CÂU LẠC BỘ LÝ SỐ SÀI GÒN - GIAO LƯU THÀNH VIÊN

Khu vực dành riêng cho CLB Lý số Sài Gòn
dola
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: CÂU LẠC BỘ LÝ SỐ SÀI GÒN - GIAO LƯU THÀNH VIÊN

Gửi bài gửi bởi dola »

@lytranle: tuần sau offline dola sẽ gửi đóng quỹ cho bác nhé
cảm ơn bác nhiều.
Đầu trang

lytranle
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lytranle »

Cảm ơn DoLa.
Nhớ là đóng quỹ bằng " Đô La " thực đấy nhé !
Chào Thân ái.
LyTranLe
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi HoangTrungPhan »

Tình hình buổi giao lưu gặp mặt vào ngày 2/1 sắp tới sao không thấy ai ý kiến cả, có lẽ các thành viên CLB LSSG không quan tâm chăng. HTP xin góp ý thế này thành viên nào đi họp mặt vào 2/1 đăng ký cho BLD để có định hướng phương án vui chơi đi chứ, Sao không thấy ai ý kiến chi hè :-?
Đầu trang

LÊMINH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LÊMINH »

ANH THIENTHAI THỐNG NHẤT XEM TỔ CHỨC THẾ NÀO ĐỂ MÌNH CÒN ĐI KIẾM CHỔ MÀ TỔ CHỨC.
Đầu trang

dola
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dola »

dạ em là người ziệt nên em sẽ đóng quỹ VNĐ bác mà quy ra USD là chít em đấy:d
em đùa chút thôi nha.
hẹn gặp bác lytranle hôm offline nhé.
các bác lên địa chỉ off cụ thể để tụi em còn tham gia với nhé.
Được cảm ơn bởi: lytranle
Đầu trang

lytranle
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi lytranle »

Gửi " Siêu Phú " HoangTrungPhan.
Tiền của Bạn rơi vãi khắp nơi trên Diễn Đàn. Hãy nhập vào Kho Bạc đi chứ. Kho Bạc của Câu Lạc Bộ Lý Số Sài Gòn đang còn chỗ đấy ( ! ).
LyTranLe
Đầu trang

Thiện Minh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Thiện Minh »

Chào các bạn hội viên CLB Lý Số SG !
Như dự kiến họp mặt toàn thể CLB vào ngày 02/1/2011 là ngày giao lưu chúc xuân dương lịch 2011, và tổ chức buổi tiệc nhẹ nhằm trò chuyện lý số với nhau. Nhưng không thể để tình trạng bia rượu vượt quá giới hạn mất đi ý nghĩa giao lưu với nhau. Vì thế, nếu có tổ chức chỉ là đơn giản và gọn nhẹ để giảm bớt chi phí tốn kém.
Nếu các bạn không đồng tình, cứ mạnh dạng phản hồi ý kiến tại topic này, để chúng ta có thể điều tiết lại buổi họp mặt sắp tới cho phù hợp hơn, không nhất thiết tiệc tùng. Cũng có thể là buổi họp mặt trà nước bình thường.
Thay mặt BCN CLB, ThienThai mong các bạn góp ý, phản hồi.
Thân chào !
Được cảm ơn bởi: tutruongdado
Đầu trang

HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

lytranle đã viết:Gửi " Siêu Phú " HoangTrungPhan.
Tiền của Bạn rơi vãi khắp nơi trên Diễn Đàn. Hãy nhập vào Kho Bạc đi chứ. Kho Bạc của Câu Lạc Bộ Lý Số Sài Gòn đang còn chỗ đấy ( ! ).
LyTranLe
Dạ con biết bác ạ, con sẻ nhập để phát triển câu lạc bộ chứ bác!, Mong gặp bác 1 lần, hy vọng kỳ off sau được gặp bác!
Được cảm ơn bởi: lytranle
Đầu trang

HoangTrungPhan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gởi bác lytranle, Ban lảnh đạo CLB và toàn thể thành viên CLB LS SG.

