Góc than

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Góc than

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

cv111 đã viết: 16:36, 19/11/22
Rainbowlight đã viết: 10:05, 19/11/22
cv111 đã viết: 17:33, 18/11/22

ô lấy chồng rồi à, hay đấy >:D<
anh có mở sàn đâu =)) anh coi xe hộ mấy thằn em thôi mà =))
Lá số bác Trình tony 2 năm nữa có hạn hỷ mạnh, lấy người như em sieunhanmeo 93 hoặc chị nhuoclinh 87, vân cloud 89 là hợp nhé, chúc bác sớm thoát ế :-h
vân chưa lấy chồng à =)) ôi.
anh còn chưa lấy được vợ mà cười chị ấy, cười người hôm trước hôm sau người cười ;))
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

đùa chứ mình đổi việc sang bds mấy tháng nay rồi mà bọn nó vẫn ko buông tha cho mình vẫn cố tình gây gổ chỉ trích, giờ chắc chỉ còn nước đi nước ngoài cho yên ổn thôi, anh Hà ko cho m cái chân quản lý cho thuê lương tháng 30m-50m thì mình đi xkld sang Nhật trồng rau quả nhà kính 5 năm là cũng đủ tiền xây nhà rồi, tiền tiết kiệm 100-150tr là cũng đủ chi phí để sang Nhật làm nông nghiệp rồi =)) đi thôi chứ ở cái xứ này chúng nó thoá mạ ghê quá éo ở nổi kinh bỏ mie đi được, kinh tởm luôn, năm 2013-2014 hồi mới ra trường mình cũng định đi mà nghĩ nào lại thôi giờ đi vẫn kịp vì mới 31t chưa quá già để bị cấm đi =))
Ngày xưa mới ra trường m cũng cố bám ở hn để khỏi về cái xứ chó sủa đấy mà cuối cùng bị ép về, mụ hàng xóm còn bơm với mẹ m” nhà bà 1 đứa đi xa rồi thì 1 đứa phải lôi về gần chứ’ cuối cùng mình là nạn nhân, bao năm không thoát nổi cái nhà đấy, khổ vô cùng, ko biết bao giờ mới có nhà riêng, giờ chỉ còn nước bỏ xứ mà đi thôi, kinh khủng lắm rồi [-O< Ở nhà trọ vẫn ko an toàn phải là nhà của mình thì ko ai làm gì được, chó đến đập vỡ mõm đuổi đi, huhuhu
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

cv111 đã viết: 16:36, 19/11/22
Rainbowlight đã viết: 10:05, 19/11/22
cv111 đã viết: 17:33, 18/11/22

ô lấy chồng rồi à, hay đấy >:D<
anh có mở sàn đâu =)) anh coi xe hộ mấy thằn em thôi mà =))
Lá số bác Trình tony 2 năm nữa có hạn hỷ mạnh, lấy người như em sieunhanmeo 93 hoặc chị nhuoclinh 87, vân cloud 89 là hợp nhé, chúc bác sớm thoát ế :-h
vân chưa lấy chồng à =)) ôi.
ck m kể từ khi bỏ cái thói xấu hay đi chê bai con này con kia, vợ thằng này vợ thằng kia thì giờ đã được lên chức, đúng kiểu thay tâm đổi tướng, tâm tính tốt thì vận cũng tốt lên :)) thiết nghĩ bác Trình cũng nên bớt tính xấu đi chê bai phụ nữ thì có khi lại lấy được vợ tốt đấy, nói chung là lãnh đạo thì ko nên tủn mụn lặt vặt vớ vẩn ba cái chuyện đàn bà, thì mới có thể thăng tiến ngày càng cao :-?
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

không kiếm được một cái xu sứt nào, toàn thấy hao tiền đi chứ ko thấy tiền về là sao :-<
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

không biết bao giờ mới có nhà riêng để ở huhuhu [-O<
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Em không biết bao giờ mới hết bị quản đây
😞😞😞😞😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭
Ngày mới vui vẻ chị
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Enjoyeveryday đã viết: 09:50, 28/11/22 Em không biết bao giờ mới hết bị quản đây
Ngày mới vui vẻ chị
chán lắm ko biết bao giờ mới xây được cái nhà, giờ còn chưa mua đất thì bao giờ mới xây :-< mình chỉ cần có cái nhà ở tử tế thuộc sở hữu của mình là ổn chứ ko cần phải nhiều tiền hay giàu có gì lớn, xong nhà cửa rồi thì làm gì thì làm, an cư mới lập nghiệp, nhà còn chưa có thì nghĩ gì xa xôi
Sửa lần cuối bởi Rainbowlight vào lúc 10:02, 28/11/22 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Rainbowlight đã viết: 09:57, 28/11/22
Enjoyeveryday đã viết: 09:50, 28/11/22 Em không biết bao giờ mới hết bị quản đây
Ngày mới vui vẻ chị
chán lắm ko biết bao giờ mới xây được cái nhà, giờ còn chưa mua đất thì bao giờ mới xây :-<
Người tính không bằng trời tính.
Cứ cố gắng đi chị thời tới là tới.
Em chỉ mong không bệnh thôi
Tiệm cũng có người cho, nhà cũng có người cho, nói chung em được dọn sẵn hết.
Có những chuyện chị không tin nổi nhưng đều có sắp xếp hết rồi.
Cứ sống tốt.
Em chúc chị may mắn.
Em Chưa có trai 😑
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

