Giúp em nhé !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nguyễn Văn Phương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Giúp em nhé !

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Văn Phương »

Đầu trang

Nguyễn Văn Phương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Giúp em nhé !

Chào các anh,chị! Nhờ các anh chị xem và luận giải giùm em lá số này của em ạ. Mong hồi âm :-S
Đầu trang

Nguyễn Văn Phương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hix..em nhờ mấy hôm rùi mà chẳng thấy bác nào rảnh giúp em :( Nên em lại mạn phép up lần nữa để lên trang đầu,các bác còn để ý giúp đỡ em. Em lo lắng quá :-S
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vukhucthamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi vukhucthamlang »

Vài lời thiển cận nói ra sợ bác chê cười:

Bác có buôn bán gì ko, số bác nhiều tiền của yên tâm đi.
Bác hơi cao, mặt hơi dài, mặt ko tươi
Cô độc, nhiều dục vọng tham vọng, có óc kinh doanh, đặc biệt rất đa tình, rất đào hoa, dâm, thậm chí đến mức đàng điếm, giang hồ (Tham Liêm hãm ở Tị), ong bướm gió trăng. Hay có những thú vui chơi về giải trí, văn nghệ, cờ bạc, nuôi chim nuôi cá. Cẩn thận tù hình vì Liêm gặp Hình, cả 2 đều liên quan đến tù tội.
Quan lộc có Vũ khúc thất sát dễ thành công trong công danh sự nghiệp, nhưng phải đi xa mới tốt. Đường công danh thời tuổi trẻ lên xuống thất thường, hạp ngành nghề quân sự, kỹ thuật, công kỹ nghệ, thầu khoán, xây dựng, địa ốc. Tài bạch có Tử Vi phá quân: trước nghèo sau giàu nhưng phải sau 30 vì có triệt, nhưng dù giàu có cũng phải cẩn thận bị phá sản
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Có họa vì tiền. Nếu làm CCNN thì fải chịu khó xem vận,năm nào xấu thì đừng nhận fong bì.
Đầu trang

Nguyễn Văn Phương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn các anh đã xem giùm em.
'Bác có buôn bán gì ko, số bác nhiều tiền của yên tâm đi'. Em vẫn đang học ĐH nên chưa buôn bán gì ạ, nhưng thấy anh bảo số em giàu nên em sướng lắm. Tuy nhiên chắc do vì lắm tiền nên có tật 'ong bướm gió trăng' chăng 8-> ? nhưng anh bảo em đào hoa mà đến giờ em vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai :-O .
Về hình dáng em thì anh nói đúng lắm.
Anh vẫn nói về em ít quá, anh có thể giúp em xem về đường vợ con sau này của em đc ko? Gia đình em? ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”