Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Quan Nguyen đã viết: 09:55, 23/01/23
begauhn đã viết: 09:23, 23/01/23
Quan Nguyen đã viết: 20:38, 22/01/23Xin cảm ơn Bạn
Chào anh Quân , chúc anh và gia đình năm mới sức khỏe .
Lá số này ko biết 2022 đã định hướng làm ăn gì hay chưa ?? 2022 là năm khá phức tạp , cả về tình ái lẫn làm ăn . Tưởng ổn mà chưa chắc đã ổn .
2023 là năm có thể nhìn lại , rút ra kinh nghiệm để phát triển 1 nước đi toàn diện hơn , vì 2023 thuộc tam hợp trợ lực , nếu 2022 phức tạp vì thiếu sự giúp đỡ , thì 2023 sẽ có cái thiếu đấy , đây là năm có nụ cười , tuy nhiên cần 1 người dẫn dắt chứ ko thể tự làm đc .
Đầu năm ko mấy hanh thông , từ nửa cuối năm mới khá !
Thưa bạn.

Cháu nó học một đằng làm một nẻo .

Trước nó học ĐH về thiết bị y tế nhưng do đợt dịch vừa qua, vào bệnh viện thấy tử vong nhiều sợ quá nên em nó nhảy qua làm ngành trái tay là thiết kế và khá thành công .

Năm 2022 là một năm khá thành công với cháu nó . Nó được tăng lương lên gần gấp đôi tuy vậy thời điểm là đầu năm dương lịch 2023. ( cuối năm 2022 âm lịch )

Năm 2023 này thì cháu nó có dự tính sẽ mở một cái nhóm làm ăn riêng . Nó vẫn làm ở cty và nhận việc ở ngoài về thiết kế và giao lại cho các coder IT .
Đại khái là như vậy ạ.

Bạn thấy nó có thành công khi tự làm riêng ko ạ. Hay là nên chân trong chân ngoài ạ
Vậy tốt rồi a , năm 2023 là năm có người giúp đỡ , và có tính ổn định hơn 2022 , ở năm 2022 thành công bước đầu do sự bộc phát của không kiếp , tuy nhiên nó sẽ ko kéo dài đc lâu , có nền tảng thì từ 2023 , đây là giai đoạn mở đầu cho các bước đi sau này .
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Nghiemdinhdong đã viết: 21:30, 22/01/23
begauhn đã viết: 18:25, 22/01/23
Đầu xuân chúc bạn an khang thịnh vượng.
Nhờ bạn xem giúp mình và vận hạn năm nay. Cảm ơn bạn!
Chào bạn !
Xem ra năm 2023 khá vui rồi , bạn sẽ có cơ hội mới về làm ăn và tiền bạc , chắc chắn là khá hơn 2022 vừa qua , nói là khá hơn , tuy nhiên bạn ko giàu , bởi tài bạch báo nợ cung . Hanh thông ở đây , là trên cái nền tảng cũ
Mẫu và điền cũng vậy , những vấn đề đó sẽ tạo ra cho bạn ít nhiều sự lo lắng hoặc nỗi buồn .
Cung phu thê ko có gì đáng ngại , chắc bạn cũng lập gia đình rồi , cái dở của điền sẽ tác động tới tử tức , như mình nói , đó là nợ cung , nên sau này bạn lại trải qua ko ít phen lo lắng trên lĩnh vực con cái .
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, Nghiemdinhdong
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

clover_2570 đã viết: 21:31, 22/01/23 Cảm ơn bạn Begauhn luôn nhiệt tình và tận tâm xem cho mọi người :x
Chúc bạn và gia đình gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, an khang thịnh vượng :x

Hình ảnh
Chào bạn clove2570 !
Lá số bạn trải dài là 1 sự thăng trầm và nhầm lẫn , thuộc những lá số phát muộn .
Bạn trải qua 24-33 là giai đoạn đầy sóng gió . ko biết bạn đức kết ra đc những gì , mình đánh giá cao cung tư duy của bạn , nên thất bại với bạn ko bao h là vô nghĩa , bạn sẽ học đc , và trưởng thành hơn , đó là khác biết của người cung tư duy khá như bạn khi so với số đông !
Giai đoạn gian nan này đỉnh điểm là khi bạn 27.28t , tức rơi vào 2015 2016 , nhập dc hỷ , tưởng vui hóa ra ko vui , tưởng hp tới tay rồi nhưng thực ra chỉ là ảo vọng , và nó như vết sẹo trong bạn cho tới tận sau này .

