Thiền tử vi - hãy thử để lá số ở đây và không nói gì

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuvithanhhu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Thiền tử vi - hãy thử để lá số ở đây và không nói gì

Gửi bài gửi bởi tuvithanhhu »

taquangcu08062006 đã viết: 16:15, 25/12/22 Cảm ơn bạn rất nhiều ạ
Hình ảnh
Lá số này đẹp nhưng cũng là xung khắc phụ mẫu. Mệnh Liêm Tham hội nhiều cát tinh Xương Khúc Khôi Việt Khoa thì khí chất nho nhã, khôn ngoan khéo léo, nhưng hay phải lao tâm, suy nghĩ. Họ hàng ly tán, xung khắc Phụ mẫu (hai cung đều Tuần) nên dễ phải xa cách song thân khi nhỏ, nhất là ở Đại vận ĐV 12-21. Thậm chí bố mẹ có thể chia tay lúc 7 tuổi hoặc 13 tuổi âm.
Mệnh Triệt bị Kình Đà kẹp, Kỵ ở Di, lại có Không Kiếp kẹp là ra ngoài hay gặp bất lợi, tai bay vạ gió. Cục khắc Mệnh là cũng hay ở vào môi trường không thuận lợi, tự mình phải vươn lên. Nhưng Mệnh phi hóa Kỵ nhập cung Thiên Di lại xung vào cung Mệnh là vẫn phải bôn ba, khá bất định, ít được trợ giúp ở ngoài. Ở ĐV 12-21 này có Kình cư Ngọ khá độc, Thiên Cơ hội Không Kiếp Kình Hỏa dễ bị nạn tai, nên cẩn thận trong việc đi lại. Mặc dù ĐV này cung Phụ mẫu khá đẹp (Tử Phá hội Khoa Quyền Lộc ĐV và Cáo Phụ được Phù Bật kẹp), nhưng lại có Cô Quả ở Tuần, hội Hình Kỵ, nên năm Mão 2023 hay Thìn (2024) thì thường dễ có sự xa cách, chia ly với đương số hoặc gặp đổ vỡ trong sự nghiệp.
ĐV 12-21 cũng bất lợi về tình duyên, khi đó Thê ở cung Thìn có Thái Dương hội khá nhiều Sát tinh (Đà Linh Hỏa Không Kiếp) lại có Kỵ ĐV (Giáp Ngọ có Thái dương hóa Kỵ) nên khả năng cao năm Mão 2023 nếu có yêu đương cũng sẽ chia tay. Đại để đương số và người yêu, đối tượng mình tìm hiểu dễ hình khắc, chia ly. Tất nhiên khi suy nghĩ về tình yêu hôn nhân sẽ giúp bạn có cái nhìn rõ ràng hơn, dần dần định hình được mục tiêu rõ ràng về đối tượng, gia đình, và sẽ giúp mình có những tiêu chuẩn, góc nhìn hạnh phúc để phấn đấu. Người Liêm Tham thì khá giàu tình cảm, hay tìm kiếm một gia đình lý tưởng.
Năm Dần 2022 dễ gặp tai nạn do tam hợp ĐV, Kình ở Mã đầu đới kiếm, Mệnh có Tham Lang thì bất lợi năm gặp Bạch hổ, song Hao lại hội quá nhiều sát. Ví dụ có thể bị tai nạn, va chạm xe cộ, nhưng nhẹ. Cũng chủ một số bệnh như về tiêu hóa, dạ dày, gan, tiết niệu,.. nên chú ý giữ gìn sức khỏe, nhất là ở ĐV này.
Năm Mão 2023 nhìn chung tốt, thi cử công việc hanh thông, có thành tựu, nhưng dễ phải lo nghĩ những vấn đề khác ngoài học tập (tiền nong, bố mẹ). Nên tập trung và cố gắng vượt qua.

Nhìn chung Mệnh Thân, Tài Quan đều hội khá nhiều Cát tinh nên đa phần sẽ vượt qua nạn tai, sau 30-32 thì rất tốt, nhưng Thân có Cô Quả vẫn khá bất lợi với lục thân. Nói chung, cần dung hòa được mối quan hệ gia đình, xã hội và công việc. Quan Lộc đẹp, Phủ có Khoa Xương Việt lại hội Tướng Ấn Cáo thuận lợi trong thi cử học hành, công việc từ khi còn trẻ (trước 30). Tử tức đẹp là có thể có con quý tử.

