Xin Mọi Người Cho Mình Đôi Lời Về Năm 2023

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
dmnha4296
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin Mọi Người Cho Mình Đôi Lời Về Năm 2023

Gửi bài gửi bởi dmnha4296 »

Mình xin mọi người am hiểu tử vi giúp mình luận giải vận hạn năm 2023 và cho mình đôi lời về các câu hỏi sau ạ?
Mình năm nay sẽ học lên tiến sĩ, và cố gắng kinh doanh nho nhỏ hoặc đầu tư chứng khoán thì có thuận lợi không ạ? Và năm nay mình cần tránh điều gì k ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin Mọi Người Cho Mình Đôi Lời Về Năm 2023

Gửi bài gửi bởi begauhn »

dmnha4296 đã viết: 17:55, 28/01/23 Mình xin mọi người am hiểu tử vi giúp mình luận giải vận hạn năm 2023 và cho mình đôi lời về các câu hỏi sau ạ?
Mình năm nay sẽ học lên tiến sĩ, và cố gắng kinh doanh nho nhỏ hoặc đầu tư chứng khoán thì có thuận lợi không ạ? Và năm nay mình cần tránh điều gì k ạ?
Hình ảnh
Bạn theo ngạch chứng khoán nhìn chung hợp số , bởi trợ lực bị khóa với dính nợ cung cả , nên nói là thành lập 1 cái gì đấy để ng khác theo , hay là theo người khác gây dựng cơ đồ thì khó lắm . Tự làm tự học tự dùng kiến thức mình có mà ăn thôi .
Đường công danh sự nghiệp nhìn có vẻ ngon lành , xã hội tấm tắc , nhưng thực tế thì muôn vàn trở ngại và hiểm nguy , làm nhỏ thì túc tắc qua ngày , vận này thì ko phát đc , bạn cứ từ 52 trở ra nếm hết thăng trầm rồi mới khá .
Nô , tử tức nợ sao nhân quả , ở đời sẽ có thời 2 vấn đề đó làm bạn ăn ngủ ko yên .
Được cảm ơn bởi: dmnha4296
Đầu trang

dmnha4296
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 18:29, 28/01/23
dmnha4296 đã viết: 17:55, 28/01/23 Mình xin mọi người am hiểu tử vi giúp mình luận giải vận hạn năm 2023 và cho mình đôi lời về các câu hỏi sau ạ?
Hình ảnh
Bạn theo ngạch chứng khoán nhìn chung hợp số , bởi trợ lực bị khóa với dính nợ cung cả , nên nói là thành lập 1 cái gì đấy để ng khác theo , hay là theo người khác gây dựng cơ đồ thì khó lắm . Tự làm tự học tự dùng kiến thức mình có mà ăn thôi .
Đường công danh sự nghiệp nhìn có vẻ ngon lành , xã hội tấm tắc , nhưng thực tế thì muôn vàn trở ngại và hiểm nguy , làm nhỏ thì túc tắc qua ngày , vận này thì ko phát đc , bạn cứ từ 52 trở ra nếm hết thăng trầm rồi mới khá .
Nô , tử tức nợ sao nhân quả , ở đời sẽ có thời 2 vấn đề đó làm bạn ăn ngủ ko yên .
Em cảm ơn ạ
Đầu trang

bundeptraivai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bundeptraivai »

từ 22 đến giờ bạn hao tài tốn của nhiều chưa
Được cảm ơn bởi: dmnha4296
Đầu trang

dmnha4296
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bundeptraivai đã viết: 16:17, 29/01/23 từ 22 đến giờ bạn hao tài tốn của nhiều chưa
cũng mất đồ và mất tiền linh tinh nhưng không nhiều, có 1-2 năm vừa rồi mình đầu tư chứng khoán và mất nhiều thôi ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”