Hôm nay là ngày 27/12 rồi chỉ còn có vài hôm nữa tới buổi gặp mặt vào dịp cuối năm của CLB chúng ta.
HTP có ý kiến sau.
- Đến hôm nay rồi mà HTP chưa thấy nội dung cụ thể trong lần họp mặt sắp tới cũng như những phản hồi của những thành Viên CLB gì cả.
BLD câu lạc bộ chưa có chương trình cụ thể cho kế hoạch giao lưu vui chơi cho CLB gì cả?
+ HTP thông cảm cho bác hội trưởng vì tuổi cao và sức khỏe không hợp lý để tổ chức bổi gặp mặt TV HTP có thể thông cảm, Còn Ban LĐ CLB chưa có tiếng nói chưa có chương trình cụ thể nào nói về buổi gặp mặt ngày 2/1 tới cả. Xin có ý kiến với các bạn trong câu lạc bộ chúng ta rằng, đã là tập tể thì ngoài mụch đích là trao đổi học thuật ra chúng ta còn những buổi giao lưu như thế này cũng không kém phần quan trong trong các hoạt động của CLB.
+ BLD CLB chưa có sự chuẩn bị chu đáo về buổi họp mặt sắp tới, Đả là BLD thì ít nhất BLD cũng chọn lựa và đưa ra các ý kiến về phương án tổ chức để lấy ý kiến thành viên CLB, Đằng này BLD chỉ thông báo theo tính chất chung chung và không có gì là cụ thể.
1/ Ít nhất thì ban lảnh đạo phải có các phương án tổ chức A,B,C,D..v..v để cho các thành viên tham khảo và lấy ý kiến. Chứ nói thành viên góp ý thì mỗi thành viên mỗi ý thì vấn đề đi về 1 phương án chung là rất khó thực hiện.
2/ Sau vấn đề phương án tổ chưc thì đi sau nó là vấn đề gom tài chính A đồng, Hay B đồng, Hay C đồng để lấy ý kiến thành viên. để chọn lựa biểu quyết.
3/ Sau đó kèm theo ý kiến góp ý của tất cả thành viên và các thành viên tham gia đăng ký để lấy danh sách, Cứ theo tình huống không rỏ ràng thế nào thì lần gặp mặt 2 tới đây sẽ không thành công. và cũng không mấy thành viên tham gia cả.
+ Về nghiêng cứu tử vi, Một người để gọi là biết tử vi phải học hỏi 10 năm trở lên mới gọi là biết, Việc tiêu chí của CLB chúng ta là trao đổi học thuật, Lần trước HTP đã có ý kiến Nên tăng cường 1 tháng 2 buổi, Chứ thật tình 1 tháng chỉ OFF 1 buổi như thế này chúng ta giống như "cởi ngựa xem hoa" chứ không gọi là trao đổi học thuật mà với thời gian ít thế này HTP e rằng chúng ta "cởi ngựa" chưa chắc gì đã xem được "hoa" mà chỉ thấy "lá và cành" thôi.
> Trên đây là những ý kiến của HTP, HTP là người ăn ngay, nói thẳng, nói thật mà người ta nói "sự thật mất lòng" Nếu những lời này có khó chụi đối với mắt BLD các Thành Viên hoặc không đáng để xem thì BLD có thể xóa bỏ, và HTP xin được "lượng thứ" nếu có gì sai sót.
Thân chào!
Sửa lần cuối bởi HoangTrungPhan vào lúc 16:23, 27/12/10 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

HoangTrungPhan thân mến...
Cám ơn bạn dã luôn có những dóng góp tích cực cho CLB ...
Những mong muốn của bạn rất chính dáng và nghiêm túc ...có diều bây giờ là thời diểm gần tết . Mọi người vô cùng bận rộn . Bạn cũng biết trong chúng ta ai cũng có 1 nghề nghiệp riêng ngoài sở thích là nghiên cứu về LÝ SỐ . Và các thành viên trong ban chủ nhiệm CLB cũng không phải là 1 ngoại lệ ....họ cũng rất bận rộn trong dịp này . Thế nên mong bạn và các thành viên khác hết sức thông cảm ....
Vài lời tâm tình .
QN
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ Lý số Sài Gòn”