ĐV 22-31 là đẹp nhất, khi có bộ Tam hóa Liên châu, giáp các bộ Quyền Lộc nguyên cục, lại được hầu hết các Cát tinh hỗ trợ, cũng là một giai đoạn đắc ý. Xong khi đó Quan Lộc ĐV ở cung Hợi có Kỵ bị Không Kiếp kẹp lại thì công việc nhiều lo nghĩ, dễ gặp rủi ro, dính dáng pháp luật.

Thanh Hư Vô Ảnh Cư sỹ
---
Ghi chú: Hiện lá số này đang xem ở trang 15, tôi sẽ xem lần lượt.
Được cảm ơn bởi: Hoang123@@, LadyR, Quan Nguyen, taquangcu08062006
Đầu trang

Hoang123@@
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoang123@@ »

Dokhoavan đã viết: 08:00, 27/12/22
Lanhoang2 đã viết: 11:00, 26/12/22
Dokhoavan đã viết: 09:57, 26/12/22

Xem thế này cũng đủ đo được “trình” của Thanh Hư Cư sĩ rồi! :))

Các luận đoán khá chuẩn.
Năm 2021, tuy có 3 kị, nhưng gặp 2 khoa và 1 quyền. Hai sao khoa hoá giải Văn xương hoá kị, chú Thái dương hoá quyền sau đó bồi cho cú đấm knockout, thì chiến thắng nghịch cảnh!

Thanh Thiên Hiệp khách Lãng du! :))
Quả thật vậy thưa bác Khoa. Mấy tháng nay cháu cũng đi xem tử vi có cả mất phí và được hữu duyên tuy nhiên thấy bác Thanh Hư Cư Sĩ nói đúng nhiều nhất cái đang gặp .
Cháu xin phản hồi thêm với bác Thanh Hư Cư Sĩ và bác :
Năm 2019 về trước thì cái cháu muốn đang tốt , nhưng mqh với phụ mẫu thì không được tốt . Tới cuối 2019 cháu đã dừng học đội tuyển HSG mặc dù thầy giáo không đồng ý , kể từ đó thì mọi chuyện xảy ra theo hướng không tốt khiến cháu thu mình với thầy cô, bạn bè ( phần vì cháu tập trung để ôn thi ĐH , không quan tâm sự đời ) . Năm 2020 cháu thi ĐH, kết quả vẫn khả quan (27 ) tuy nhiên không được như cháu kỳ vọng , cháu thấy mình rất thiếu may mắn trong kỳ thi năm đó , Ngành học cũng không ngờ tới, phút cuối lầm lỡ , năm đó cháu cũng không được kết nạp Đảng ( vì tiêu chí năm đó của huyện có thay đổi ...) .
Sang 2021 cùng với dịch covid, năm đó suy nghĩ nặng nhất , stress, muốn thay đổi ,buông thả , kết quả học thì vẫn mức tạm được dù không chú tâm lắm . Từ năm 2020-2022 quả thu mình. Sang 2022 gặp một câu nói gây sốc thấy bản thân cũng có chuyển biến tốt hơn tuy còn chậm và xác định hành nghề rhm ( giờ lại thấy may mắn quyết định đột ngột năm xưa ) . Lúc đi học ĐH thì mqh với bố mẹ tốt hơn, nhưng tháng nay ( 12) có vẻ đang có vấn đề. Cháu không nghĩ một người ( quá khứ ) như cháu mà có thể trở thành người của hiện tại trong mấy năm nay , mọi người biết cháu trước có lẽ rất shock khi biết cháu của vài năm qua ( ngay cả cháu cũng shock về mình , dẫu vẫn rõ nguyên nhân,diến biến của mình) .
- Còn cháu khá bình thường , cũng thấy vòng quan hệ mình quá ít , cảm giác mn không thích mình chứ chưa có cảm giác được thích . Thích một mình. Hay có những thay đổi đột ngột trong mqh.
Cháu muốn hỏi thêm bác và bác Thanh Hư Cư Sĩ và bác Dovankhoa về học hành những năm tới , hoặc tháng 12 âm lịch này. Bởi từ mồng 1 tới hôm nay, hôm nào cũng gặp chuyện không hay, mở bát mồng 1 bị xe tông khiến xe bị hư,người không sau nhưng có đau . Bác xem tháng 12 này có chuyện gì quá buồn không ạ ( bữa bác vio nói năm nay có tang) .
Bác DoVankhoa có lời nào cho lá số của cháu không ạ .
Cảm ơn các bác rất nhiều !
Yêu! Đó là điều đáng quan tâm với lá số cháu. Chuyện yêu đương với cháu như thiên tình sử vậy. Từ việc sẵn sàng “băng lối vườn khuya một mình” để gặp người tình, đến thao thức canh khuya nhớ chàng khi ở một mình, rồi lại ngại ngùng đấu tranh tư tưởng rất ghê gớm! Nó chiếm nhiều thời gian và sức lực của cháu.

