết chải chuốt nên e k bị cản trở về ngoại hình. Tuy vậy, khi đi xem tướng em hay được nói là tướng ko đẹp, sau này phải khó khăn tự lực. Em từ bé tới lớn cũng khá đầy đủ, chưa nếm mùi khổ đau là gì. Em muốn gì thì cũng kha khá nỗ lực phấn đấu là trộm vía đạt được. Em 2k2, thu nhập khá, quan hệ tình cảm bạn bè tốt, quan hệ gia đình tốt lên khi em tách ra ở xa. Em ko biết do em lạc quan yêu đời hay số em xấu thật, xin nhờ các cao nhân luận giúp lá số em ạ, em cám ơn nhiều ạ ;;) ;;) :’D
số xuất ngoại, hoặc ly hương thoái tổ, lập nghiệp nơi xa quê hương lớn lên :))

mệnh thái âm song lộc, cung tài lộc tồn , là số giàu nhé :)) :))

giàu như thế nào thì phải nhờ vận

24-34 ; 44-54 phát tài lớn
Đầu trang

ThichNgheNhac789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThichNgheNhac789 »

đi thẫm mỹ đi bạn , tiêm filler botox , sửa mũi , phun cắt môi , độn cằm , cắt nọng , đủ thứ công nghệ tiên tiến ,
thời buổi giờ ngoại hình tốt sẽ mang lại nhiều lợi thế , cơ hội rất nhiều
còn tự lực thì vẫn cứ tự lực tiếp tục , thậm chí tự lực hơn nữa càng tốt
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”