Có trường hợp đặc biệt lá số dương nữ nhưng tính theo dương nam không? Không phải LES nha

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
Csy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có trường hợp đặc biệt lá số dương nữ nhưng tính theo dương nam không? Không phải LES nha

Gửi bài gửi bởi Csy »

Cụ thể là em làm mệnh nữ ( âm dương nghịch lý), nhưng có lần em bấm nhầm lá số em từ mệnh nữ thành mệnh nam nghĩa là lá số tính thành “âm dương thuận lý” ( theo chiều kim đồng hồ) thì lá số hiện ra đúng với những gì em đang trải qua trong những đại vận liên quan chính xác trong những cung đó.

Mình là nữ 100% là mê nam, nhưng không biết sao xưa kia les thấy mình là thích mình nhiều lắm.

Thì không biết là có phải là do cách phủ tướng triều Viên nhưng do mệnh (thân đồng cung) bị triệt tại cung mùi, cung hợi bị tuần nên “âm dương nghịch lý” đổi ngược lại thành “âm dương thuận lý”.

Nhưng trong lá số tính theo mệnh nữ thì có nói “ số này là số này là nữ nhưng sau sẽ đoạt trưởng” nên có phải là tính cách cuộc ngược lại phải không?
Đầu trang

Csy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có trường hợp đặc biệt lá số dương nữ nhưng tính theo dương nam không? Không phải LES nha

Gửi bài gửi bởi Csy »

Mới đây mình cũng bước vào đại vận 33 được 1 năm rồi là Gặp các sự việc liên quan về điền trạch liền và đến hiện tại vẫn đang liên quan => đại vận Cung cung điền Trạch ( theo âm dương thuận lý).
- Nếu theo âm dương nghịch lý thì đại vận 33 là cung tử tức, đại vận sẽ liên quan tử tức nó là chưa thấy gì liên quan đến.

Nên có khi nào bị phá cách nên cuộc đời mệnh nữ lại đảo ngược thăng trầm như mệnh nam không?

Đây là nghiệm lý nhưng sự việc đã trải qua
Đầu trang

Tuvilyso111
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có trường hợp đặc biệt lá số dương nữ nhưng tính theo dương nam không? Không phải LES nha

Gửi bài gửi bởi Tuvilyso111 »

Em nghĩ sẽ không đổi được đâu, nếu như vậy tất cả các sách và tài liệu về tử vi xưa giờ đều sẽ sai hết, và sẽ có nhiều người bị đổi như Vậy
Đầu trang

Tuvilyso111
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tuvilyso111 »

Còn đoạt trưởng thì có thể chị sẽ gánh vắc gia đình ,hoặc có tiếng nói trong gia đình thời bây giờ nữ giỏi lắm
Được cảm ơn bởi: Csy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”