2023 nhìn chung ko phải là năm khiến bạn bận tâm hay lo lắng , cái lo lắng hiện ra , là bạn bị xích 2 bộ trợ lực tư duy và hành động bởi các sao nhân quả , thực tế cung số ko đến nỗi , tư duy rất khá , nhưng việc bạn cần làm là giải những sao nhân quả đó đi , nếu muốn phát huy tiềm năng thật sự của bạn , vì thực tế bạn là người thành đạt và dẫn dắt đám đông rất tốt nhưng còn nợ cung , nợ sao , thì khó có thể phát huy .
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, clover_2570, nguyenhuy
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Minhanh149 đã viết: 21:49, 22/01/23 Đầu Xuân năm mới cháu kính chúc Bác sức khỏe an khang. Mong được Bác xem qua ạ
Chào bạn MinhAnn149 !
2022 là năm khá vất vả trong công việc của bạn , ko thuận lợi nhiều thứ , 2023 rõ ràng là 1 sự khởi sắc hơn so với năm rồi .
Tuy nhiên xét về gốc , bạn cần lưu ý 1 số thứ .
Đầu tiên tài bạch bạn nợ cung , nó sẽ khiến bạn vất vả , và ko cảm thấy công việc thực sự ổn , tuổi thơ của bạn cũng trải qua ko ít sóng gió . Nhiều tham vọng kìm nén ko thực hiện .
Cung phu thê an dc Tử Phủ tưởng chừng như rất đẹp và sáng , nhưng thực chất lại bị âm phần kiềm tỏa rất chặt , nó khiến bạn gặp ko ít khó khăn trong vấn đề tình ái . 34 trở đi có khá hơn đôi chút , nhưng sao nợ an tại 1 số điểm trọng yếu , sẽ ko it lần khiến bạn mệt mỏi , giải sao nợ thế nào ? Là 1 câu chuyện dài .
Được cảm ơn bởi: Minhanh149
Đầu trang

Minhanh149
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Minhanh149 »

begauhn đã viết: 12:09, 23/01/23
Minhanh149 đã viết: 21:49, 22/01/23 Đầu Xuân năm mới cháu kính chúc Bác sức khỏe an khang. Mong được Bác xem qua ạ
Chào bạn MinhAnn149 !
2022 là năm khá vất vả trong công việc của bạn , ko thuận lợi nhiều thứ , 2023 rõ ràng là 1 sự khởi sắc hơn so với năm rồi .
Tuy nhiên xét về gốc , bạn cần lưu ý 1 số thứ .
Đầu tiên tài bạch bạn nợ cung , nó sẽ khiến bạn vất vả , và ko cảm thấy công việc thực sự ổn , tuổi thơ của bạn cũng trải qua ko ít sóng gió . Nhiều tham vọng kìm nén ko thực hiện .
Cung phu thê an dc Tử Phủ tưởng chừng như rất đẹp và sáng , nhưng thực chất lại bị âm phần kiềm tỏa rất chặt , nó khiến bạn gặp ko ít khó khăn trong vấn đề tình ái . 34 trở đi có khá hơn đôi chút , nhưng sao nợ an tại 1 số điểm trọng yếu , sẽ ko it lần khiến bạn mệt mỏi , giải sao nợ thế nào ? Là 1 câu chuyện dài .
Xin cảm ơn bạn rất nhiều. Bạn luận rất đúng ạ.
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