Số cháu phải muộn chồng. Lấy sớm dễ chia li nên thôi cứ thong thả lo sự nghiệp đã cháu nhé!

Ps: vẫn ý quan hệ yêu đương ở trên, nhưng với hoàn cản xh hiện nay, thì có thể cháu đang sống chung như vợ chồng với bạn trai!
MONG BÁC HỮU DUYÊN XEM GIÚP CHÁU VỀ TÌNH CẢM VÀ VẬN SAU LIỂU CÓ ỔN K Ạ
Tập tin đính kèm
La so.jpg
La so.jpg (132.16 KiB) Đã xem 640 lần
Đầu trang

Hoang123@@
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoang123@@ »

tuvithanhhu đã viết: 01:40, 07/12/22 Bạn đang gặp chuyện gì? Có thoát ra được không? Bạn chỉ cần để lá số ở đây và không nói gì! :D
Tôi luôn nghĩ rằng chỉ cần nhìn qua lá số và thời gian bạn đăng lá số ở đây có thể biết bạn đang nghĩ gì, gặp chuyện gì? Có tin được không?
Nhân dịp Tử vi 123 (tuvi123 dot com) có giao diện mới (thêm an sao lưu Hồng Đào, Khốc Hư), mình sẽ xem nhanh cho 10 bạn về việc bạn đang gặp phải (ưu tiên các bạn chưa đăng tải lá số).
Thanh Hư Vô Ảnh Cư sỹ.
MONG ĐƯỢC A XEM HỘ LÁ SỐ E VỚI Ạ E CÁM ƠN
Tập tin đính kèm
La so.jpg
La so.jpg (132.16 KiB) Đã xem 635 lần
Đầu trang

chicken93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chicken93 »

tuvithanhhu đã viết: 01:40, 07/12/22 Bạn đang gặp chuyện gì? Có thoát ra được không? Bạn chỉ cần để lá số ở đây và không nói gì! :D
Tôi luôn nghĩ rằng chỉ cần nhìn qua lá số và thời gian bạn đăng lá số ở đây có thể biết bạn đang nghĩ gì, gặp chuyện gì? Có tin được không?
Nhân dịp Tử vi 123 (tuvi123 dot com) có giao diện mới (thêm an sao lưu Hồng Đào, Khốc Hư), mình sẽ xem nhanh cho 10 bạn về việc bạn đang gặp phải (ưu tiên các bạn chưa đăng tải lá số).
Thanh Hư Vô Ảnh Cư sỹ.
Mong được anh có đôi lời về lá số của em ạ!
Cảm ơn anh!
Tập tin đính kèm
P.png (739.62 KiB) Đã xem 621 lần
Đầu trang

mhpt1619
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mhpt1619 »

Xin hữu duyên ạ. Em cảm ơn anh 😊
Tập tin đính kèm
DB33AE49-8EAB-4890-851A-A8EB9C43239E.jpeg (299 KiB) Đã xem 607 lần
Đầu trang

tuvithanhhu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lanah37 đã viết: 01:57, 25/12/22 Nhờ thầy xem giúp lá số này ạ. Em xin cảm ơn
lasotuvi.php?lid=Y18ZXUDG&act=xem
Lá số này không xem được, bạn thử lấy lại lá số hay gửi lại ngày giờ sinh lên đây xem.

