Mong được hữu duyên xem giúp cháu Cơ nguyệt đồng lương ntn có làm quan, thăng tiến được ko với ạ!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
12h.12h
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được hữu duyên xem giúp cháu Cơ nguyệt đồng lương ntn có làm quan, thăng tiến được ko với ạ!!!

Gửi bài gửi bởi 12h.12h »

Mong được các bác hữu duyên xem cho em lá số năm nay. Năm ngoái em là sao Kế Đô chiếu mạng, luận thì là sao ko quá tốt, nhưng lại trộm vía năm vừa rồi là năm khá may mắn và thành công trong công việc đối với em.
Tuy nhiên, năm nay em là sao Thái Âm chiếu mệnh, luận là sao tốt, mọi sự hanh thông, cát tường, nhưng cho đến thời điểm hiện tại em thấy gặp khá nhiều trắc trở và khó khăn. Làm việc gì cũng ko thuận theo ý mình, sinh buồn chán về tâm trạng và công việc.
Rất mong được bác chỉ dạy đôi điều!
Trân trọng kính thư.
9X2T4HKO.jpg (285.74 KiB) Đã xem 208 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong được hữu duyên xem giúp cháu Cơ nguyệt đồng lương ntn có làm quan, thăng tiến được ko với ạ!!!

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

12h.12h đã viết: 15:09, 21/03/23 Mong được các bác hữu duyên xem cho em lá số năm nay. Năm ngoái em là sao Kế Đô chiếu mạng, luận thì là sao ko quá tốt, nhưng lại trộm vía năm vừa rồi là năm khá may mắn và thành công trong công việc đối với em.
Tuy nhiên, năm nay em là sao Thái Âm chiếu mệnh, luận là sao tốt, mọi sự hanh thông, cát tường, nhưng cho đến thời điểm hiện tại em thấy gặp khá nhiều trắc trở và khó khăn. Làm việc gì cũng ko thuận theo ý mình, sinh buồn chán về tâm trạng và công việc.
Trân trọng kính thư.9X2T4HKO.jpg
Có thể thăng tiến nhưng sẽ gặp vất vả, cản trở (Tuần).
Được cảm ơn bởi: 12h.12h
Đầu trang

12h.12h
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong được hữu duyên xem giúp cháu Cơ nguyệt đồng lương ntn có làm quan, thăng tiến được ko với ạ!!!

EinEMC2 đã viết: 19:07, 21/03/23
12h.12h đã viết: 15:09, 21/03/23 Mong được các bác hữu duyên xem cho em lá số năm nay. Năm ngoái em là sao Kế Đô chiếu mạng, luận thì là sao ko quá tốt, nhưng lại trộm vía năm vừa rồi là năm khá may mắn và thành công trong công việc đối với em.
Theo như bố mẹ em đi xem thì em đang trong đại vận từ năm 25-34 tuổi và khá tốt. Thầy cũng đánh giá năm nay là 1 năm thuận lợi, tuy nhiên như em nói ở trên thì mọi thứ đang diễn ra ngược lại. Bác có thể giải thích giúp em được ko ạ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

12h.12h đã viết: 19:34, 21/03/23
Theo như bố mẹ em đi xem thì em đang trong đại vận từ năm 25-34 tuổi và khá tốt. Thầy cũng đánh giá năm nay là 1 năm thuận lợi, tuy nhiên như em nói ở trên thì mọi thứ đang diễn ra ngược lại. Bác có thể giải thích giúp em được ko ạ?
25-34 là vận có Thái Dương sáng. Công việc thăng tiến, công danh thuận lợi tuy nhiên lưu ý có Kình Dương + Kiếp tam hợp chiếu. Có thể gọi là cát xứ tàng hung . Hoặc là mọi người nhìn vào thấy em rất thuận lợi nhưng bản thân em lại có góc nhìn khác và muốn được nhiều hơn thế.!
Đầu trang

12h.12h
Mới gia nhập
Mới gia nhập

EinEMC2 đã viết: 19:44, 21/03/23
12h.12h đã viết: 19:34, 21/03/23
25-34 là vận có Thái Dương sáng. Công việc thăng tiến, công danh thuận lợi tuy nhiên lưu ý có Kình Dương + Kiếp tam hợp chiếu. Có thể gọi là cát xứ tàng hung . Hoặc là mọi người nhìn vào thấy em rất thuận lợi nhưng bản thân em lại có góc nhìn khác và muốn được nhiều hơn thế.!
Vâng cũng có thể do năm nay có hai tháng 2 mà tháng 2 của em lại rơi vào cung mệnh nên khá xấu. Do đó tâm trạng luôn thấy bất an, lo lắng về công việc. Dù trước đó mới đầu năm mọi thứ vẫn rất thuận lợi và có thành công nhất định. Bác xem giúp em là năm nay cung phụ mẫu (thể hiện cho bố mẹ, trưởng bối, cấp trên) có xấu ko với ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”