Phát triển sự nghiệp ra sao?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
plun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phát triển sự nghiệp ra sao?

Gửi bài gửi bởi plun »

Xin chào mọi người ạ. Hiện tại em đang tìm việc nhưng cứ tìm được thì 1 là bị nghỉ sớm 2 là người ta nhận rồi nhưng lại thay đổi quyết định. Cho em hỏi sự nghiệp của em sẽ phát triển thế nào ? ( em theo nghề thiết kế ạ) và em có hợp kinh doanh không ạ?
Tập tin đính kèm
DD682D73-1C75-4EE6-B519-F3DDC886BE11.jpeg (299.73 KiB) Đã xem 358 lần
Được cảm ơn bởi: plun
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Phát triển sự nghiệp ra sao?

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

plun đã viết: 23:03, 22/03/23 Xin chào mọi người ạ. Hiện tại em đang tìm việc nhưng cứ tìm được thì 1 là bị nghỉ sớm 2 là người ta nhận rồi nhưng lại thay đổi quyết định. Cho em hỏi sự nghiệp của em sẽ phát triển thế nào ? ( em theo nghề thiết kế ạ) và em có hợp kinh doanh không ạ?
số này rất đẹp , 44 tuổi đại phát tài :))
Được cảm ơn bởi: plun, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

plun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi plun »

Em cảm ơn ạ, được vậy thì tốt quá ^^
Đầu trang

plun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi plun »

Sở Khanh đã viết: 00:16, 23/03/23 [quote=plun post_id=<a href="tel:1787700">1787700</a> time=<a href="tel:1679500995">1679500995</a> user_id=233972]
Xin chào mọi người ạ. Hiện tại em đang tìm việc nhưng cứ tìm được thì 1 là bị nghỉ sớm 2 là người ta nhận rồi nhưng lại thay đổi quyết định. Cho em hỏi sự nghiệp của em sẽ phát triển thế nào ? ( em theo nghề thiết kế ạ) và em có hợp kinh doanh không ạ?
số này rất đẹp , 44 tuổi đại phát tài :))
[/quote]
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

plun đã viết: 23:03, 22/03/23 Xin chào mọi người ạ. Hiện tại em đang tìm việc nhưng cứ tìm được thì 1 là bị nghỉ sớm 2 là người ta nhận rồi nhưng lại thay đổi quyết định. Cho em hỏi sự nghiệp của em sẽ phát triển thế nào ? ( em theo nghề thiết kế ạ) và em có hợp kinh doanh không ạ?
Thái Dương + Thái Âm + Khoa lộc cũng là người thông minh, hiểu biết, không nói đến tử vi, chán quá thì đi mát xa cào đầu, nghỉ ngơi vài hôm rồi lại đi làm tiếp chứ có gì mà phải nhảy hết chỗ nọ chỗ kia, mà thôi, cũng là tuổi trẻ! :D
Đầu trang

plun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi plun »

EinEMC2 đã viết: 09:04, 23/03/23
Thái Dương + Thái Âm + Khoa lộc cũng là người thông minh, hiểu biết, không nói đến tử vi, chán quá thì đi mát xa cào đầu, nghỉ ngơi vài hôm rồi lại đi làm tiếp chứ có gì mà phải nhảy hết chỗ nọ chỗ kia, mà thôi, cũng là tuổi trẻ! :D
Hihi, chắc em đang hơi nóng vội ạ. Tại em đang là viên năm cuối. Em cảm ơn ạ \:D/
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Cơ hội thì có , nhưng Bộ hành động của bạn có phần trì trệ chậm chạp .
Bộ trợ lực dùng đc , nếu làm chung thì nên hợp tác với người hơn tuổi , hoặc kém tuổi thì thuận , làm ăn với người ngang hàng thì kết quả hay ko thuận ý .
Nhìn chung khắc phục trợ lực cấp 2 là đc , môi trường công danh khá , có điều thiếu nhạy bén cái này do bạn thôi .
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Tuổi này thì chưa nhập chu kỳ , chưa lo lắm .
Nhưng nên để ý đường tình duyên , nơi này nợ cung nhân quả .
Từ 2023 - 2025 ghi nợ cung , tới 2033 bắt đầu trả nợ cung chu kỳ đầu tiên , xoay quanh vướng mắc tình ái , sinh đẻ .
Gốc nhân quả đa hệ , truyền tinh gốc xuất phát từ cha mẹ , cô dì .
Đầu trang

plun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi plun »

begauhn đã viết: 12:23, 23/03/23 Cơ hội thì có , nhưng Bộ hành động của bạn có phần trì trệ chậm chạp .
Bộ trợ lực dùng đc , nếu làm chung thì nên hợp tác với người hơn tuổi , hoặc kém tuổi thì thuận , làm ăn với người ngang hàng thì kết quả hay ko thuận ý .
Nhìn chung khắc phục trợ lực cấp 2 là đc , môi trường công danh khá , có điều thiếu nhạy bén cái này do bạn thôi .
Dạ em cảm ơn ạ. Cái này bản thân em dần nhìn nhận và khắc phục, tại em chưa đi làm nhiều nơi nên có những va vấp em chưa giải quyết được, bản thân em cũng chưa phải người khôn khéo lắm.
Đầu trang

plun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi plun »

begauhn đã viết: 12:27, 23/03/23 Tuổi này thì chưa nhập chu kỳ , chưa lo lắm .
Nhưng nên để ý đường tình duyên , nơi này nợ cung nhân quả .
Từ 2023 - 2025 ghi nợ cung , tới 2033 bắt đầu trả nợ cung chu kỳ đầu tiên , xoay quanh vướng mắc tình ái , sinh đẻ .
Gốc nhân quả đa hệ , truyền tinh gốc xuất phát từ cha mẹ , cô dì .
Phần này thì em/cháu đang có người yêu và có ý định hướng tới cưới xin trong vài năm gần tới. Tuy nhiên phần trả nợ em/ cháu chưa hiểu lắm, hay phải trải qua mới nghiệm dc ạ? Em/cháu cảm ơn ạ :-bd
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”