Thanh Hư Vô Ảnh Cư sỹ
---
Đầu trang

tuvithanhhu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

29tnd đã viết: 20:43, 25/12/22 Mong hữu duyên thầy xem giúp em ạ. Cảm ơn thầy rất nhiều
Lá số này hiện cũng không xem được, bạn gửi lại lá số hoặc ngày giờ sinh xem.

Thanh Hư Vô Ảnh Cư sỹ
---
Đầu trang

tuvithanhhu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

abcxyzzzz đã viết: 13:23, 26/12/22 Em mong được hữu duyên ạ. Năm vừa rồi em gặp nhiều chuyện xui quá, học hành kém hẳn, tiền thì cứ vơi đi liên tục, crush thì từ chối, em còn bị ngã xe và bị thương tích đầy mình nữa
Em cảm ơn mọi người nhiều ạ
Em sinh giờ tý, ngày 4/12/2003 dương lịch; tức là 11/ 11 năm quý mùi ạ
Lá số mệnh Thái Dương hãm thì hay bất lợi với người nam trong nhà, Thiên Di có Thiên Lương miếu thì lập nghiệp ở xa hoặc ra ngoài nhiều sẽ tốt. Đương số Quý Mùi là tuổi đẹp, đều chủ thuận lợi trong công việc, kiếm tiền. Trong đó Quý làm Cự Môn hóa Quyền, cung Quan hội hợp Khôi Việt Xương Khúc thì giỏi về khoa ăn nói, có tài xét đoán, trí nhớ tốt, thi cử học hành dễ có thành tựu, dễ kiếm được công việc tốt. Nhưng Cự hãm thì dễ gặp thị phi trong công việc. Nói chung đại vận (ĐV) 24-33 sẽ thành công rực rỡ. Đặc biệt, nếu làm môi giới, tư vấn, giám sát ở những mảng có dính đến đầu tư, đất đai, chứng khoán... Tuy nhiên, cần tu dưỡng và biết giữ gìn thành quả, vì thành công sớm sẽ phải gánh chịu nhiều hậu quả hay bất lợi (ví dụ khi đó vợ chồng bất hòa, lo nghĩ nhiều về con cái, mình sẽ vì công việc mà đánh mất nhiều thói quen hay mối quan hệ tốt).
Lá số hội hợp Hồng Không Cô Quả, lại có đào hoa cư Tý thì yêu sớm, cũng dễ hấp dẫn người khác phái, có bộ Tứ Đức thì cũng khá chỉn chu, bớt đi phần nào tính trăng hoa. Kiểu nhìn ngoài thì có vẻ đa cảm, gặp ai cũng có vẻ dễ quen (dễ tiếp chuyện người khác) mà đi sâu vào thì khó. Người Lộc Tồn, Tử, Triệt thì tính cách không quá vồn vã, hơi hướng nội, chậm, cẩn trọng. Tuy nhiên cung Mệnh tự hóa Kỵ (xung Thiên Di) thì tính cũng dễ mâu thuẫn, không giỏi về làm chủ hoàn cảnh và giao tiếp, ra ngoài có thể bị tai nạn (ví như năm vừa rồi bạn có mô tả).
Hóa Kỵ ở Điền xung Tử Tức (Tử tức có Song Hao Hỏa Tinh, Tang Môn, lại Tuần) thì cung này không đẹp, chậm muộn hay khó có con (tất nhiên bây giờ y học tốt thì không quá khó như xưa) hoặc con cái dễ làm mình lo nghĩ. Tuy nhiên cũng có con giỏi giang (Tử Tham hội Khôi Việt là cũng khá đẹp nếu truyền tinh).
Năm Dần 2022 đầu năm ở cung Mùi có Liêm Sát hội khá nhiều Sát như Không Kiếp Kình Đà Hình, Phá Toái, Hư Hao... thì dễ nạn tai, Năm này cũng ứng với Thiên Di của ĐV 14-23 (ĐV này Ất Sửu có Thái Âm hóa Kỵ cũng xung vào Thiên Di của Lưu niên Dần). Nên đoán là giữa tháng 1, 3 hoặc tháng 9 âm, đặc biệt là cuối tháng 9 đầu tháng 10 âm (vụ tai nạn bạn nói đến). Trong đó cung Tài tiểu vận ở Hợi có Vũ Phá hội nhiều sát, cũng cho thấy chi tiêu khó giữ. Giữa tháng 11 âm trở ra thì tiểu vận sang Ngọ có Thiên Lương khá đẹp, thì sẽ đỡ hơn. Tuy nhiên khi đó Phu tiểu vận sang Thìn có Cự Hãm, Cô Quả chủ tình duyên không tốt. Bên cạnh đó, lưu niên Dần 2022 có Phu lưu niên ở Tý bị Triệt, có Hữu Bật thì lại càng làm cho tình cảm mình và bạn/ người yêu xa cách.
Nói chung ĐV 14-23 thì khá xấu về lục thân (bố mẹ, chồng/ crush, con cái). Mệnh này Nô phi hóa Ky nhập Phúc Đức xung Tài mà Cục khắc Mệnh thì hay bị bạn bè xã hội, đối tác hay người dưới phá Tài. Thiên Di có Liêm Sát Kình Hình thì không có việc gì ra ngoài cần hạn chế đi.