cv111 đã viết: 19:34, 17/11/22
quách xảo què đã viết: 19:27, 17/11/22
Hồi đó m inbox riêng anh xem thì phải, chứ không hẳn là xem ngoài chatbox bên tuvivietnam, à quên hồi đó xem qua fb cho m thì phải.

Không biết còn cao nhân nào xem đúng sự việc cho m không, mày cảm ơn họ luôn đi, dù sao xem và nói ra cái chuyện m đi tù cũng là 1 cái gì đó chẳng hay ho gì.

Thôi ra tù rồi, qua như qua 1 cửa ái, mua ít lá bưởi và tắm đi, rồi băt đầu khởi đầu mới.

Chúc m vạn sự thuận lợi. >:D< >:D< >:D<
uk, hôm đó xem inbox, em nhớ thế.

có anh bon sai bảo cẩn thận giấy tờ thôi chứ mỗi anh bảo dính pluat =))

Dù sao giờ cũng bắt đầu lại, lời nói cũng bé nhỏ, thôi để năm sau, em bay ra mời anh ấy nhậu =))

Giờ anh on thì chắc ở vn rồi, cơm ngon anh.
>:D<

ps: mềnh là mềnh xác định là anh què rất giỏi nhé, cũng hem có lấy tìn đâu các bạn. =P~
Thầy Trình Tony Khải định mở sàn T+1 để cạnh tranh với mấy sàn T+2 lâu năm gạo cội à ;)), vậy cũng tốt cố gắng làm ăn uy tín 20 năm sau có chỗ để m xin việc cho thằng cò vào đấy làm :)), giờ m chỉ tin những tổ chức nào trên 20 năm hoạt động thôi chứ mấy tổ chức vài ba năm lại sập thì chán lắm, để còn an tâm mà gắn bó lâu dài
Lá này hợp quản lý quỹ, thuê nó vào làm giám đốc trả lương vài ngàn 1 tháng là được rầu
Hình ảnh
Cung phụ mẫu lại tốt, thuê nó thì chỉ có lợi cho chủ tịt 😹
Đầu trang

Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Lavender91 đã viết: 22:06, 01/12/22
cv111 đã viết: 19:34, 17/11/22
quách xảo què đã viết: 19:27, 17/11/22
Hồi đó m inbox riêng anh xem thì phải, chứ không hẳn là xem ngoài chatbox bên tuvivietnam, à quên hồi đó xem qua fb cho m thì phải.

Không biết còn cao nhân nào xem đúng sự việc cho m không, mày cảm ơn họ luôn đi, dù sao xem và nói ra cái chuyện m đi tù cũng là 1 cái gì đó chẳng hay ho gì.

Thôi ra tù rồi, qua như qua 1 cửa ái, mua ít lá bưởi và tắm đi, rồi băt đầu khởi đầu mới.

Chúc m vạn sự thuận lợi. >:D< >:D< >:D<
uk, hôm đó xem inbox, em nhớ thế.

có anh bon sai bảo cẩn thận giấy tờ thôi chứ mỗi anh bảo dính pluat =))

Dù sao giờ cũng bắt đầu lại, lời nói cũng bé nhỏ, thôi để năm sau, em bay ra mời anh ấy nhậu =))

Giờ anh on thì chắc ở vn rồi, cơm ngon anh.
>:D<

ps: mềnh là mềnh xác định là anh què rất giỏi nhé, cũng hem có lấy tìn đâu các bạn. =P~
Thầy Trình Tony Khải định mở sàn T+1 để cạnh tranh với mấy sàn T+2 lâu năm gạo cội à ;)), vậy cũng tốt cố gắng làm ăn uy tín 20 năm sau có chỗ để m xin việc cho thằng cò vào đấy làm :)), giờ m chỉ tin những tổ chức nào trên 20 năm hoạt động thôi chứ mấy tổ chức vài ba năm lại sập thì chán lắm, để còn an tâm mà gắn bó lâu dài
Lá này hợp quản lý quỹ, thuê nó vào làm giám đốc trả lương vài ngàn 1 tháng là được rầu
Hình ảnh
Cung phụ mẫu lại tốt, thuê nó thì chỉ có lợi cho chủ tịt 😹
lợi thế về thời gian, đội ngũ cskh có năng lực healer, toàn dân sẽ chạy đến với bác ngay thôi, cs đã quá mệt mỏi đến nghe nv hạnh hoẹ cộc cằn thì có mà say goodbye not see you again :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”