Mac Lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mac Lee »

Chào anb Begauhn, lại là em đây . Đầu năm chúc anh sức khỏe an khang nhé. Mong hữu duyên xin vài lời về lá số của em ạ.
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

smilydu đã viết: 22:18, 22/01/23 Chào bác begauhn, đầu xuân năm mới chúc bác sức khoẻ dồi dào, vạn sự hanh thông :">
Nhân đây em cũng mong bác cho em xin đôi lời về cung tài bạch của lá số em. Em xin cảm ơn ạ :">
Hình ảnh
Thân chào smilydu !
Vận hạn của bạn 2023 ko có gì đáng ngại , vcd đc trợ lực của tuần triệt nên cũng ko qua tan vỡ .
Tuy nhiên trên lá số này có điểm đáng lưu ý như sau .
Điền trach nợ cung , tuy đất khá đẹp , từ đó lan tỏa áp lực sang tật ách và huynh đệ anh em .
Sinh ra 1 só tai ách ko mong muốn cho bản thân và cho cho huynh đệ .
Phức tạp hơn nữa , tật huynh điền thuộc tam hợp trợ lực cấp 2 , mất tam hợp này đồng nghĩa hành động sau này ko hanh thông , cho dù có kế hoạch kỹ lưỡng , bạn cần gỡ 2 sao nhân quả sớm , để tháo xiềng xích cung hành động , giải phóng tật ách và huynh đệ , từ đó mọi hành động sau này đc hanh thông hơn !
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

octopus141014 đã viết: 22:38, 22/01/23 Đầu năm mới chúc anh cùng gia đình tấn tài tấn lộc và sức khỏe dồi dào. Hi vọng có duyên được anh xem giúp đại hạn 36-45 và tiểu hạn 2023 để nghiệm lý.

Lá số. Em xin cảm ơn ah.
Chào bạn octopus !
Số bạn có vẻ khá lận đận , 33t , khoảng năm 2021 bạn khá vất vả , đó là điểm nổi bật trong giai đoạn gần đây . Ngoài ra ko còn gì .
Bạn nợ cung quan lộc , làm ăn bôn ba vất vả ko cố định , khó bền vững .
Tiếp tục nợ phu thê , tình ái cũng vô vàn trở ngại .
Cung thiên di ko vững , bị xung phá nặng nề , số này là xa xứ , nhìn chung thuận lại đc đôi ba phần !
Được cảm ơn bởi: octopus141014
Đầu trang

chicken93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chicken93 »

begauhn đã viết: 09:15, 23/01/23
chicken93 đã viết: 20:26, 22/01/23 Đầu năm chúc bác và gia đình mạnh khoẻ! Vạn sự như ý!
Mong bác đôi lời về LS của em ạ!
Cảm ơn bác!
Chào bạn , bạn đang trong vận phu thê , tiểu vận năm nay tại Phúc đức , có dấu hiệu hao tán tiền bạc do vội vàng .
Tuy nhiên mã nhập phu thê , bạn đã lập gia đình chưa nhỉ ? . Nếu chưa thì nó cũng ứng với bỏ tiền ra tổ chức đám cưới , cách này thì hợp và tốt hơn , ko thì sẽ hao tán liên quan 1 vấn đê khác , bạn cần để ý .
Nhìn chung 2023 ko phải năm quá phức tạp với bạn , 2024 mới là năm cần chú ý .
Cảm ơn bác! Bác nói chuẩn quá ạ. Còn ít ngày nữa là em lập gia đình. Mong bác giải đáp thêm về tiền tài công việc đại vận này hanh thông không ạ? Hay phải sang đại vận sau ạ.
Đầu trang

trungpros
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trungpros »

Nhiều bác cũng phán em cung tài đẹp và em cũng thấy em dễ hài lòng với những gì đang có, tuy em còn trẻ chưa có gì hết.
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam 3.png
Group FB Tử Vi Việt Nam 3.png (640.97 KiB) Đã xem 527 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”