Sang ĐV sau 24-33 chú ý giữ gìn thành quả, mặc dù Tài Bạch với ĐV Cơ Âm không mạnh, nhưng lại dễ có nguồn tiền sạch nhờ chuyên môn, danh tiếng. Nói chung là tiền sạch nhưng khó thành đại gia.
Năm Mão 2023 thì đi nhiều, ra ngoài thường bất lợi, tiêu nhiều. Nếu không có việc cần thì nên tránh. Nếu dính đến đầu tư, đất đai, chứng khoán sẽ lỗ nhiều. Tiền tài phá nặng, công việc đình trệ. Ở năm Mão 2023 này lên xuống bất ngờ, tiền đôi khi có nhiều do có Song Lộc nhưng lại hội quá nhiều sát thì dễ mất, nên tu tâm, năng đi đình chùa, từ thiện. Đại ý của đi thay người thì sẽ ổn định lại chờ thời. Thực tế mệnh có cung Thái Tuế, Tật Ách xấu thì mình sẽ chịu nghiệp, lúc tưởng đang lên thì lại bị phá, càng có vị trí càng bị Tật phá. Nên dựa vào bố mẹ họ hàng, ví dụ tham vấn họ thì tốt hơn để cân bằng con người.

Thanh Hư Vô Ảnh Cư sỹ
---
Ghi chú: Hiện lá số này đang xem ở trang 16, tôi sẽ xem lần lượt.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Quan Nguyen
Đầu trang

penthouse
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi penthouse »

Mong đc thầy hữu duyên ạ xem cviec con có thuận hơn tí nào trong năm.nay k , làm cùng 1 nghề mà ae n cá kiếm tiền tỉ như chơi m thì đi lùi , vs lại tuần triệt là xấu lắm phải k ạ. Cảm ơn
Tập tin đính kèm
Tử Vi Cổ Học.png
Tử Vi Cổ Học.png (449.66 KiB) Đã xem 530 lần
Đầu trang

