Nhờ Anh - Chị luận giùm lá số!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
TieuThienGA
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ Anh - Chị luận giùm lá số!!!

Gửi bài gửi bởi TieuThienGA »

Năm mới!
Kính chúc các bác, các anh - chị cùng toàn thể mọi người trên diễn đàn mạnh khoẻ, may mắn, tài lộc dồi dào, công việc thuận lợi suôn sẻ hanh thông.
Năm 2022 vừa qua nói chung là một năm thất bại về nhiều mặt, công việc, tình cảm mọi thứ không thuận lợi...Gần Tết lại dính chuyện buồn cá nhân.
Rất mong các anh chị, các bác đi qua để lại đôi lời luận giải về lá số xem năm mới 2023 có tý khởi sắc nào không?
Trân trọng!
Tập tin đính kèm
TH.jpg (183.01 KiB) Đã xem 181 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ Anh - Chị luận giùm lá số!!!

Gửi bài gửi bởi begauhn »

TieuThienGA đã viết: 22:31, 26/01/23 Năm mới!
Kính chúc các bác, các anh - chị cùng toàn thể mọi người trên diễn đàn mạnh khoẻ, may mắn, tài lộc dồi dào, công việc thuận lợi suôn sẻ hanh thông.
Năm 2022 vừa qua nói chung là một năm thất bại về nhiều mặt, công việc, tình cảm mọi thứ không thuận lợi...Gần Tết lại dính chuyện buồn cá nhân.
Rất mong các anh chị, các bác đi qua để lại đôi lời luận giải về lá số xem năm mới 2023 có tý khởi sắc nào không?
Trân trọng!
2023 nhìn chung ko đáng ngại , hơi thị phi và vất vả đi lại 1 chút , nhưng lại ra nguồn thu , ra vấn đề , tạm coi là năm có thành tựu .
Tuy nhiên 2024 là năm đáng lo , bạn nên lưu ý .
Nhìn chung lá số này vận 34 trở ra bắt đầu trả nợ cung , tới 44t là hết kỳ hạn , sau 44 bắt đầu đòi nợ nhân quả mạnh , biến cố trong làm ăn công việc , đất đai , là những vấn đề cần lưu ý sau này .
Được cảm ơn bởi: TieuThienGA
Đầu trang

TieuThienGA
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ Anh - Chị luận giùm lá số!!!

Gửi bài gửi bởi TieuThienGA »

begauhn đã viết: 18:41, 27/01/23
TieuThienGA đã viết: 22:31, 26/01/23 Năm mới!
Trân trọng!
2023 nhìn chung ko đáng ngại , hơi thị phi và vất vả đi lại 1 chút , nhưng lại ra nguồn thu , ra vấn đề , tạm coi là năm có thành tựu .
Tuy nhiên 2024 là năm đáng lo , bạn nên lưu ý .
Nhìn chung lá số này vận 34 trở ra bắt đầu trả nợ cung , tới 44t là hết kỳ hạn , sau 44 bắt đầu đòi nợ nhân quả mạnh , biến cố trong làm ăn công việc , đất đai , là những vấn đề cần lưu ý sau này .
Rất cảm ơn về lời bình của bác. Nếu được mong bác có thể chỉ rõ giúp e về vấn đề thị phi liên quan đến mảng nào được không ạ. Và điều gì cần lưu ý trong năm 2024 ạ. Em cảm ơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”