LÁ SỐ VẤT VẢ NỬA ĐỜI NGƯỜI, các cao nhân xem giúp tôi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tiger07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LÁ SỐ VẤT VẢ NỬA ĐỜI NGƯỜI, các cao nhân xem giúp tôi

Gửi bài gửi bởi tiger07 »

Chào các bác,

Tôi năm nay đã đi gần nửa đời người nhưng công danh sự nghiệp tiền bạc vẫn chưa ổn định.

Nhờ các bác xem giúp cho vận hạn thời gian tới. Chân thành cảm ơn mọi người đã ghé qua và cho ý kiến.

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thaidc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: LÁ SỐ VẤT VẢ NỬA ĐỜI NGƯỜI, các cao nhân xem giúp tôi

Gửi bài gửi bởi thaidc »

Hành vận xấu nhất cuộc đời bác sắp qua rồi... cố lên... người có mệnh như bác cũng đã là gặp khá nhiều thuận lợi rồi đấy, chỉ cần qua vận xấu là phát...
Người có cung điền thế này thường là nhà ở trong cùng ngõ hẻm...
Được cảm ơn bởi: tiger07
Đầu trang

tiger07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bạn thaidc, bạn có thể nói rõ hơn giúp tôi là từ năm nào trở đi thì tôi hết hạn xấu được không? và trong thời gian tới tôi nên tự kinh doanh hay làm cho công ty lấy lương? Các bác có thể cho tôi đôi điều ý kiến về lá số này được, vì tôi thấy lo do mệnh Thái Âm gặp triệt, thân cư Thiên di gặp Đào hoa thiên không, hic.
Đầu trang

Thiên Cấm Sơn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Thiên Cấm Sơn »

Có phúc có phần thôi bạn à, không có phúc thì một đóng đôla để ngay trước mắt cũng không động đến được đâu. Đừng trách Chúa hãy trách tạo nghiệp của bản thân không được tốt thôi, rồi bạn sẽ thấy lòng mình được an ủi phần nào.
Được cảm ơn bởi: tiger07
Đầu trang

tiger07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bác Thiencamson đã cho tôi đôi dòng, có lẽ bác chưa hiểu nhiều về tôi nên mới nhận xét vậy. Mọi người khi tiếp xúc với tôi đều có chung nhận xét tôi là người đàng hàng, trung thực, sống có trước có sau, luôn quan tâm chu đáo với mọi người và không bao giờ có tư tưởng tư lợi hay tham lam chuyện tiền bạc. Nhưng có lẽ chính vì như vậy nên mình mới bị thiệt thòi nhiều trong cuộc sống, mình làm nhiều mà hưởng ít. Điều tôi bận tâm bây giờ là mình nên đi theo con đường nào thì phù hợp với lá số tôi có, và cuộc sống sau này của tôi có khó khăn không? Công danh tiền bạc tôi không tham vọng nhiều, chỉ mong muốn có cuộc sống tạm đủ để đảm bảo cho gđ, người thân của mình mà thôi.
Đầu trang

NguyenNT21
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenNT21 »

cháu ko xem giỏi nên ko dám luận lá số của bác, đúng là bác ko đc may mắn như người ta , tuy hiện tại cái phúc đó bác ko hưởng nhưng cháu nghĩ con bác nó sẽ hưởng ^^.
Đầu trang

tinhyeu_cuagio
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhyeu_cuagio »

Thái Âm miếu ngộ Tuần, hậu vận may ra mới tốt.Bộ Âm Dương ngộ tam ám hỏng cách mất rồi. Anh là người kém may mắn. Nên giữ tính ăn tiêu tiết kiệm, hà tiện của mình phòng khi bí tiền, hết tiền.

Nếu anh có định tự kinh doanh, tôi nghĩ là không nên, hoàn toàn không nên. Nếu năm Tỵ không đóng cửa thì cũng gãy vào năm Ngọ. Cung Quan Lộc của anh rất xấu. Tránh hùn vốn, góp vốn khi có ai đó rủ rê.Trong công việc nên lường trước hậu quả. Nhớ rằng không nên tin tưởng bạn bè, đồng nghiệp nhiều quá kẻo lại rơi vào vòng lao lý.
Được cảm ơn bởi: babiegirl02, kimtudon, BillGates6868
Đầu trang

thanhquangsatatec
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhquangsatatec »

Hạn năm 39,40 không được tốt lắm!!! Bác mô tả qua về mình xem sao?? Bác có con trai ah??? Vợ làm công chức có phải không??
Đầu trang

tiger07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn các bạn đã tham gia cho ý kiến. Tôi thời gian vừa qua đi làm ăn ở nước ngoài, bh về vn định cư và lập gia đình. Tôi có kế hoạch lập gđ trong năm nay? Theo ý kiến các bác có được không ạ?

Bác thanhquang cho tôi biết hạn năm 39, 40 là gì được không? có gì nghiêm trọng bác cứ cho tôi biết nhé.
Đầu trang

thanhquangsatatec
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhquangsatatec »

Quá được....!!! Năm nay hạn rơi vào THÊ THIẾP có Nguyệt đức và THiên Hỉ!!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”