Góc than

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Góc than

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

đã có cái xu sứt nào đâu mà bọn nó cứ tưởng mình giàu mà GATO, nhìn lá số bảo giàu thế thì dễ quá chả phải làm gì cũng giàu :))
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

cv111 đã viết: 16:19, 18/11/22
lobangtho91 đã viết: 15:53, 18/11/22
anh nói cái j vậy chả hiểu j, em ko biết Huy là ai em chỉ nhớ có anh Trình toly 85 dân tài chính j j mấy năm trước ế vợ :-?
Lấy chồng chưa lộ :-? Quên anh huy rồi à =)) mịa, anh quên pass fb và mail nên ếch vào fb cũ dc =))
Anh phải hỏi là em có biết Shark Hưng ko, biết shark Liên ko, biết đại gia công nghệ Cao Toàn Mỹ với sản phẩm zalo nổi đình nổi đám ko, hoặc là biết ca sĩ Ngô Kiến Huy ko, thì em sẽ trả lời là em có biết trên báo chí, chứ hỏi thế kia thì đúng là bó tay ko biết trả lời sao [-( :-?? :-??
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Không biết bao giờ mới thoát cảnh chồng nuôi báo cô, ko làm ra được xu sứt nào, rao vạc cổ mà ko ai mua nhà, ck suốt ngày khoe đối tác trăm tỉ nghìn tỉ mà ko bảo họ mua hộ cho vk một căn chung cư lấy chỉ tiêu, chứ sắp hết 6 tháng đào tạo rồi mà ko ra số lại bị hoàn tiền học phí nhọc lắm, toàn đầu voi đuôi chuột, nổ rõ to xong xịt :( 😩
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Polyrhythm đã viết: 10:22, 15/07/22 Bao lâu rồi mình chưa nghe lại bài này nhỉ?

Ngày bé, mình nghĩ, lấy vợ, đẻ con, đền ơn cha mẹ và đạt đc sự độc lập tài chính thì sẽ an yên, sẽ đc làm những gì mình thích.
Cơ mà, đạt đc điều đó hàng chục năm rồi mới biết rằng tiền chỉ là điều kiện cần. Ko đủ.

Haizz. Người trong giang hồ, thân bất do kỷ.
Cuộc đời mình sao cứ hết cao trào này đến thử thách khác.
Như 1 bản nhạc thiếu nốt lặng đen :(

https://m.youtube.com/watch?v=tvEaV5AImos
lâu không được anh Hà xem số nay nhờ anh Hà xem giùm em công việc tài chính tới đây thế nào với, nhà chưa xây, đất chưa bán được cứ giậm chân tại chỗ từ đầu năm đến giờ thấy chán quá, huhuhu, em cảm ơn anh Ha nhiều ạ!
Hình ảnhlasotuvi/2023/QVL2CJGC.jpg
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

mình thì mình cũng muốn có công việc ổn định sáng cắp cặp đi tối xách cặp về, nhưng số phận xô đẩy sang cái nghề bất động sản này để trả nợ cung Điền :-B nghề chọn người rồi phải chấp nhận thôi, hi vọng thu được nhiều thành quả từ cái công việc này chứ không thì chán lắm 8->
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

tất cả những lô đất từng có liên quan đến mình đều đã được m vẽ phác thảo thiết kế nhà ở mà đến giờ m vẫn chưa xây nhà, nghĩ nó chán, ko biết bao giờ mới manifest 😹
luật hấp dẫn đi kèm với luật nhân quả, mấy năm qua nghiệp hành trả nợ bờm đầu rồi mà vẫn chưa thấy thành tựu :-<
chưa xây nhà đã lắm tai ương ốm đau khổ sở rồi mong là giải hết nạn để sau xây đỡ tèo.
mà còn ko rõ là bao giờ thì xây ...
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

mình đang muốn bán chồng với giá 2 tỉ việt nam đồng, chị em nào cần tìm mẫu người cung Phu Cự Nhật không kiếp thì có thể tham khảo. Lý do chính là bí tiền phải bán để mua nhà cho các con ở chứ không hẳn vì lý do mẫu thuẫn quá gay gắt ( ko lại bảo mình bán của ôi thiu hỏng) mại dô mại dô :-j
Hình ảnh
Hàng sản xuất 1986 trong 1 gia đình công chức thuần tuý ở nông thôn trung du bắc bộ, có 1 anh trai, 2 anh em đều công tác trong nhà nước, đã ổn định công việc mặc dù chưa có nhà riêng, lương ko cao nhưng lậu thì cũng có, đã có 2 con 1 trai 1 gái nhưng an tâm là sau khi ly hôn thì không được nuôi con nên là không vướng bận gì hết, không lo chuyện mẹ kế con chồng, ngoài sỏi thận ra thì không có bệnh tật gì đáng kể, mồm hay cự cãi nói lời khó nghe gây tăng xông cho đối phương, ai chấp nhận được coi như chó sủa ngang tai thì có thể tham khảo. Còn lý do thanh lý với giá 2 tỉ là do mình giờ có tuổi sức khoẻ giảm sút lại tu học Phật nên thấy ko còn muốn sống với người này để chuyên tâm tu tập làm việc nuôi con nên thanh lý sớm cho ai cần, với cũng cần tiền để xây nhà cho các con ở, vậy thôi!
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Lavender91 đã viết: 22:56, 02/05/23 mình đang muốn bán chồng với giá 2 tỉ việt nam đồng, chị em nào cần tìm mẫu người cung Phu Cự Nhật không kiếp thì có thể tham khảo. Lý do chính là bí tiền phải bán để mua nhà cho các con ở chứ không hẳn vì lý do mẫu thuẫn quá gay gắt ( ko lại bảo mình bán của ôi thiu hỏng) mại dô mại dô :-j
Hình ảnh
Hàng sản xuất 1986 trong 1 gia đình công chức thuần tuý ở nông thôn trung du bắc bộ, có 1 anh trai, 2 anh em đều công tác trong nhà nước, đã ổn định công việc mặc dù chưa có nhà riêng, lương ko cao nhưng lậu thì cũng có, đã có 2 con 1 trai 1 gái nhưng an tâm là sau khi ly hôn thì không được nuôi con nên là không vướng bận gì hết, không lo chuyện mẹ kế con chồng, ngoài sỏi thận ra thì không có bệnh tật gì đáng kể, mồm hay cự cãi nói lời khó nghe gây tăng xông cho đối phương, ai chấp nhận được coi như chó sủa ngang tai thì có thể tham khảo. Còn lý do thanh lý với giá 2 tỉ là do mình giờ có tuổi sức khoẻ giảm sút lại tu học Phật nên thấy ko còn muốn sống với người này để chuyên tâm tu tập làm việc nuôi con nên thanh lý sớm cho ai cần, với cũng cần tiền để xây nhà cho các con ở, vậy thôi!
giảm giá 10% cho ai nhanh tay đăng ký trước ngày 12/5 :)>-
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Chung cư thì không bán được, chồng cũng không bán được, đất chưa mua được, nhà chưa xây, chả được cái gì :-< chắc khỏi mua bán gì nữa , chán lắm rồi, huhuhu
"Mấy đời bánh đúc có xương
Mấy đời mẹ ghẻ mà thương con chồng" /:)
Đầu trang

Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Vui Tí đã viết: 09:48, 04/05/23
nhờ Tí vào xem lá số này thì bao giờ xây nhà với, chán quá từ đầu năm đến giờ cứ giậm chân tại chỗ, chả có việc gì làm thấy chán quá :(
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”