tuvithanhhu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chicken258 đã viết: 20:27, 26/12/22 Mong được hữu duyên luận giải của các bác ạ. Thấy bản thân làm gì cũng không bằng người khác :(
Công việc không ổn định, cuối năm lại thất nghiệp rồi. ^:)^
Lá số đẹp ở Trung vận trở ra (ngoài 30-36), đặc biệt ở Đại vận (ĐV) 36-45 sẽ là điểm khởi đầu mới! Khi đó, Thân cư Phúc rất đẹp, có Nhật Nguyệt sáng hội Khôi Việt, Xương Khúc ăn được vòng Thái Tuế. Đương số có lẽ họ hàng nhiều người tài giỏi đỗ đạt, Phụ Mẫu khá mạnh, trợ lực nhiều, đương số là số được hưởng nhiều. Mệnh nhị hợp Huynh đệ xung phá nhau, là ít anh em, anh em xung khắc hoặc xa nhau từ sớm.
Lá số hơi bất mãn vì Quan Lộc có Cự Môn ở cung Hợi, Đà Linh bị kẹp Không Kiếp, thì Quan lộc bị nhiều cản trở. ĐV 26-35 ở Đinh Tỵ có Cự Môn hóa Kỵ! Như vậy năm Dần 2022 còn bị rơi vào thế Hình Kỵ giáp Ấn, lại ở Triệt nên khó xoay sở, tứ bề thọ địch, lại ở Thiếu Âm là "nín thở qua sông", đi nhẹ nói khẽ mà không được đánh giá tốt. Như vậy đầu năm Tiểu vận ở cung Hợi, cuối năm thì sang cung Tý, đều rất khó khăn, ăn no vác nặng, cô đơn, một chút tự kỷ, xung quanh không có trợ lực,.. Đà Cự Kỵ đều là các bộ sao ám, nên cảm thấy u ám. Nói chung vì Quan ĐV xung khắc với cung Quan nguyên cục, nên có thể thấy dù đây là ĐV rất đẹp, nhưng trong tốt có phá. Nhiều khi đang ở đỉnh cao nhiều đắc ý, thì lại bị hạ xuống khá thấp. Khiến đương số không thể hiểu nổi. Đầu năm Mão 2023 vẫn chưa thoát ra được, phải cuối năm thì đỡ hơn.
Nói chung cung Quan này trước 36 khó phát, có thành công lớn nhưng cũng nhiều bất mãn, nhất là ở vòng Dục Suy Tuyệt này.
ĐV 26-35 này Quan nguyên cục chính là Thiên Di ĐV nên có thể kiểm nghiệm việc đi lại, thường dễ gặp trục trặc, nạn tai. Ví dụ có thể nghiệm lý tháng 1 âm 2018 năm Tuất có lẽ bị tai nạn hoặc bị vấn đề xe cộ ngay những ngày đầu tháng, có lẽ khoảng mùng 6 tết có lẽ phải đi viện.
Nếu đúng thế thì tháng 2 âm này đi lại cũng cần chú ý (có 2 tháng 2 âm lịch nhé). Nhìn chung năm Mão 2023 Tham Lang hóa Kỵ là có 2 Kỵ ở cung Điền, thì cần chú ý các vấn đề về bệnh tật, dễ gặp rủi ro, các mối quan hệ với lục thân (bố mẹ, anh em) không tốt. Đặc biệt là sẽ xung khắc Phụ Mẫu, trưởng bối, lãnh đạo. Tuy vậy, có bộ Quang Quý vẫn được cấp trên để mắt.
Ngoài ra, sẽ bị người dưới, đối tác làm phản, gây khó vào cuối năm. Nói chung năm nay là năm đi lại nhiều, nên càng cần cẩn trọng, không có việc không nhất thiết phải đi. Năm Mão 2023 Song Hao là có nhiều thay đổi, có tượng đi nước ngoài (có lẽ cuối tháng 1 âm); có vị trí mới hoặc có quyết định thưởng, vào tháng 6 hoặc tháng 8 Âm.
Phu Thê khá đẹp, lấy vợ đẹp con nhà vị thế, danh giá, vợ chồng xứng đôi, thành đạt...Phu Thê ở Đinh Tỵ phi hóa Khoa Quyền Lộc nhập Thân Mệnh thì vợ trợ giúp mình nhiều. Duy có Tử Tức xung khắc mệnh, thì muộn hoặc ít con, khó có con (Kỵ xung Tử tức cũng cho thấy điều đó). Nên giữ gìn sức khỏe, Tật nhị Hợp quan (hội nhiều sát) thì dễ bị nhiễm thói xấu khi phát về đường Quan... ĐV Nhật Nguyệt nên sống nhờ danh, ý chí, nghe lời bố mẹ thì trợ giúp được nhiều, Tài Lộc có thể chưa đến ngay.
ĐV 26-35 này cần vạch rõ chiến lược, kế hoạch, lạc quan, nên chịu đựng để hoàn thành các công việc khó, bạn bè sẽ hợp lại giúp đỡ. Nhờ đi đúng hướng có thể đạt được kết quả tốt.

Thanh Hư Vô Ảnh Cư sỹ
---
Ghi chú: Hiện lá số này đang xem ở trang 16, tôi sẽ xem lần lượt.
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, LadyR, Chicken258
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”