Công việc và tình duyên lận đận, nhờ các anh chị trong diễn đàn xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
AKIGAWA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Công việc và tình duyên lận đận, nhờ các anh chị trong diễn đàn xem giúp

Gửi bài gửi bởi AKIGAWA »

Dokhoavan đã viết: 15:53, 25/11/22
AKIGAWA đã viết: 14:08, 25/11/22
Dokhoavan đã viết: 10:40, 25/11/22

Hợp làm bang chủ em! Em làm chủ tiệm cầm đồ à?

Đây mới là lá số em copy nhầm link. Còn dưới này là lá số đúng của em ạ. Nhờ anh xem giúp em với
Số này gọi là cách "Vô tình cắm liễu, liễu xanh um!" Số này phát đạt nhờ vào việc tìm ra nguồn tiền tài mới, hoạnh phát. Em có thể làm nhiều nghề, kiêm nghề kiêm chức vụ để thêm thu nhập. Không nên chỉ làm một công việc hưởng lương. Ví dụ vừa làm công ty vừa kd thương mại điện tử; hoặc mùa World Cup thấy gần nhà có bãi đất trống bỏ cái TV ra bán bia lạc kiếm thêm thu nhập, etc! :))
Vậy đó là sau 30 tuổi đúng không ?
Vì hiện tại em chưa thấy gì hết hoặc có thể do hoạch phát nên đến lúc qua cơn phát lên thì lại đi xuống rồi phải bắt đầu lại. Như thế thì hơi vất anh nhỉ.
Em có thể kiếm tiền nhờ bằng cấp không hay là tự kinh doanh?
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

AKIGAWA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

taolao đã viết: 14:26, 25/11/22
Dokhoavan đã viết: 10:40, 25/11/22

Hợp làm bang chủ em! Em làm chủ tiệm cầm đồ à?

Đây mới là lá số em copy nhầm link. Còn dưới này là lá số đúng của em ạ. Nhờ anh xem giúp em với
Đã thất tình mấy lấn rồi,năm nay có buồn về chuyện tình cảm ko
Anh hỏi thế chắc là do tham lang hóa kỵ và tuần ở mệnh em phải không? Em thấy bảo cách này xấu lắm đúng không?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

AKIGAWA đã viết: 16:09, 25/11/22

Số này gọi là cách "Vô tình cắm liễu, liễu xanh um!" Số này phát đạt nhờ vào việc tìm ra nguồn tiền tài mới, hoạnh phát. Em có thể làm nhiều nghề, kiêm nghề kiêm chức vụ để thêm thu nhập. Không nên chỉ làm một công việc hưởng lương. Ví dụ vừa làm công ty vừa kd thương mại điện tử; hoặc mùa World Cup thấy gần nhà có bãi đất trống bỏ cái TV ra bán bia lạc kiếm thêm thu nhập, etc! :))
Vì hiện tại em chưa thấy gì hết hoặc có thể do hoạch phát nên đến lúc qua cơn phát lên thì lại đi xuống rồi phải bắt đầu lại. Như thế thì hơi vất anh nhỉ.
Phá quân cư Tài có tính chất phá tán trước, phát đạt sau nên khi phát thì cũng đã trãi qua gian nan vất vả và cũng phải tầm trung tuổi em ạ!
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

AKIGAWA đã viết: 15:26, 25/11/22
taolao đã viết: 14:43, 25/11/22
AKIGAWA đã viết: 14:29, 25/11/22

Năm nay em chỉ có chuyển việc mấy lần thôi. Còn chuyện tình cảm thì em cũng hay bị cắm sừng lắm nên cũng ko nhớ là mấy lần nữa
Anh xem lá số em có gì cần chú ý không ạ. Thấy nhiều người khen là lá số của em thì các chính tinh miếu vượng nên không sợ đói nghèo ạ
Chú ý về đường tình duyên,hôn nhân luôn luôn lận đận trắc trở vì có thể 2 đời chồng nhưng a nghĩ e vẫn tìm được hạnh phúc cho chính mình,công việc e cũng là người thăng trầm,e làm công việc liên quan tới kinh tế đúng không,e là người có thể làm được việc lớn nhưng phải tầm sau 30 tuổi trở lên,tuổi càng nhiều càng làm được việc lớn,lá số này không có triệt cung phúc đức thì phúc đẹp,dòng họ lớn phú quý

