Tập hợp những Lá Số Mệnh VCD, anh em cùng luận, trao đổi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mythanh
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Tập hợp những Lá Số Mệnh VCD, anh em cùng luận, trao đổi

Gửi bài gửi bởi mythanh »

thangmyden đã viết:Khẳng định luôn ư, kinh thế, để hỏi đương số phải không.
hehe em nghi trên đó là chị nuôi của em mà :D :D

@khuctham:sau anh biết có em nuôi thế chỉ em với :x :x???
Đầu trang

KhucTham
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KhucTham »

Không cần hỏi....khẳng định luôn......vì có N đang nhờ luận LS cho chị nuôi mừ.....
Đầu trang

mythanh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mythanh »

KhucTham đã viết:
Không cần hỏi....khẳng định luôn......vì có N đang nhờ luận LS cho chị nuôi mừ.....
hehe anh vui tính thiệt :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thuonghtk
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thuonghtk »

hihi, đúng topic cần tìm rùi đây :-bd mình thân mệnh VCD đây, rất vui góp mặt vô nhà VCD hihi,

Thấy từ đầu topic đến giờ VCD đa phần long đong, lận đận quá nhỉ, mình cũng hok ngoại lệ, nhưng mình cũng muốn biết có cách nào giúp phần khó khăn đó giảm bớt đi ko mọi người??? hok có Mệnh VCD nào thật sự phát triển và hạnh phúc thành đạt sao cả nhà :>

Chúc cả nhà lun zui khỏe và Đức Năng Thắng Số nhé !

LS mình đây:

Hình ảnh
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hungdh »

KhucTham đã viết:
hungdh đã viết:
KhucTham đã viết:Mình cũng xin đăng ký một xuất"
Hình ảnh

Lá số bạn Quan Di tài đều không ảnh hưởng mạnh. Ảnh hưởng mạnh nhất là cung Ngọ, cung Huynh đệ. Có thể lấy Thất sát làm chính tinh cho cung mệnh của bạn. Vì thế nên giải trừ được nhiều tai ương với Thất sát nhập miếu ( Thất sát không sợ sát tinh ). Bạn cũng khá có uy, cuộc sống không đến nỗi nào. Cung Thân cũng khá đẹp.

Sao lại thế nhỉ""""" đúng ra ảnh hưởng di phải là mạnh nhất" tài quan cũng rất quan trọng mù"

Đúng rồi...Nhật Nguyệt đồng cư sửu ngộ triệt hoặc tuần Kỵ...đắc cách Nhật nguyệt chiếu hư ko vào mệnh VCD..thêm quyền khôi việt xương khúc quang quý...khá đấy...mệnh này mà có thiên ko và tam minh thì thuộc loại ác ôn chứ tưởng à.[/quote]
Híc" lá số như mình mà còn bảo là ác nữa thì nghàn năm ko tìm ra một lá số tốt bụng"
Mệnh có thiên phúc thiên quan ,phúc đức, thiên đức, long đức" hội chiếu"[/quote]
Hì.....ngôn ngữ hơi chợ búa...dùng từ đặc biệt........số này thông minh học rộng....nói 1 hiểu 10....rất giàu kiến thức....cha mẹ tuy nghèo nhưng đức độ....anh em ít hoặc xa cách.....vợ như thiên hạ..là đàn bà.....con quý tử. Nên làm những việc lưu động...ko nên đua tranh quyền tước. Khá. Thân.[/quote]
em rely cho anh chiêm nghiệm vậy"
Thông minh thì em không dám nhận"vì học nhiều điểm vẫn thấp" kiến thức thì có chút xúi" bố mẹ thì đức đọ hiền lành và lo cho em rất nhiều việc" anh em nhà em là đông"
em có thiên quan phúc đức long đức hội chiếu " em chỉ mong người ta đừng đổ oan cho mình là tốt lắm rồi chứ tranh đua gì chứ"
Cho em hỏi: vợ như thiên hạ : nghĩa là nhiều hay ý khác ạ"
Mong anh rely"" thank anh đã để ý đến ls của em"
Đầu trang

LQH2612
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LQH2612 »

lá số em này có phải xấu đời lận đận ko các anh?
Hình ảnh
Đầu trang

tulalnvn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tulalnvn »

Cho em góp thêm ls này với .
Hình ảnh
Đầu trang

chaobuoisang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chaobuoisang »

Cho em góp lá số của em với, cũng mệnh - thân VCD luôn.Em toàn nghe mệnh VCD long đong, phải mồ côi cha mẹ hoặc tuổi nhỏ cơ cực nhưng với em thì trái lại, từ nhỏ tới giờ mọi sự của em đều hanh thông,học hành thi cử tốt, ba mẹ rất thương yêu, đùm bọc, cuộc sống bình an, chỉ có điều là lập trường của em ko vững.mọi người xem giúp em xem thế nào ạ?(nhất là cung thân cũng VCD ấy)
lá số của em đây:
Hình ảnh
Đầu trang

rebecca130682
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi rebecca130682 »

Em mệnh VCD tại Dậu đây ạ. Nhưng từ nhỏ chẳng chịu vất vả gì cả, được yêu thương, đùm bọc vô cùng.Học hành, công việc cũng thuận lợi vô cùng.
Có mỗi một điều là mãi chẳng lấy được chồng. Hic. Bác nào cao tay xem giúp em với!!!!!
https://lyso.vn/lasotuvi/0/163013061982/1/a.jpg" target="_blank
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

Cho em hỏi với ạ, lá số này của em cũng là VCD phải không ạ?
Từ nhỏ đến giờ em cũng chưa có gặp chuyện gì lớn, cuộc sống cũng nhiều điều phiền muộn nhưng chủ yếu là từ phía bản thân suy nghĩ nhiều. CÒn lại thì vẫn bình thường.
Em không biết lá số này có lận đận lắm không? Mệnh VCD thì không tốt lắm phải không ạ?
Hình ảnh
Em đi hỏi khắp ơi mà không biết lá số này hồi sau sẽ ra sao? Nhưng hiện tại mọi thứ đều đang trì trệ và suy nghĩ nhiều quá. ANh chị dành thời gian xem qua cho em với nhé, công việc và tình duyên thế nào? CHứ em thấy nhiều cái em cố gắng mãi k được. :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”