HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
Nguyen Minh Cuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: HỘI LỤC SÁT! WELCOME ANH CHỊ EM CÔ BÁC ...

Gửi bài gửi bởi Nguyen Minh Cuong »

jaine đã viết: Vậy khi nào nóng quá thì anh hãy gọi đà la ơi đà la ơi ra đây chơi.
Tính theo cái ls của em thì em cũng nóng tính chả phải nói. Dễ bị người khác kích động lắm >< Nếu không bình tĩnh hay hôm nào tâm trạng không tốt là xông vào chiến liền :D
Anh đang sử dụng đà la bên trang của chị dieuduc đó, em orez nói chuyện với anh hơi hỗn từ bên topic chị NN. Anh bực nói mấy câu với nó mà nó càng ngày càng hỗn, anh nhịn vậy! anh ko muốn cuối tuần mang cái bực vào người em gái à
Đầu trang

Kim Tứ Cục
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kim Tứ Cục »

ôi thế mà e nói câu nào ra thì ng ta phải suy nghĩ lại nhìu lắm đấy....
hic chị cũng rất nóng tính nhưng mà hic, chị sợ lắm, vì chị mà nóng lên thì chị mất khôn :(( mình ứ chịu cho nên mình ít tham gia cãi nhau tranh luận lắm hic....
Đầu trang

jaine
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi jaine »

Nguyen Minh Cuong đã viết: Anh đang sử dụng đà la bên trang của chị dieuduc đó, em orez nói chuyện với anh hơi hỗn từ bên topic chị NN. Anh bực nói mấy câu với nó mà nó càng ngày càng hỗn, anh nhịn vậy! anh ko muốn cuối tuần mang cái bực vào người em gái à
Vâng , bạn orez hình như không vui với anh lắm nên ăn nói có phần đả kích nhiều. Em cũng theo tiêu chí nếu hợp nhau thì nc nếu không thì tốt nhất là không nên gượng ép .
Đầu trang

Nguyen Minh Cuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

jaine đã viết:
Nguyen Minh Cuong đã viết: Anh đang sử dụng đà la bên trang của chị dieuduc đó, em orez nói chuyện với anh hơi hỗn từ bên topic chị NN. Anh bực nói mấy câu với nó mà nó càng ngày càng hỗn, anh nhịn vậy! anh ko muốn cuối tuần mang cái bực vào người em gái à
Vâng , bạn orez hình như không vui với anh lắm nên ăn nói có phần đả kích nhiều. Em cũng theo tiêu chí nếu hợp nhau thì nc nếu không thì tốt nhất là không nên gượng ép .
Ko sao em, thuc ra anh nghi vui hay ko vui cung ko quan trọng. Nhưng lên đây nên nói chuyện có văn hoá chút. Anh ko sao đâu,...
Đầu trang

Kim Tứ Cục
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cuối tuần, chúc bà con zui zẻ, ôi mình phải vác cái thân tàn đi làm hức hức
Đầu trang

jaine
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi jaine »

Kim Tứ Cục đã viết:ôi thế mà e nói câu nào ra thì ng ta phải suy nghĩ lại nhìu lắm đấy....
hic chị cũng rất nóng tính nhưng mà hic, chị sợ lắm, vì chị mà nóng lên thì chị mất khôn :(( mình ứ chịu cho nên mình ít tham gia cãi nhau tranh luận lắm hic....
Chị ơi câu nói của em thuờng đa nghĩa lắm, suy diễn không đúng coi chừng tẩu hỏa nhập ma đó ;;)
Em nếu hiểu thì rất đơn giản, nếu không hiểu thì bị cho là rất phức tạp . Nếu thích thì em có thể rất tự do phóng khoáng không quan trọng bất cứ một lễ nghi nào nhưng nhiều lúc chỉ cần vi phạm một quy tắc nhỏ của em thì em cũng bực :D
Nhưng với chị, anh duy, anh zing, chị love, bé sun thì em vẫn luôn yêu quý mọi người, mong mọi người gặp được những điều tốt đẹp nhất trong cuộc sống :x ( Cái này là thật tâm em ko chém tẹo nào )
Được cảm ơn bởi: lovestory_87, Kim Tứ Cục
Đầu trang

Kim Tứ Cục
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ôi trời vào nhà ca ca mà chị em mình cứ đưa tung đứa hứng thế này thì chít
Đầu trang

Nguyen Minh Cuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kim Tứ Cục đã viết:ôi trời vào nhà ca ca mà chị em mình cứ đưa tung đứa hứng thế này thì chít
vào nhà ca , mà ko chém mới bùn á, chém thoải mái đi, đến khi bị nhắc nhở thì dừng lại nghỉ, hihhi
Đầu trang

orez187
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi orez187 »

Cũng thông minh phết =))
Đầu trang

xipit2012
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi xipit2012 »

orez187 đã viết:Cũng thông minh phết =))
[mèo] có con mèo trèo cây cau [/mèo]!! ;;) ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”