Hiện tại, em học ngoại ngữ làm dịch về công nghệ thông tin nhưng mới nghỉ chờ xin việc nhưng mà công việc em đang hướng đến không liên quan kinh tế, chỉ có điều em cũng học cao học về kinh tế ( quản trị kinh doanh)
Em muốn hỏi với lá số này em có thể kinh doanh đc ko?
Nếu làm cơ quan cố định thì có ổn định không? Vì nơi làm việc em cũng hay bị hại và nói xấu lắm ạ.
Phúc triệt=>em muốn hỏi là họ hàng với nhà em hay nhà chồng em sau này thế ạ?
Chồng sau này hiền hay là người ghê ghớm? Vì em thấy mọi người bảo tử phủ là người hiền , nhưng bộ không kiếp thiên hình thì hơi khó tính đấy ạ
e lên quay lại với kinh tế,bây giờ đi làm để kiếm tiền lo cho bản thân và tìm kiếm kinh nghiệm cũng như tích luỹ kiến thức,còn giờ kinh doanh cũng chỉ kiếm tiền trang trải thôi ,sao tham lang tại mệnh thì phải có tuổi thật nhiều mới tốt được tầm từ 40 trờ lên lúc đó chồng con đuề huề rồi,cung phúc đức của lá số của e đó,thiên hình chỉ sự trắc trở trong yêu đương,địa không cũng thể hiện về hôn nhân ko được tốt nhưng ở đây có tử vi thiên phủ nó làm giảm đi và là,m cho cung phu của mình đỡ xấu. Bây giờ nhất là đối với đất nước mình thì đang trong giai đoạn phát triển nên ai cũng muốn làm giàu nhất là lớp trẻ,cứ nhìn quanh thấy bạn bè hoặc ai đó giàu có thì lại ham nhưng ko hiểu được mỗi người nó có vận có thời có tài của họ,số e phải từ trung vận trở đi
Được cảm ơn bởi: Vịt Béo
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

Tử vi nó rất nhiều sao tạo ra rất nhiều cách cục,hàng năm nó lại có các sao lưu nữa nên xem không phải là dễ và đặc biệt muốn xem được tử vi tốt phải xem được cái thời của lá số,thời điểm nào sao nào sẽ phát huy tác dụng của nó,vậy lên tử vi nó mới khó,còn xem chung chung thì chỉ gọi là biết thôi nên tại sao có người họ xem rất giỏi vì khi nhìn vào lá số họ biết được thời thế và vận của người nào đó,cũng có người xem được đúng cái này nhưng lại không đúng được cái khác nên trên mạng có rất nhiều người kêu e đã từng xem 1 người cũng được gọi là giỏi tử vi nổi tiếng trên mạng mà vẫn có gì đó không đúng lắm vì đôi khi họ nói đúng những thứ đúng mà các sao và cách cục ở thời điểm đó nó rõ ràng,thứ 2 họ có kinh nghiệm về vấn đề đó hoặc dùng linh cảm cao hứng lên phán đúng. Nói chung muốn xem được tử vi tốt phải có linh cảm giác quan tốt,kiến thức tử vi nắm được và kinh nghiệm xem cũng như kinh nghiệm sống rất nhiều
Đầu trang

AKIGAWA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dokhoavan đã viết: 17:25, 25/11/22
AKIGAWA đã viết: 16:09, 25/11/22

Phá quân cư Tài có tính chất phá tán trước, phát đạt sau nên khi phát thì cũng đã trãi qua gian nan vất vả và cũng phải tầm trung tuổi em ạ!
Vâng thế là em biết tài vận của mình rồi. Thế bao giờ em có cung lập gia đình ạ , chồng sau là người như thế nào?
Năm nay em hơi đen ạ. Từ đầu năm đến giờ làm ít tiêu nhiều. Năm sau em có thể kiếm việc tốt không? Có lập gia đình được không ? Vì năm sau em có lưu đại hạn và đại hạn trùng nhau lại có thiên hỷ đào hồng đó ạ.
Nhờ anh có thể cho em một chút lời khuyên ^^
Đầu trang

AKIGAWA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”