Mệnh VCD như mình sắp vào đại vận 10 năm Tử Vi Thất Sát sẽ là " quyền uy " hay " hoành hành bá đạo " ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh VCD như mình sắp vào đại vận 10 năm Tử Vi Thất Sát sẽ là " quyền uy " hay " hoành hành bá đạo " ?

Gửi bài gửi bởi Bạch Vân Cư Sĩ »

begauhn đã viết: 20:51, 13/01/23
Em hiểu rồi ạ ! Cảm ơn anh gau nhiều !
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh VCD như mình sắp vào đại vận 10 năm Tử Vi Thất Sát sẽ là " quyền uy " hay " hoành hành bá đạo " ?

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Và hướng thanh danh khác , mình nói đến là dựa vào bộ quý nhân của bạn , người làm công chức luôn mong quý nhân đến với họ , nếu họ là quý nhân cho ng khác , cũng đc thôi nhưng họ khó mà vui , khó mà có trách nhiệm với ai đc , vì họ làm công ăn lương xong việc ra về đúng ko .
Vậy có ( song hỷ ) ( T.lương ) . Vây Hỷ Lương nó chỉ ứng với cái hy sinh vô điều kiện , giúp đời để mua niềm vui , đó là hướng thanh danh khác.
Thêm Tuần , thực chất chỉ người tu hành mới thiết lập cho mình cái nghĩa vụ và lẽ sống đó , thì Tuần chủ Tuân xét như vậy sẽ là hợp lý , bởi làm công chức , phải tuân theo giúp đời mãi thì nó ko hợp lý
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

begauhn đã viết: 20:57, 13/01/23
Anh gau ơi em thấy cung Phúc của em có Ân Quang Quả Tú thì có phải là em được chư vị thần linh phù hộ hoặc trong họ có phúc thần không ạ ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Bạch Vân Cư Sĩ đã viết: 09:56, 15/01/23
begauhn đã viết: 20:57, 13/01/23
Anh gau ơi em thấy cung Phúc của em có Ân Quang Quả Tú thì có phải là em được chư vị thần linh phù hộ hoặc trong họ có phúc thần không ạ ?
Ân quang đây là ân tình , ân nghĩa , có ơn ắt đc đền đáp , xét phù hộ cũng hợp lý , cô thần đóng phúc thì phù trợ tâm linh rõ ràng hơn quả tú , ngoài ra ko nhất thiết cứ phải cung phúc , vị trí thiên quan thiên phúc , cũng mang giá trị phù hộ tâm linh .
Ví dụ như bạn đã xa quê lập nghiệp , bạn mua đc mảnh đất sinh khí để ở , hàng xóm bảo đất ở đây phát lắm , ai ở cũng thành danh , rõ ràng đây ko liên quan tới phúc đức , mà thiên về điền trạch có sự can thiệp của thiên quan thiên phúc , thực tế cách cục phù hộ có nhiều , cung nguyên thần xuất chúng , là cách quyết định sự dung nạp đến đâu .
Được cảm ơn bởi: Bạch Vân Cư Sĩ
Đầu trang

Bạch Vân Cư Sĩ
Tam đẳng
Tam đẳng

begauhn đã viết: 11:47, 15/01/23
Anh xem giúp em sang năm 2023 em có mua được 1 căn hộ để ra ở riêng không ạ ? Em thấy có lộc tồn và thiên mã .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”